Tiếng Nhật Tiếng Nhật (^o^)!!!

p3yeu

Member
ôi xời anh tiến mà quên ai chứ quên em huyền thì hơi fien`,chumai nhey ;)
@ minh: thằng tuấn cầm quyển đấy của tao rồi ;) tao mua ở trung tâm í mà :D

Ice_Fire

Member
Ui chả bít hôm nay đứng gọi rách cả cổ họng mà mãi mới chịu ngó lên nhìn ^_^
Kiêu chế ko bít ^_^ hay là phải gọi = tiếng Nhật mới trả lời , hehe

meobeo

Member
Í!! cái trang web đó đó, nhà em cũng không có code tiếng nhật, hì hì...mấy anh chị chỉ giúp nhé, được cái trường mình ai cũng tốt bụng ;)) :D
mà hình như mấy anh chị không ít thì nhiều biết hết tiếng nhật rồi à? :((

sweetest_girl

sweetest_girl said:
có ai biết trường mình có tất cả mấy người sẽ đi APU ko?
hic hic mình bị ignore rùi kìa :(( ko có ai trả lời sao?
kono topiku wa atashi ga tsukutta no ni :( minna henji shite!!!

CVA wa kotoshi ni APU e iku hito wa nan nin ka, dare ka shitteru ka???

meobeo said:
Í!! cái trang web đó đó, nhà em cũng không có code tiếng nhật, hì hì...mấy anh chị chỉ giúp nhé, được cái trường mình ai cũng tốt bụng ;)) :D
mà hình như mấy anh chị không ít thì nhiều biết hết tiếng nhật rồi à? :((
Nếu bạn dùng Win XP thì trong đó có hỗ trợ bộ gõ đấy, có điều nó nằm trong đĩa cài, bạn phải tự lôi ra. Ở đó tiếng gì cũng có, kể cả Afganistan:)

p3yeu

Member
Ice_Fire said:
Ui chả bít hôm nay đứng gọi rách cả cổ họng mà mãi mới chịu ngó lên nhìn ^_^
Kiêu chế ko bít ^_^ hay là phải gọi = tiếng Nhật mới trả lời , hehe
ơ ai bảo lúc đấy đang đi với bạnB-)

chocomog_257

Moderator
Phương ơi sao mấy phần chú thích cho kana với học từ mới, viết kanji vẫn chưa có nhỉ??? hình như web vẫn chưa update hết thì phải, vẫn chưa có betonamugo :-? mới chỉ có Eigo thôi =((

aoanh205

[FONT='.VnTime']Quoc Khanh. Tot nghiep dai hoc SP, Khoa Toan-Tin . dang hoc cao hoc. Nhiet tinh, nghiem tuc co Phuong phap phap su pham. Co kinh nghiem da day Boi duong hoc sinh gioi va on thi dai hoc khoi A – Rat lau( Tu nam thu 2 dai hoc). Dac biet la mon toan - Tin. Moi nam co mot den hai hoc tro thi do vao cac truong dai hoc lon nhu bach khoa, xay dung, ngoai thuong, thuong mai…. Nhan day tai nha cac mon khoi A – toan ly hoa. Rat muon hop tac voi quy gia dinh va cac em hoc sinh co tham vong cho cac em do vao dai hoc.[/FONT]
[FONT='.VnTime']Hoc phi yeu cau: 60 000d/ 2h. ( nghi giai lao 10’).[/FONT]
[FONT='.VnTime']Xin lien he. Quoc khanh. 87B-Thai Ha[/FONT]
[FONT='.VnTime']Dien thoai: 09 89 29 39 69. [/FONT]
[FONT='.VnTime']Rat han hanh duoc hop tac. [/FONT][FONT='.VnTime']Cam[/FONT][FONT='.VnTime'] on vi da doc tin[/FONT]

meobeo

Member
@a Tín: anh Tiến bị cào à :)) đáng lắm :))
mà mấy chiện này có liên quan gì tới TNhật đâu :D
Mai trường vẫn đi học, chán chế! Phải lấy lý do nghỉ ốm để đi học TNhật...tội lỗi quá!!! hix :(( nhớ trường :((

chocomog_257

Moderator
em ơi hết hạn đăng ký khóa mới rồi đúng ko? thế liệu bao h trung tâm nó mới thông báo đợt đăng ký mới? chắc kế hoạch tiếng Nhật phải để lại năm sau, lúc anh chuẩn bị bay sang APU rồi :D

meobeo

Member
các anh sang đó hết roài à:(( hì hì, người sang trước nhớ khao người sang sau nhá!!! =)) Không biết còn ai trường mình sang năm nay với năm sau không nhỉ?
Sang đó đằng nào anh chẳng được học Tiếng Nhật, học trước làm gì? Nghe chị Hương nói thì học bằng tiếng Anh mà, còn nếu anh lo khoản chợ búa thì ...:"> em nghĩ là việc đầu tiên mà anh sang đó là nên kết thân với một chị nào đấy.:D , còn Trung tâm thì bây giờ anh đến đăng ký thì cứ yên tâm đến năm sau là được học !!! :D

Ice_Fire

Member
@Minh : anh với H cũng nà vợ chồng mà , iem nhờ :"> :p
@P.Anh : Hè nài a học chính thức , chứ ko giao tiếp vớ vẩn nữa , hi~ , phát âm toàn sai :-< :(( ... iem có học ko tổ chức lớp học 2 người :D:">

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000