thông báo thành lập tuyển nữ......

nenu_aloha

Member
Vân ui! Nhớ nhá! Iu mày nhìu nhìu.................Yeah! Ah....... thế chủ nhật mọi người nhớ đi nhá! 8h....... ah! Em chiêu mộ thêm dc 5 bạn rùi.... thế là có gần 20 đứa..... nhiều ghê!

tuankazzan

Member
Úi giời My ơi con Ly Tinh Tinh là loại ngốc xít ko biết gì đừng chấp!
Chị Thảo ui chị Thảo 11A 6 bị đá rồi cho nên chị làm trợ lý cho cả tuyển nam luôn đi!Để còn kẹo mút cho anh em ngậm!
Hi hi

estrella

Active Member
Em ơi, chị Thảo nào là chị Thảo 11a6 hả em, năm ngoái thì có đấy nhưng năm nay thì ko có chị nào 11a6 tham gia bóng rổ đâu em ạ.
MÀ sao lại là bị đá hả em???

tuankazzan

Member
Ồ chị ấy là trợ lý mà,có phải là cầu thủ đâu!
Ý em là chị thay chị ấy làm trợ lý tuyển nam được đấy!Mà em cũng "gợi ý" luôn là chị ấy hay mua kẹo mút cho mọi ngừoi lắm đấy!

cheryl

* Hình như chị Thảo thấy em nào cũng ... em yêu được thì phải :) :) :p
* Tuấn ơi, gọi là kon Ly cơ àh :-( , có ai bảo tớ ko biết là Phùng thắng Chu đâu, thắng tỉ số sát nút thì phải. Còn tuyển 10 Chu thua tuyển 10 Phùng mà , đúng chưa :(
* Hahaha, em nghe danh anh Thịnh rồi :) Thằng Hưng hôm trước về hớn hở kể là có anh Thịnh trong tuyển bóng vừa kể cho nghe 1 huyền thoại ... :-& mà nạn nhân là học sinh D9 ;) Thật là thảm thương :-( Nhưng anh ơi, đấy có phải chuyện thật không thía ;-)

live-or-die

Active Member
....ac....ac...ac......sao thàng này lắm mồm thế......... mún bít có thật ko .......thì hỏi chúa để bít thêm chi tiết.........
* Hahaha, em nghe danh anh Thịnh rồi
>>>>>>>>>>>>.. nghe cái rì đây hả em.......................?????????????..............
tuấn ơi....cho anh nick cái em xinh xinnh lớip mày........hinh nhưi tên là thư hay sao ấy.......

cheryl

Ôi sao mày từ bỏ nhanh thế My :-O Đến tao còn yếu hơn mày bao nhiu mà vẫn kiên trì bám trụ nè, mày phải noi gương tao chứ :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000