Tình bạn_Tình iu...làm sao phân biệt được????

Status
Không mở trả lời sau này.

ly huyen vy

Member
Úi úi...nhớ rùi, anh T là của...Sory bạn nào nhá!Lỡ miệng động chạm đến hehehehe, lần sau phải cẩn thận hơn!
* vô lại chủ đề:Tình yêu gần như tình bạn, nhueng bạn bè đáng tin tưởng, dễ cảm thông, thấy thoải mái, còn người iu thì...có nhìu cái phải cận thân khi nói năng+cử chỉ lắm!dễ mất lòng nhau!!!!!!!!!!

Lâu lắm mới thấy bà Vy có được câu ý nghĩa:)
Nhưng mờ đã iu nhau thật sự thì ko có gì gọi là mất lòng hay các thứ gọi là "cẩn thận" như bà nói đâu....dù sao thì tui cũng tán thành với bà...bạn bè vẫn thoải mái hơn...:):):):):):)

unni_x

Active Member
to Hoa : yêu thì cũng phải biết chọn người mà yêu em nhé :) ko người đời lại nói em xinh như hoa nhài thì buồn lắm :)

Ice_Fire

Member
Bàn là này ... :-w dám thò cổ vào tận đây đá đểu nữa cơ à , chơi trò đàn bà tiểu nhân quá :((
Ko đánh vào hậu phương ... quay lại Box bên kia đê , vỉa ai là ... đấy hả ? Nghĩ mình ngon lành lắm hả :-w
toe toe

unni_x

Active Member
ấy chết, tớ có dám nghĩ mình ngon lành đâu :"> nên chẳng bao giờ dám tự nhận mình là hoa nhài cả, hoa nhài nó cũng có chỗ mà mọc, ... càng thơm thì hoa càng nở đẹp ;-)

unni_x

Active Member
Bạn có thiếu cơm thèm shit , thừa hơi thả bom ko mà phải quan tâm đến tôi nhiều như vậy
Hoa ơi, em xem chồng em chửi chị này :(( dẻo còn hơn bà bán thịt đầu chợ, sợ quá cơ :((

Hờ hờ hờ...topic này bàn về tình bạn tình iu nói chung mờ:)...có fải bàn về em đâu...nên có gì riêng tư ra ngoài nói nhá:):):)
he he he...hum nay....thang` ban. goi. dien. khoe riu' rit'..."may` oai tao co ng` iu oi`....nguoi` iu tao la`...me. may`..."=))=))....giật bắn mình tưởng nó chửi mình...hóa ra là người iu nó là mẹ mình:)):))...đến là bùn cười...học sinh ngày nay...bùn cười quá đi=))=))

soi_hoang_g5d4 said:
Hờ hờ hờ...topic này bàn về tình bạn tình iu nói chung mờ:)...có fải bàn về em đâu...nên có gì riêng tư ra ngoài nói nhá:):):)
he he he...hum nay....thang` ban. goi. dien. khoe riu' rit'..."may` oai tao co ng` iu oi`....nguoi` iu tao la`...me. may`..."=))=))....giật bắn mình tưởng nó chửi mình...hóa ra là người iu nó là mẹ mình:)):))...đến là bùn cười...học sinh ngày nay...bùn cười quá đi=))=))
ai bíttttttttttt học sinh thời hay bùn cười thế nào nhờ , công nhận là nản VCL ạ :(:)((
mẹ ơi con muốn cưới vợ alo^ alo^

gipypy_9x

Member
bạn là bạn nyêu là nyêu đến khi nào yêu sẽ thấy khác thôi :)) mình chưa có cái phúc đc thấy cái khác đó

Bạn với người iu nhìu nó cũng dễ lẫn lộn lỗn lận lắm:(:):(:)
Mà như Trùn nói đấy...lại còn định nghĩa vợ nữa...đến bó tay:(:)))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000