Thi vào chuyên Anh-CVA

=)) 8 d' anh thì có mà anh 1 ams ah?

heh chả biết năm nay đề thế nào nhi? tao cũng muốn CVa lấy điểm cao cao 1 tí , mọi năm toàn lấy thấp hơn cả anh 2 ams. nhục vãi. điểm cao thì chất lượng mới tốt chứ

:D tình hình rất hồi hộp ko hiểu mấy em 10d3 năm nay tn? có bê tha như D3 07-07 ko? =))

blue eyes

Moderator
he`he thật ra thì bọn đàn em cũng không trong sáng như các anh vẫn tưởng đâu =)) :q:

Thật sự là em nghĩ đề Toán năm nay cũng ko khó đâu
đối với một đứa ngu độn Toán như em mà cũng tàm tàm thì chắc hẳn với mọi người đề rất dễ. Chắc các anh nói thế để dộng viên bọn em chứ gị
Mà em thấy mọi người bảo đề chuyên Anh của Chu khó hơn cả Chuyên NGũ đúng không :9

Em ơi, bên chuyên Ngữ toán khoai hơn CVA, bọn chúng nó thi vào ít hơn, nên đề Anh năm nào cũng ngon hơn. Còn ngược lại, CVA với Ams tỉ lệ chọi cao như thế, phải lấy đề khó mới chọn được chứ .
Hình như trong số này, điểm đầu vào của mình thảm nhất, ai cũng 28 thía, tui có 27,5 thui :-S .

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Xời , ko khác nhau là mấy đâu. Cái chính là bây giờ , bạn Trang vẫn đang là đỉnh cao của lớp :D
Đúng đấy, BT vẫn đỉnh cao thía còn gì, tớ chỉ được mỗi English là ngon thui :>>

nhgiang

Member
blue eyes said:
"khoai" là khó hay dễ? Em thấy khoai ăn ngon đấy chứ :-S
Chán quá , kô biết bao giờ thì biết điểm đây
Khoai thì dĩ nhiên phải là khó roài ;)

Khoảng mấy ngày nữa là em gọi điện thoại xem điểm được đấy :D Chúc em may mắn nha :?

p3yeu

Member
nhgiang said:
Khoai thì dĩ nhiên phải là khó roài ;)

Khoảng mấy ngày nữa là em gọi điện thoại xem điểm được đấy :D Chúc em may mắn nha :?
;-) chỉ có điểm chứ làm zi có điểm chuẩn
ngồi chờ lo sốt vó lên đc :q:

nhgiang

Member
bupbelight said:
;-) chỉ có điểm chứ làm zi có điểm chuẩn
ngồi chờ lo sốt vó lên đc :q:
Còn lâu. Đã bít điểm roài thì mình chỉ cần ra xem bảng điểm xem có bao nhiêu thằng trên hoặc bằng điểm mình , ko quá 30 đứa là ok :p

Nếu điểm khoảng 29 - 30 thì thôi , cứ yên tâm mà xin bố mẹ chuyến đi du lịch đi , ko cần phải quan tâm điểm chuẩn nữa đâu ;)

nhầm năm nay thấy bảo đề dễ lắm. chắc điểm chuẩn cũng tăng

ah em QUân oi chị khuyên em đưng dây vòa bọn trường NTT. chị có 2 thằng người yêu đều học trường đấy , hỏng em ah

blue eyes

Moderator
To Quân: thôi cả hai ông bà cô gắng mà vào Chu, lúc đấy tha hồ mà tung hoành, đỡ phải nhì nhằng nhiều hà hà hà :)
Chúc ông bà vào đc Chu, có điều phải để cho con bé này một ghế trong ý :-S :-S

ở trong trang chủ của diễn đàn này có mục thông tin tuyển sinh, có ghi một thông tin sai sự thật là: nhưng hs ko luyện thi tại trường chỉ đc dự thi chất lượng cao ( tức là kô đc thi Chuyên )
đề nghị ADMIN sửa lại thông tin này, vô lý quá, chính em có học ở CHu đợt đấy đâu mà vẫn thi như thường
:cool:

blue eyes

Moderator
lo quá lo quá :(
Con cầu trời cầu phật, cầu thần linh tứ phương tám phía, cầu tất cả mọi thứ có thể cầu đc trên đời, mong sao cho con đỗ Chu Văn An , con muốn học trọn vẹn cả đời hs của con ở Chu ( Từ lớp mầm đến lớp chồi đều học Chu à) :( :9 :9 :9 :9 :9
ối trời ơi, càng nghĩ càng sợ, huuhuhhu, nhỡ mình ko đỗ thì sao nhi?
oaoaooa sợ quá đi hixhix :-( :-(

blue eyes

Moderator
Nếu em ko đỗ thì em IM luôn đấy, mọi người đừng hỏi làm em đau lòng nhé :(
Em thi chuyên Anh nhưng mà em thi chơi thôi vì cho đến hôm thi em vẫn chả ôn tí gì :D có ôn cũng chẳng đỗ đâu
Ôi ta yêu cái trường nay quá!!!!!!!!!!
Nhớ hồi xưa trường cấp 1 vẫn học chung với cấp 3 hay sao ý nhỉ, em suốt ngày lấy mũ đi hứng lá để ước mình học thật giỏi =))
còn hồi mẫu giáo suốt ngày năn nỉ bác bảo vệ cho đi nhờ qua trường để vào trường mẫu giáo !!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000