the first kiss

trinhtung

Member
:: ??? ::
Ước gì anh có được nàng,
Để anh ôm ấp..
vả rồi anh hôn..

Yêu em chẳng biểt để đầu
Yêu em anh quyết lần đầu hôn em!!!

:rolleyes:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
The first kiss có gì hồi hộp đâu mà sao các em có vẻ xôn xao thế :D :lol:
Hồi hộp lúc trước khi đấy thôi, chứ còn trong khi đấy thì... chẳng có gì cả đâu :p :p :D :lol:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Mar 9 2004, 09:47 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Mar 9 2004, 09:47 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hì..em vô can...Chắc là 1rst X cũng giống như là kiss con miu....^^Đâu có gì lạ nhỉ ???:huh::mellow:<_< [/b][/quote]
Úi, em toàn lấy con mèo ra để thử hả em??? :unsure: :unsure:
:p

trinhtung

Member
:: khạc khạc ::

sao chị em CVA phải khổ sở thế này ...???
sang Nam nhi hội xem các chú ấy có giúp được không ???
hic hci
nếu không được, tớ đành cho các "cậu" mượn đôi môi thí điểm vậy ...
Nữ nhi hội muôn năm !!!

PS: mà sao cái chủ đề lẩm cẩm này, toàn là con gái vậy ta, ...
biết điều thì chuồn cho sớm, kẻo toi ...

Vũ Hà

Member
Tính cái rì mà tính.
Em gái nào chưa được thơm. Ra đây xếp hàng anh thơm cho mỗi em 1 phát. Thích nhé :D

trinhtung

Member

Em gái nào chưa được thơm. Ra đây xếp hàng anh thơm cho mỗi em 1 phát. Thích nhé
Sướng nhé, thơm một tặng một là được hai....
Nhào vô anh chị em ơi !!!!
:lol:

Nhoc_Maruko

Member
<!--QuoteBegin-Vũ Hà+Mar 13 2004, 02:32 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Hà @ Mar 13 2004, 02:32 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Tính cái rì mà tính.
Em gái nào chưa được thơm. Ra đây xếp hàng anh thơm cho mỗi em 1 phát. Thích nhé :D [/b][/quote]
ấy chết phu quân sao lại lăng nhăng thía ?
mún ăn đòn ko ? :lol: :angry:

trinhtung

Member
mún ăn đòn ko ?

chắc em dân Bình Định đấy, kinh thí mồ luôn ...
chơi là chơi ngay đây ...
dám oánh bạn anh, anh thơm cho chết thì thôi ..
híc hic, một công đôi việc .. 1 tên trúng đôi chim
:lol:
Tha hồ nhậu ..

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Mar 13 2004, 09:17 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Mar 13 2004, 09:17 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Vũ Hà+Mar 13 2004, 02:32 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Hà @ Mar 13 2004, 02:32 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Tính cái rì mà tính.
Em gái nào chưa được thơm. Ra đây xếp hàng anh thơm cho mỗi em 1 phát. Thích nhé :D [/b][/quote]
mún ăn đòn ko ? :lol: :angry: [/b][/quote]
Oái anh chỉ thơm thui mà em. :huh: Có nàm rì to tát quá đâu.
Thôi đi mừ cho anh thơm 1 cái nhé phu nhân. Hết "rận" chưa "lào" B) <_<

trinhtung

Member

nghe lói em xinh kinh khủng khiếp, xinh dã man, hết ý nuôn..
nếu em hận, anh xin là chấy rận, tha hồ mà trút giận nhá ..
B)

Nhoc_Maruko

Member
<!--QuoteBegin-trinhtung+Mar 14 2004, 11:55 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (trinhtung @ Mar 14 2004, 11:55 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> nghe lói em xinh kinh khủng khiếp, xinh dã man, hết ý nuôn..
[/b][/quote]
ủa nghe lói ở đâu vậy ta ? :rolleyes: :unsure: B)

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Mar 15 2004, 05:58 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Mar 15 2004, 05:58 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-trinhtung+Mar 14 2004, 11:55 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (trinhtung @ Mar 14 2004, 11:55 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> nghe lói em xinh kinh khủng khiếp, xinh dã man, hết ý nuôn..
[/b][/quote]
ủa nghe lói ở đâu vậy ta ? :rolleyes: :unsure: B) [/b][/quote]

Thích không em, chắc là đúng nhỉ???
Bởi vì anh chả thấy anh phản đối cả, thế mới chết ... chứ ...
:)
Mà thằng nào ác thế, biết anh thích em xinh, cứ rỉ tai, thế mới dã man ...
hic hic
:angry:
"nàm" mình tự nhiên, ăn không ngon, ngủ chẳng yên, lúc nào cũng chỉ muốn đú, ...
trời ời là ơi ..
em ơi là em ...
<_<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000