^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66

DanteXXL

soi_hoang_g5d4 said:
Chòi...việc nhà không lôi ra đây nhớ:(:)
É é....bạn VL đúng là có vợ roài có khác..chữ kí mang một sắc thái mới:>>:):)):))
:"> Chuyện! :"> :"> :"> Nhưng mừ có rùi là 1 nhẽ, sau khi đọc bài của chú Si => nó có thêm 1 nhẽ =))

Sirius

Member
AAAAAAAAAAAAAAAAAA, sao ai cũng cứ gọi em là chú Si thế.Không chịu đâu.
Chỉ tại hội trưởng thui, hội trưởng đâu rồiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Ặc ặc...cấm bang lùi:(:)))..h.t chẳng nói mục đích lập hội nì là để các thành viên hết độc thân là giề;):>:>:>
Hờ hờ hờ...chú Si này, người ta thấy hay người ta mới gọi chớ, sao mờ fải kêu rống lên:)):))...gọi thía không tổn thọ đâu mờ lo;)...chú vìa hỏi thèng bé tazzan lớp chú mờ xem, qua công nghệ lăng xê của h.t nó cũng nổi đình đám lên òi đó;):)):))
Mờ bạn VL hay nhở...cứ thik adua bon chen thía hử>:)

DanteXXL

Ở đời phải bon chen mới sống đc chớ >:) >:) còn adua đâu mà adua :D Chẳng wa tớ chỉ động viên, khích lệ tinh thần để các bạn í có thêm quýt tâm thực hiện lời nói thui >:)

Ơ hay nhở...có fải h.t không vào đâu:D..chỉ là chưa vào thoai mờ:D...mới lại tại bạn VL không chịu khai báo tử tế chuyện "phá giơí" của mình nên hội mới đình trệ thía chớ:>:>
@KK: cút X(X(X(X(X(X(X(

Sirius

Member
chính ra thì bỏ hội thế này là không phải , nhưng cứ vào hội lại thấy 1 đống bài bị del do sếp BAD7 thì nản, mất cả hứng.Làm thế nào bi giờ nhỉ

Thà như thế còn hơn chú vào thấy toàn một lũ nói linh ta linh tinh...hết cả hứng up bài...hỉu chưa:p:p:p
Ủa mờ tình hình mí bà vợ của chú Si dạo này thía nèo ỏi...cho h.t hỏi thăm cái không lại bảo không quan tâm anh em:>;):))

Sirius

Member
Đa tạ đa tạ hội trưởng quan tâm đến em.Em tài hèn sức kém, từ lúc báo danh với hội trưởng đến giờ mới kiếm thêm 1 bà nữa thôi.Tổng cộng em có 4 bà h.t ạ.Ối giời ơi, cứ nghĩ đến cảnh 8-3 là em chỉ muốn úp mặt vào gối tự tử béng đi cho xong uhuhuhu.Mà dạo này tình hình vợ chồng em hơi căng thẳng tý .Vợ 1 đang dỗi em, năn nỉ mãi nó chưa chịu tha cho.Vợ 4 thì lại đang oánh lẻ, cắm sừng em thế mới cay ^^

=))=))=))...nghe chuyện nhà chú khác giề xem fim Tiểu Bảo=))=))=))...bùn cười wé đi mất...chòi tội lỗi tội lỗi...ko cười ko cười=))=))=)).Chú là chú kém lắm, các cụ đã bảo:"Dậy con từ thuở còn thơ...dậy vợ từ thuở bơ vơ mới vìa" mờ:>..chắc chú lại không nghe lời các cụ roài chớ giề...nên mới khổ như giờ:(:)...í mờ h.t thấy hơi bị là nhá...đứa to đầu nhất thì lại làm cái trò trẻ con nhất (dỗi=)))...còn cái đứa bé nhất lại làm cái trò...cao siêu nhất (ăn nem=)))...công nhận, gia đình chú xứng đáng là gia đình gương mẫu trong hội;):)):))

Sirius

Member
bảo gi cơ, hội trưởng đã huấn dụ anh em thì nói nốt ra đê còn úp úp mở mở nữa.Chán quá hà.Không chịu đâu đấy

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000