Thi vào chuyên Anh-CVA

uầy điểm kém post lên ngại lém hehe
bác em còn trêu là ko đỗ thì cho sang Mỹ học cái trường nào ý nghe xong choáng quên cả tên nuôn ( hixx.. học Vn còn chẳng xong nữa là....... )

nhgiang

Member
Đúng là Huyền Rồng. Chỉ có thích đi kiếm zai =))=))=)) :cool:

Ai chép đề về thì post lên đây cho anh em cùng " MỔ XẺ " nào :D. Anh sẵn sàng giải bài miễn phí lun. Nếu ko chép thì nếu có câu gì khó khó , mà nhớ được , pozt lên đi :D

nhgiang

Member
Hơ hơ. Theo anh nhớ thì cái đề đấy anh làm xong ngồi chơi hơn nửa tiếng. Anh cũng định chép nhưng mà lười => ko chép nữa.

Năm nay thằng em anh đi thi , nó cũng chép hết đề đấy chứ. Nhưng mà nó lại vứt đi đâu roài ý , ko tìm thấy. Ức chế quá cơ X(

nhgiang

Member
snoopyencourate said:
em cũng lười nên ngại chép ra :D đề năm của anh còn ngắn hơn đề năm nay
A. Thế em có đề năm ngoái à. Cho anh mượn cái. Anh có tất cả các đề từ năm 96 , thế mà năm chính mình thi thì lại ko có :D

chocomog_257

Moderator
Sao rùi mấy bé, đã yết kiến mấy anh đây được chưa??? :D
Năm ngoái anh thi xong quẳng luôn cái đề chép đi, chả hơi đâu mang về nhà nữa, có làm lại cũng thế thui mà :) Với lại sau đấy, đầu năm học cô chủ nhiệm cho làm lại :D

haketu

Member
Thuy` Linh va` Ngoc co' do~ Chu khong the'. Anh khong biet SBD nen khong xem duoc. Con` thang` em anh do~ vao Chu roi`. Chi tiec la thieu chut nua~ la duoc vao D3. PHHIIIIII(sao giong minh` nam truoc the khong biet...=))=))

ANh : 7.5
Toán:8
Văn:8
---> 31 điểm tất cả
hihihhih
nhưng em lại thi Ams còn CHu là nguyện vọng 2
lúc mua hồ sơ em chưa bít D3 của CHu rất vui nên ko mua hồ sơ chu :( giờ thấy tiếc wa
nếu là dân Ams rui em còn đc vào đây ko nhỉ , còn đc chào đón nữa ko nhỉ?:(

KaIgEnN

Member
snoopyencourate said:
ANh : 7.5
Toán:8
Văn:8
---> 31 điểm tất cả
hihihhih
nhưng em lại thi Ams còn CHu là nguyện vọng 2
lúc mua hồ sơ em chưa bít D3 của CHu rất vui nên ko mua hồ sơ chu :( giờ thấy tiếc wa
nếu là dân Ams rui em còn đc vào đây ko nhỉ , còn đc chào đón nữa ko nhỉ?:(
Chúc mừng em! Đỗ vào Ams rồi thì gắng học cho tốt há. Còn em có là dân trường nào thì cũng vẫn được chào đón thôi mà!

p3yeu

Member
ặc ặc
các em năm nay tài cao quá :( :( giỏi quá giỏi :D anh 7.5 dã man quá em ạ:(
điểm năm nay có cao ko nhờ
d3 chu năm nay lấy bao điểm nhỉ

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ôi, chúc mừng em Linh nhé!!
Là HS trường Ams thì vẫn vào đây chơi được mà em ;) Forum đâu có phân biệt trường đâu em ;)

Còn em Ngọc và em Quân thì sao nhỉ?? Các em làm các anh chị hồi hộp quá cơ ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000