Tình bạn-1 niềm hạnh phúc của đời tôi

cobe_hip_hop91

Đây là những lời từ trái tim L
Bước vào lớp 10 với ko nhiều hứng khởi lém . Nhưng thật may mắn vì ở đây L đã có những người bạn tuyệt vời nhất- những người có thể nghe L nói, có thể hiểu L và có thể ở bên L bất cứ khi nào L cần. Cám ơn chúng mày vì đã cho tao hiểu giá trị thật sự của tình bạn, cám ơn vì tất cả những gì mà chúng mày đã giành cho tao . Chưa bao giờ L cảm thấy hạnh phúc và ấm áp như thế này. Sắp noel roài, gửi đến những người bạn của tôi những lời chúc tốt đẹp nhất, " QUỲNH, VÂN, DOAN, NGỌC TAO YÊU CHÚNG MÀY NHIỀU LẮM"
==> gọi tên tôi nhé bạn thân hỡi có tôi luôn cùng chia xới để roài ta lại có thêm niềm tin, gọi tên tôi khi cần bạn nhé lúc cô đơn hãy luôn nhớ ta sẽ giữ mãi mài cho tình bạn luôn bền lâu"
Our friendship is forever:X :X :X

LADY_A7

Member
tao ko xin lỗi vì đã chửi mày
tao cũng ko xin lỗi vì đã để mày thất vọng.
Và để mày phải nói là tao đã khác quá rồi.

Vì thực tế mày ko hiểu hết tao
Và chưa bao giờ hiểu hết
Hãy tránh xa đứa bạn như tao
Nếu mày cho là tao xấu xa đến vậy
Thì tao sẽ xửa tệ để mày tin thế mà tránh xa tao ra
Hãy tìm người bạn mà mày cho là tốt
Hãy tránh xa tao-
Đứa bạn mà mày cho là xấu
Cho là đáng thất vọng trong khi
Mày chưa bao giờ hiểu tao

Tao vẫn là 1 con 3:-O
nhưng tao vẫn luôn là xấu xa như vậy
Nó ở trong tao bao lâu nay
Mà sao mày nghĩ tao tốt đẹp
Để rồi bây giờ mày thất vọng
Tao là 1 đứa đểu cáng
Cứ cho là vậy đi rồi tránh xa tao ra
Vì như thế có lẽ sẽ tốt cho mày

Cảm động quá Linh ơi,cho ôm cái nèo :X :X :X
Công nhận tình bạn quả là rộng lớn.Tiện thể cám ơn Doan đã dành thời gian dạy đan cho 1 đứa men-tờ-rì ri-tát-tựt như tao TT__TT Nghĩ lại thấy thương mày,thương cái khăn đã bị tao làm hỏng mấy lần TT__TT Mong sao chuyện này sớm xong >.< Amen

nữ tặc

Member
mày bảo mày ko tặng quà tao tao buồn dã man, vừa buồn vừa tức. Mày tặng quà tất cả bọn nó trước mặt tao, tao càng ức nữa. Ko tặng thì thôi lại còn bầy trò lắm chuyện. Rồi lúc tao đã ra khỏi lớp rồi, mày mới đuổi theo rồi tặng . :x lúc đấy vui dã man. Định làm kiêu cơ :d nhưng khó lắm :D. Cảm ơn mày nhiều. THằng bạn hâm đơ đáng ghét :D

LADY_A7

Member
Noel vừa rùi có bùn hok nhể. Tớ có rất nhìu bạn+ được tặng nhìu wa`. Mọi ng` nói tớ wen bít rộng+ có nhìu bạn thì cũng vui vui :D
Nhưng mà tớ mất đi 1 ng` bạn rùi. Có lẽ là mất mãi mãi. Hơi bùn nhưng mà đành thế thui.

Gửi PL !
" Dù mất đi đôi chút tc nhưng tôi ko muốn chúng ta là bạn bởi thực ra,ngay từ lúc đầu với bạn tôi chả là cả,chỉ như 1 ng` qua đường,lướt qua cuộc đời bạn.Và bây h với tôi bạn cũng vậy.Rồi mọi chuyện sẽ qua thôi bạn à.Tôi biết :) Bạn đừng trách tôi khi tôi ko muốn chúng ta tiếp tục là bạn bè.Vì tôi vẫn còn chút vương vấn,vì tôi biết nếu chúng ta là bạn thì tôi sẽ biết nhiều điều ấy hơn nữa,và tôi ko muốn phải buồn.Nhưng cứ yên tâm rồi tôi sẽ quên ngay thôi :) Trẻ con mà,rồi sẽ quên bạn ạ :) Đừng lo lắng cũng đừng cười nhạo tôi,đừng làm gì cả,cứ để mọi chuyện tự nhiên :> nhé ^^ Rồi khi tôi quên hết,chúng ta sẽ là bạn bình thường,nhưng tôi sợ ngày ấy đến thì bạn cũng đã đi rồi,nhỉ :> Nếu thế,chúc bạn đi may mắn,đừng nhớ gì cả :> Đây chỉ là hạt bụi nhỏ trong cuộc đời bạn thôi ;) Tạm biệt,đừng chờ,hãy bước tiếp,c/s là do bạn lựa chọn ;) "

Những kỉ niệm đã qua,giờ ko quay trở lại,tôi với bạn mỗi ng` 1 nơi,xa rồi cái ngày mình cùng nhau đến trường,xa rồi bạn ạ.Mong rằng cấp III này bạn sẽ ko gặp phải những gì đã xảy ra cách đây 1 năm :* Iu bạn :X

Gửi đại ca :X
Tuy rằng đại ca đã chịu nhận làm anh zai em nhưng em thấy hình như đại ca ko thik lắm thì phải :-? Nhưng kệ,cả đời em mới có đc 1 ông anh,tội gì em tha cho >:) ( yêu cầu cái bác dì dì đó ko đc cười cợt nói đểu em nhá B-) ) Quý đại ca lắm,vì em thấy đại ca có phần hơi giống em - ở cái khoản tâm trạng ấy ;)) Mong em và đại ca sẽ là bạn tốt,mong đại ca coi em là đứa em gái thực sự ( chứ ko phải 1 đứa dở hơi ) B-) Bb !
Ký tên : Nhìn sang bên cạnh ấy :-"

LADY_A7

Member
Gửi nhìu thế :">
Gửi bạn của tớ, tớ iu bạn nhìu lém. :x Tớ rất vui vì bạn thick món wa` Noel đó. Hi vọng rằng bạn có thể khi bùn thì ôm nó, khi bực tức thì véo nó, bóp cổ nó, thậm chí tùng nó lên trần nhà cho rơi bịch xuống đất cũng được. Vì nó là tớ mà :"> Tớ rất vui nếu đuwocj làm cái gì dey' giúp bạn xả xì trét. Nhưng mà để đền bù, khi nào bạn vui thì hãy hun nó 1 cái nhá. :x Ài lớp zìu

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000