^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66

DanteXXL

soi_hoang_g5d4 said:
Chòi chòi...thoai h.t vào òi...can can can...người nào cũng có việc mờ, việc gì fải cãi cọ nhau làm giề:):):):)
@VL: chòi...ko nói ra thì thoai chớ nói ra òi thì fải khai báo cụ thể cho anh em còn ăn mừng;):)):))
@Chú Si: công nhận bài dài quá, mãi h.t mới đọc hết được:D...hay lần sau chú cứ up từng tí từng tí thoai:D..kỉu bón cho em bé ăn í mờ:)):))
Làm sao mà nói đc h.t ơi!!:"> Nói ra ng` ta đập chết!!! Ko đọc bài của chú Si àh?? :))

zantetsuken

Hoàng Ánh .Bùi said:
bạn tuấn nói j` lại để trg` hùa theo rồi..tớ cho vào IL nên ko biết ông ý nói j` nhưng dễ là đá!-.,---
sorry nhé nếu từ 3 lăng nhăng là quá đáng thật~..nhưng tớ thấy nó giống với mấy lí thuyết ...3ln của minh húng..nên suy ra tương tự!!!
cũng cần bình phẩm chứ??!nhận xét mà...
Hờ hờ, vâng, ba lăng nhăng quá !
Nhưng còn khối người phải học tập đấy, mà bà gọi minh húng nào thế ?
Bằng ấy tuổi rồi còn gọi kiểu trẻ con thế à X(

Chòi...bạn Vl ko nói thì h.t mới anh em làm sao mờ bít được:(:))...nói tí ti thoai mờ...tên tuổi chiều cao cân nặng, lớp trường...đó, có bí nhiu thoai mờ:):)):))

DanteXXL

Hì hì!! Tên: Ng` Yêu Dấu :D, tuổi 16, chiều cao: thấp hơn tớ =)), cân nặng: hình như là <50kg thì phải :D. Đó!! Bí nhiêu thông tin đủ chửa?? ;)

Chòi chòi chòi...h.t nhớ không nhầm hội mình làm giề có người nào ki bo kẹt xỉ như bạn VL đâu nhở:>:)):))...chòi sao mờ ki thía không bít...nhưng mờ thoai, trên tinh thần tất cả vì hội viên iu dấu (ặc ặc:)))...h.t cho mí í kiến nhận xét nhớ;)
Tên: quái dị của quái dị...không hợp mới cái tên Việt Linh đẹp đẽ=))
Tuổi: iu người bằng tuổi hử:....ừm...cẩn thận vì người ta vẫn bảo con trai = tuổi thường NGỐ hơn con gái;):)). Lời khuyên thật lòng của h.t đấy đừng có coi thường:):))
Chiều cao cân nặng: ừm....chưa nhìn thấy VL nên chưa có nhận xét gì thêm:)):))

trungvb

Moderator
DanteXXL said:
Hì hì!! Tên: Ng` Yêu Dấu :D, tuổi 16, chiều cao: thấp hơn tớ =)), cân nặng: hình như là <50kg thì phải :D. Đó!! Bí nhiêu thông tin đủ chửa?? ;)
trùng với số đo của Trang fox đấy...tao chỉ biết nó 1m40 thui còn cân nặng hay số đo 3 vòng thì phải hỏi thằng kiểm định là mày V~L ạ...>:) >:)

DanteXXL

trungvb said:
trùng với số đo của Trang fox đấy...tao chỉ biết nó 1m40 thui còn cân nặng hay số đo 3 vòng thì phải hỏi thằng kiểm định là mày V~L ạ...>:) >:)
Mày iu nó mà sao cứ đổ cho tao thế ah Trung? ;-) ;-) ;-) Thui, cứ tỏ đi, rùi có gì tao giúp cho >:) >:) >:) đừng sợ Trung ạ =))

trungvb

Moderator
DanteXXL said:
Mày iu nó mà sao cứ đổ cho tao thế ah Trung? ;-) ;-) ;-) Thui, cứ tỏ đi, rùi có gì tao giúp cho >:) >:) >:) đừng sợ Trung ạ =))
để vợ tao giết à,,,mày cú xui dại anh e,,,>:) >:)

DanteXXL

trungvb said:
để vợ tao giết à,,,mày cú xui dại anh e,,,>:) >:)
Ú:-O !! Mày có vợ hùi nèo vậy Trung??? ;-) ;-) ;-) Thế mà còn xông vô đây làm chi?? :> :-? H.t hỏi tớ sao ko hỏi nốt thằng này hả h.t ui!!
ĂN VÃ NÓ ĐI!!!!!!!!!!!! :)) :)) :))

trungvb

Moderator
DanteXXL said:
Ú:-O !! Mày có vợ hùi nèo vậy Trung??? ;-) ;-) ;-) Thế mà còn xông vô đây làm chi?? :> :-? H.t hỏi tớ sao ko hỏi nốt thằng này hả h.t ui!!
ĂN VÃ NÓ ĐI!!!!!!!!!!!! :)) :)) :))
>:) >:) >:) ...thế thì chịu roài,,,tao có vợ đc lâu lâu rồi...mà tao vào đây không đc à,,,,h.t của mày cũng có chồng rồi..còn vào đây xơ múi còn j nữa,,,=)) =))

Ặc ặc...chòi oi là chòi...mí bố D2 máu me quá...lôi hết cả chuyện riêng tư của nhau ra mờ bàn luận...bó tay mất thoai...
@KK: chòi...bít là ai thì cũng nói ra làm giề:>:>:>
@Linh: hờ hờ hờ...nhắc đến chuyện í lại cáu...sao chị em mình lại bít chậm thía nhở Linh nhở;):)):))
@VL: chòi...í h.t lúc đầu cũng ám chỉ cái bạn mờ ai cũng bít là ai đấy;)...còn vụ mặt mũi thì....thoai, có duyên tự khắc sẽ nhìn dc,,,còn ko thì...thoai:)):))

Hờ hờ hờ...chói chòi...sao mờ hum nay Ánh bị làm sao thía:)):))...chòi chòi...vào thả cho một câu như đúng òi..chòi...hay là hum qua...thất vọng quá nên...đầu óc hơi vấn đề òi...chòi, thương em quá cơ:(:))):))

Sirius

Member
Hoàng Ánh .Bùi said:
bạn tuấn nói j` lại để trg` hùa theo rồi..tớ cho vào IL nên ko biết ông ý nói j` nhưng dễ là đá!-.,---
sorry nhé nếu từ 3 lăng nhăng là quá đáng thật~..nhưng tớ thấy nó giống với mấy lí thuyết ...3ln của minh húng..nên suy ra tương tự!!!
cũng cần bình phẩm chứ??!nhận xét mà...
Lâu lắm mới mò lên 4rum, may mà đọc được mấy dòng này của bạn Ánh.KHông sao không sao, lúc ấy tớ đang ức chế nên nói hơi quá đáng.Bây giờ đọc lại mới thấy mình hơi thô 1 tý.MÀ bạn Ánh dạo này thay đổi, hiền khô hà.Nói mấy câu nghe ngọt ngào thiệt đó^^:D :D :D :D .Nâng cốc chúc mừng Ánh trở nên nữ tính hơn, trả lại cho thế giới nền hòa bình .Dzoooooooooooo

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000