the first kiss

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-LamborghiniPtH+Mar 16 2004, 01:59 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (LamborghiniPtH @ Mar 16 2004, 01:59 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Để em làm tình báo cho anh nhé.Anh không có mặt ở trường nenem giúp anh,caxê rẻ thôi,mỗi thông tin 10000 VNĐ.OK chứ [/b][/quote]
:: khạc khạc ::

"Nàm" luôn ... tin chú mà không đúng sự thật là anh thịt luôn cả chú đấy ..
B)
Chào thân ái , quyết thắng !

thế còn em thì anh để đi đâu hả hiếu?
này hoàng hâm!sao mày lại làm cái trò hại bạn như thế hả?
tao mà gặp là tao giếttttttttttttttttttttttttt!!!!!!!!!!!!!!!!!! :angry:

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Mar 14 2004, 07:43 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Mar 14 2004, 07:43 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hết giận rồi
chuyển qua ........hận nuôn :lol: [/b][/quote]
Óe bây giờ nại hận cơ á. Thế chắc anh toi rồi.
Phu nhân mà nàm giữ quá nà anh ............
nà anh..................... buồn anh khóc anh đi theo người khác anh không về nhà nuôn : (( : ((

trinhtung

Member
:: khạc khạc ::

Hoàng em ơi! Thu thập thông tin cẩn thận nhá ... chưa kịp trao hàng mà đã hi sinh, ngoạm củ tỏi thì thiệt thân lắm em ơi ...
Đời là mấy tí, cũng phải hú hí một tí chứ ......... <_<

Ly à, còn em, -- hỏi hơi xếch mé đấy --, anh để trong ..... <_< ........... hic hic ... bí mật ...

Nhoc_Maruko

Member
<!--QuoteBegin-Vũ Hà+Mar 16 2004, 06:22 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Hà @ Mar 16 2004, 06:22 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Mar 14 2004, 07:43 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Mar 14 2004, 07:43 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hết giận rồi
chuyển qua ........hận nuôn&nbsp; :lol: [/b][/quote]
Óe bây giờ nại hận cơ á. Thế chắc anh toi rồi.
Phu nhân mà nàm giữ quá nà anh ............
nà anh..................... buồn anh khóc anh đi theo người khác anh không về nhà nuôn : (( : (( [/b][/quote]
cho đi nuôn .......... :lol:
ko đi là ta đây đuổi cổ đi .......... cho chít......... :lol:

H

Hiệp

Guest
Lâu quá không vào đây thấy đông quá ha thấy nhiều nhân mới quá toàn thấy xoay quanh chuyện kis
Nói chung là có chị em nào cần cảm giác đầu thì ra đây tui chấp nhận hết

Anh Tùng ơi,có lẽ chuyện này từ từ sẽ tính.Em còn yêu đời lắm,em mà chết thì vợ con em nó ra sao.Hic..hic...nhưng vì miếng cơm manh áo nên em quyết định....khoan,cho 1 phút suy nghĩ.....

H

Hiệp

Guest
Thi co thay chi em noi gi dau
Ma im lang la dong y ma phan doi la dong tinh
vi the nen la chi em da dong y het rui` :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000