thông báo thành lập tuyển nữ......

estrella

Active Member
tròi ơi, hichic, kêu lập đội bóng rổ thì đc mấy đứa, kêu lập đội cổ vũ thì đông thía, ko có đội br thì cổ vũ gì hả em, hay tham gia kiêm nhiệm 2 clb lun thể em nhẩy

nenu_aloha

Member
Chị Thảo ơi! Chị nói thế nào mà mấy bạn nữ lớp 10A5 bảo là ko tham gia đội bóng rổ nữ nữa vì sợ ko có ai dạy??? Hôm trước 2 thầy ở đội bóng đã nhất trí là chủ nhật tuần này đội Nữ sẽ tập vào lúc 8h sáng sau khi các bạn nam học xong rồi mừ!!! Em mới lấy danh sách dc 10 người.... tự nhiên tin đồn thất thiệt ở đâu ra thế???

cheryl

Chị ơi !!! Thằng Tuấn Á + thằng Hưng lớp em ... chúng nó bảo sáng chủ nhật cứ đến đi, vì thể nào cũng có chị Thảo hướng dẫn. Thế là sáng chủ nhật tuần trước em liều mạng xông đến, chẳng thấy chị nào cả :-( :-( Báo hại em dậy từ 6h :-(
* Mà có chắc là sáng chủ nhật này tập không thía, có ai đến không vậy, không lỡ mà đến mà không gặp ai thì ... lại thảm như trước :(

estrella

Active Member
:) úi giời tội nghiệp em tôi, chị dạo này có đến chủ nhật nữa đâu, thôi đc rồi, cn này chị sẽ đến từ 6h30. Nếu em muốn thì đến, còn ko thì 8h đến cũng đc, hôm đấy chị tập trung đội nữ. Oki

estrella

Active Member
:), em yêu ơi, việc chị đến như thế và việc chỉ có 1 mình chị là con gái trên sân là chuyện thường ngày ở huyện rồi, ko có gì là lạ cả

cheryl

Thế chị đến có tập tành j` không, hay là nhìn mọi người tập. Nếu em đến thì chị có dạy không, chỉ bảo cho em với, lỡ chủ nhật này em đến 6h30 mà lại như lần trước chắc .... đâm đầu vào WC tự tử mất :p

live-or-die

Active Member
sorry .....may humnay anh ko lên mạng...........nhung thees la đựoc roài.........10 nguời là đủ lạp đội rùi................cai em lên sân hum trước thâp thò ngoài của có phải emko đó.....

cheryl

Có 2 e, đứng thập thò ngoài cửa cơ ạh , em là 1 trong 2 đứa đấy :D ( hôm chủ nhật chứ j`:))
Tuấn ơi, tớ đồng ý làm trợ lý cũng được, thích xem mọi người trong tuyển chơi lắm :D Khi nào tập hoặc thi đấu thì cho tớ đi xem với, cổ vũ thôi cũng được :D

nenu_aloha

Member
Oài! Hôm nay trời lạnh quá! Mọi người ui! Cố vận động thêm mấy G nữa để đi tập nhá! Càng đông càng zui..... có thẻ hội viên oách thật đấy!!! Ê! Mua bóng đi! Ko mượn miếc gì nữa đâu đấy!

nenu_aloha

Member
Oài! Tháng hai là đến mùa đấu rùi, ko biết từ bi h đến lúc ấy tập gấp rút liệu có đi thi dc hay ko??? Ôi muốn đi thi quá, mặc dù đến ném bóng mình cũng chưa trúng quả nào vào rổ, thật buồn cười! Các bạn Nữ ui, đăng ký đê....ee.....ê..ê...!

cheryl

Hì hì , hôm nay " bé " trốn tập " ku RX " ạh :p Tại hôm nay đi 20-11 nên ... đành đau xót bỏ buổi tập đầu tiên :-( Từ sau tớ sẽ đên từ 6h30 :D <<< hứa danh dự :)
* My ơi, máu nhỉ :D Tao tập chỉ mong là biết chơi, với lại để khỏe thêm 1 tí, chứ cũng chưa dám nghĩ đến chuyện thi đấu :p Cố lên nhá, tao cổ vũ cho ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000