Tình bạn-1 niềm hạnh phúc của đời tôi

LADY_A7

Member
Hãy luôn ở bên tôi
Khi tôi làm những điều ngớ ngẩn, bạn đã cười với tôi.
Tôi hạnh phúc biết bao khi được làm nguồn vui cho bạn-dù nó thật nhỏ nhoi.
Tôi là 1 con ngốc,cố tỏ ra khác người
Nhưng trước mặt bạn tôi vẫn thật trẻ con

Nếu tôi không là cái gì quan trọng với bạn-điều đó sẽ thật kinh khủng
Nhưng cái tôi cần là nụ cười của bạn .
Tôi không đủ thông minh để nói hết tình cảm của mình, để làm bạn vui suốt ngày.
Vì vậy mà hãy cười mỗi khi thấy tôi hâm nhé.

Thời gian sẽ trôi còn chúng ta vẫn luôn ở bên nhau.
Nụ cười và những giọt nước mắt sẽ còn trải dài trên đường đời
Nhưng ta vẫn luôn ở bên nhau.
Tình bạn này là 1 niềm hạnh phúc của đời tôi,và của bạn nữa, phải ko?:p

HAPPY BIRTHDAY TO HQC-ANH2-AMS-0609 :p

Ohlala

Member
ghét j` em ?....
chị nghĩ box "Tâm sự" này nên để nói những tình cảm thật sự của mình....những j` ta tự vít ra....^_^

LADY_A7

Member
Ô hay, chị này
Cái này là em tự viết đó!!!!!!!Tức quá cơ
Em thuật cho mọi người nhé. Đầu tiên em viết ra giấy mỗi trang A4 1 câu trong cái đoạn trên. Rùi chuẩn bị ipod với bài "LOVE IS ALL AROUND"
Sáng hôm sau mang cái này đến nhà con bạn thân iu đang có xích mích và bật bài đó cho nó nghe 1 bên, mình 1 bên. Người ta cứ hát hết 1 câu là mình giở 1 trang. Hí hí , con bạn em đang ghét em wa' đỗi thành iu em wa' đỗi.
Em thiệt là siêu phải ko :))

LADY_A7

Member
Một người bạn thân thật sự là một người lắng nghe cả những điều mà bạn mình hok nói. Tớ hok bít bao giờ cậu mới tin tưởng và coi tớ là bạn thân của cậu , nhưng tớ bít rằng: Tớ hiểu cậu

Tớ có thể biết được khi nào cậu cười thật sự và khi nào cậu dang buồn mà vẫn cố cười- trông ngu vãi Nhưng tớ rất vui vì cậu ít khi cười thế với tớ. Vì cậu nói ở bên tớ cậu có thể buồn, có thể mệt, và rồi cậu dựa vào vai tớ.

Cậu là 1 đứa rất kỳ lạ,nhiều đứa nói cậu khó hiểu.Nhưng thực ra, nếu chơi với cậu rồi hiểu cậu. Sẽ thấy cậu là 1 người mà ai cũng có thể tin tưởng và iu wi'.

Và cậu là sự kết hợp hoàn hảo của 1 bà già và 1 con nhóc 3 ngơ. Người ta nói cậu già, còn tớ thấy cậu ngố thảm thiết.Cái 3 ngơ lộ ra trong từng cử chỉ và suy nghĩ già nua của cậu.Vì thế mà tớ càng yêu quí cậu, và sẵn sàng ơ bên cậu everytime, everwhere...

Còn rất nhiều điều nữa, nhưng mà nói ra cũng chẳng để làm gì. Quan trọng là dù có thế nào đi nữa,tớ vẫn muốn cậu biết : tớ sẽ luôn ở bên cậu, hiểu cậu, sẵn sàng làm bờ vai cho cậu mỗi khi cậu buồn, làm đủ mọi trò ngớ ngẩn dể làm cậu vui. Huyền dở hơi chơi với Chi 3 ngơ- cũng hợp đó chứ, phải hok?

Dù cho có thế nào đi nữa,thì tớ vẫn sẽ luôn tin tưởng và yêu quý cậu, điều đó luôn ở sâu trong trái tim tớ mừ.
-------------

hơ hơ. Đồng ý là viết cho người bạn mà Huyền yêu quý nhất. Nhưng cả 2 bài trên Huyền viết đều hok tồi, cho Huyền vài cái đánh giá bài hay đi

LADY_A7

Member
là người bạn em yêu quí nhất tặng cho em đấy. Nó cũng là người mà em viết mấy cái bài "tình bạn" kia.
Tình bạn luôn thiệt là hay. ^O^

LADY_A7

Member
Ơ , lạ thiệt mấy câu mà chị My với chị Liên nói bị mod del mất rùi hay sao ý
Thiệt là nói thẳng mất lòng nhưng mod del mấy cái đó là sai vì các chị ấy nêu cảm nhận của mình về tình bạn thì có gì là sai? đúng với chủ để của topic đấy chứ. Nếu mà del hết kiểu đó thì sẽ chả có ai vào cả.
21-11 này là sinh nhật con bạn yêu quí, em sẽ vào lớp nó hát tặng nó cái bài em tự sáng tác. Bài hát có tựa đề là :người bạn thân yêu
nhưng mà post mỗi lyric thì hơi nhàm nên em chưa post vội

LADY_A7

Member
mày là đứa bạn đáng iu nhất trên đời của tao
tao đang nói mày đó, là mày hok phải ai khác hiểu chưa !
Uầy uầy, ngay công lôi mày vào tận đây cũng đủ làm tao sụt vài ký :-<

LADY_A7

Member
hôm nay mình chả làm gì được cho bạn cả
người bạn mà mình rất iu quí ngã xe máy, mình xót lắm nhưng ko làm được gì. Chạy đi mua băng dán về cho bạn thì bạn đã có rồi . Hic hic, mình thiệt chả ra gì cả >.<
một người bạn khác, ko hiểu sao tự nhiên khóc T_________T mình chạy ngay đi mua khăn giấy cho bạn thì khi về bạn hết khóc rồi. Hic hic, mình lại chả ra gì cả.
Ngày này năm trước mình đèo bạn, mặt tươi hơn hớn. Ngày này năm nay mình để bạn đèo đi mấy cây về nhà mình = xe đạp. Mà đâu chỉ mỗi hôm nay. Mình thật chả ra gì cả >.<

LADY_A7

Member
hôm nay mình thấy 1 người bạn rất đáng iu :p tính bạn ý thật là hay.
Mình nghĩ, giá như mình nói với bạn rằng mình rất thích chơi với bạn. Giá như mình hẹn bạn lên net là để chat với bạn thay vì hẹn hộ thằng bạn lớp mình (đang có ý cưa cẩm bạn :">) Hi hi, nếu bạn đọc được cái này thì tốt quá. Ko thì mình còn 3 năm nữa học cùng trường cơ mà. Mình tin 1 tình bạn đẹp sẽ nhanh chóng đến thui.
Mùa đông đã đến. Gió lạnh buốt mà lòng vẫn ấm.Vì trái tim tôi đang được sưởi ấm bởi tình yêu của gia đình, bè bạn. Bạn cũng cảm thấy điều đó phải ko :p

omas_link_a3

hôm nay mình thấy 1 người bạn rất đáng iu :p tính bạn ý thật là hay.
Mình nghĩ, giá như mình nói với bạn rằng mình rất thích chơi với bạn. Giá như mình hẹn bạn lên net là để chat với bạn thay vì hẹn hộ thằng bạn lớp mình (đang có ý cưa cẩm bạn :">) Hi hi, nếu bạn đọc được cái này thì tốt quá. Ko thì mình còn 3 năm nữa học cùng trường cơ mà. Mình tin 1 tình bạn đẹp sẽ nhanh chóng đến thui.
Mùa đông đã đến. Gió lạnh buốt mà lòng vẫn ấm.Vì trái tim tôi đang được sưởi ấm bởi tình yêu của gia đình, bè bạn. Bạn cũng cảm thấy điều đó phải ko :p

Huyền à ??? cảm ơn nhá .... tớ cũng quí ấy ... 1 người bạn tốt ... mặc dù mới quen ... thực sự tớ cũng quí ấy ... ấy chơi với tớ = tình cảm thật ... vui ....

omas_link_a3

cám ơn bố mẹ , cám ơn gia đình đã cho con tình yêu thương ... cảm ơn những người bạn tốt đẹp luôn ở bên cạnh tôi đúng nghĩa theo 1 người bạn chân thành ... cảm ơn những ưỚc mƠ làm chO tÔi thanh thản . cảm ơn giỚn hạn đã thúc đẩy tÔi vưỢt qua . Cảm Ơn thất bại đã cHO tÔi khaO khát thành cÔng . Cảm Ơn sự tự tin đã giúp tÔi tìm ra điểm yếu . cám Ơn sự trỐng vắng đã dạy chO tÔi cách cÔ đƠn ... cám Ơn ảO tưỞng đã giúP tÔi thực tế ....
và cảm ơn ... cảm ơn rất nhiều các bạn thân thiết của tôi đã cho tôi biết thế nào là yêu thương thực sự ở trên đời này .....
------------------------------
mỘt sỐ ngưỜi cÒn lại thì chết hết đi . Cái lũ ngu si chỉ vì dỐi trá , cái lũ chỌc phá chỉ mUỐn hẠi ngưỜi ta , cái lũ chÓ má , ngưỜi đầy lÔng lá .... cái lũ sống giả ,cái lũ vô tình , cái lũ tưỞng mình thÔng minh nhưng thực ra là phưỜng đỐn mạc . tAo ko cảm ơn chúng mày , ko sỉ vả chúng mày . taO muỐn chúng mày cứ chạy đi và taO sẽ đuỔi theO và dìm bẹp chúng mày ...Chúng mày là cái lOại vÔ tình - tinh tinh kO hƠn kO kém ... mỘt ngày mắt tao tèm nhèm đã vÔ thức cOi chúng mày là tỐt đẹp ... nhưng taO đã nhầm
-------------------
HưƠng , Chi , PhưƠng , Trang và Huyền -a7 .... các bạn đã chO tÔi thấy đc tình bạn thực sự ( và những ng` bạn từ thưở thơ ấu nữa )
tÔi yêu các bạn ... kO biết diễn tả ra thế nào nữa .....
hành động cũng ko .,.. lời nói cũng ko ... chỉ dám viết ra mà thôi :((

LADY_A7

Member
kết ai cơ ?____________?
kết em nè đừng kết cái bạn kia :">
Nói đến 3 năm sao mà lâu thế. Nhưng có lẽ chỉ là một hoặc hai năm T__________T Rùi tui sẽ rời xa nơi đây :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000