Tình bạn_Tình iu...làm sao phân biệt được????

Status
Không mở trả lời sau này.

theshadow

Member
Ice_Fire said:
Chài , có thấy cảm động rì đâu, thấy hơi bùn cười và bực 2 đứa dở hơi :))
thực ra em đã đọc đâu nhưng nghe có đứa bảo là cảm động nên ko muốn đọc,càng đọc càng buồn..............Amen

Ice_Fire

Member
thuhien_90_g5d4 said:
:(:)((anh Tien dung la` ko co long` ng` :(:)((bay gio` noi dai mom` anh thu? vao` tin`h canh? nthe thi` anh co khoc ko:(:)((
Ừ , có khi anh sẽ khóc , như thế này này :)):))=))=))
>:)>:)>:)

tuankazzan

Member
hehe_handsome_qua' said:
tình bạn tình iu sao không phân biệt được hư?rễ thui mà hỏi bạn Minh A1 đi tui trải qua khoảng 10 cuộc tình rùi nên mới hiểu tình iu như thí nèoHUHUUHUHUHUHUHUHU
Ôi Minh 10 A1 mà có mỗi đến hàng chục thôi á,hàng trăm chả hết y chứ chị em 10A1 ra xem thằng Minh nó diễn thuyết này sợ wa mình run cả tay cầm cưa!!!%_%

Ice_Fire said:
Chài , có thấy cảm động rì đâu, thấy hơi bùn cười và bực 2 đứa dở hơi :))
hehehe, công nhận ông anh nói đúng, hôm nọ con bạn gửi em chuyện này thấy nó cứ rẻ tiền sao ấy?:-/, chả cảm động đậy j` cả, nghe sến sến...:-S
Nhưng mà TY sét đánh có đấy chứ, như em này, nhìn thấy 1 em là bạn của thằng bạn kết luôn:D

tuankazzan

Member
Tôi thấy cái chuyện TÌNH YÊU SÉT ĐÁNH thật ngớ ngẩn!Mỗi người đều có một hình mẫu phụ nữ lý tưởng sẵn có trong suy nghĩ của mình khi trưởng thành(Có rất nhiều người chọn mẹ làm hình mẫu lý tưởng), cho nên đến khi gặp được một người phụ nữ phù hợp với hình mẫu sẵn có trong đầu mà mình đã hình thành trong suốt bao nhiêu năm cuộc đời thì học lai cho đó là TÌNH YÊU SÉT ĐÁNH,cứ như đến lúc đó học mới tìm ra được chìa khóa cuộc đời vậy!

cheryl

Tuấn đừng nói thế chứ :> Ng` ta có dẫn chứng cụ thể về ty sét đánh ở đây mà dám nói là nhảm nhí với chả vớ vẩn à >:) >:) >:)
tronhocdichoi said:
Nhưng mà TY sét đánh có đấy chứ, như em này, nhìn thấy 1 em là bạn của thằng bạn kết luôn:D
Đấy, ko nên nói chuyện đấy là vớ vẩn, mà cũng ko hẳn là mỗi ng` đều có 1 hình mẫu riêng đâu, có khi chỉ nhìn thấy trông hay hay, xinh xinh, iu iu thì mình thấy liêu xiêu :)) :)) Chứ nếu xác định sẵn đươc như Tuấn thì đã ko có chuyện iu rồi đá, iu rồi chia tay, nhờ các bạn nhờ :>

tuankazzan

Member
XÁC ĐINH SẴN NHƯ TUẤN??Eo ơi Ly ơi ghê wa Tuấn chỉ bảo là khi trưởng thành thì mới có kiểu xác định sẵn nhu vậy thôi ke ke

Khổ...cái hình mẫu í thì nói làm giề...mỗi người ai chả coá hình mẫu riêng nhưng mờ rõ ràng mờ nói là khi gặp một đối tượng mọi người coá lôi cái hình mẫu í ra đối chiếu đâu...hay là cảm thì vẫn là cảm thoai:>:):))

bongdem243

theshadow said:
tùy lúc nước mắt mới đắng....................
nó chỉ đắng khi người ta đang đau khổ................
Châu thì chưa biết bao h vì có bao h đau khổ đâu.................
Ông nè nói sai rồi.....có đang đau thì nước mắt vẫn mặn........nc mắt chỉ đắng khi vừa nhỏ thuốc mắt xong......đắng dã man luôn.....

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000