Thảo luận chung

blue eyes

Moderator
tôi chưa đọc 2 quyển đấy thì làm sao đây ???

Thôi cứ bịa là,:
Mặc dù em chưa có cơ hội để đc đọc 2 cuốn sách kì diệu ấy, nhưng qua các phương tiện thông tin đại chúng khác như chương trình nói về Đặng Thùy Trâm, người phụ nữ diệu kì , em đã phần nào hiểu đc cuộc chiến tranh khốc liệt, hiểu đc một thời hào hùng trong trang lịch sử của dân tộc.
Hơn thế nữa, qua những dòng nhật kí bình dị ấy, hình ảnh một người con gái đất Hà thành thân thương đã hiện lên thật anh dũng kiên cường, một tấm lòng nhân ái , tràn đầy tình thương ..........
Những người thương binh đã từng đc chị cứu sống có lẽ ko chỉ khỏi bệnh nhờ những viên thuốc (liều cao) =)) mà còn họ còn đc tiếp thêm nhựa sống bởi tình yêu thương và lòng nhân ái của cô bác sĩ trẻ ( lại còn xinh nữa thì thôi đứt)
=)) =)) =)) :( chán quá, ko viết có bị làm sao ko nhỉ ???

Câu hỏi nè:
8 Chữ vàng của trường là gì?
hiệu trưởng đầu tiên?
Tên trường đầu tiên

tám chữ vàng hình như là gì đó, nhưng tôi nhớ là có 8 chữ đó
hiệu trưởng đầu tiên là người Pháp nhưng kông nhớ tên
tên trường là trường trung học bảo hộ nhưng dân ta quen gọi là bưởi

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Xin lỗi mọi người off topic 1 chút:

Ôi, tên chị nghe giống tên con trai quá hay sao mà em gọi chị là.. "anh" hả Trang?
Hay là em nghĩ cứ admin thì là... con trai nên không để ý? ;)

haketu

Member
hôm kia gặp anh Lam (party WS ấy)
khổ thân anh ý, bị mấy em lớp 10 gọi là.........chú : "chú ơi cho cháu mượn cái bật lửa..."===>ặc ặc, chỉ biết quay sang nhìn mình và.....cười

chocomog_257

Moderator
Sáng nay bọn anh vừa fải làm bài tìm hiểu trường Bưởi CVA xong
cũng phải lôi 8 chữ vàng đấy vào câu thứ 2

Còn câu thứ nhất biết lớp anh làm thế nào ko
hỏi về quá trình trưởng thành của CVA, thế là tự nhiên đứa nào nghĩ ra cái cách nhét luôn vào dòng cuối:
Ngày 27/8/2005, lúc 18h30 liên minh 2 lớp 11D3 & 11A2 khóa 04-07 đã tổ chức 1 Wedding show hoành tráng chưa từng có tại sân khấu trường CVA >> cả EC đều nhất trí viết luôn
:q: :q: :q: =)) =)) =)) sợ chưa :cool: :cool: :cool:

trungvb

Moderator
thông báo tới tất cả mọi người topic này không chỉ để nói về Đ.T.TRÂM nữa mà những ai có vấn đề j thảo luận thì post lên cho mọi người thảo luận,lưu ý chỉ đươc post nhưng vấn đề quan trọng về các hoat động và phong trào của trương tránh tình trạng câu bài như trên...thanks......

BA7D4

Bây giờ mình đưa ra vấn đề nhá:Thế nào gọi là câu bài và theo mọi người thì bài như thế nào mod có thể xóa mà không để mọi người không bằng lòng.Còn nữa,mọi người đề xuát ý kiến phát triển box của chúng ta.Thanksssssssss
Ngoài lề 1 chút:Tên truy cập của mình là BA7D4,nếu ko nhớ chính xác thì viết tên cũng được Quân nhé.Mình tên là Linh!

chocomog_257

Moderator
mod mà xóa bài thì thể nào chả có người ko bằng lòng... ít ra cũng có nạn nhân phải lên tiếng chứ :|
Anh làm mod anh biết thừa kiểu của các mem rồi, del có hay ko có lý do đúng đều bị kêu ca, "nhõng nhẽo" hết :)
Tốt nhất là nếu thấy cần thì xóa thẳng tay luôn, bị kêu ca gì cũng kệ
lờ đi thôi, nghe chỉ tổ thêm bực mình :)

t2_wuis_t2

Member
Khiếp, kinh thế!!! ^^ !!! Du` j` thi` ca^u ba`i bi. del cu~ng du'ng, nhu*ng thie^.t ti`nh, ca^u 1 ,2 câu cũng có sao đâu, thà thỉnh thoảng cứ lờ đi coi như k thấy, Còn ai câu thì cũng vừa vừa thôi, thế là được mà. Ở đây vui là chính, đúng k? Có cần thiết phải quy tắc quá, phải phân biệt rõ quá giữa mod mà mem k??? Để bất hòa vậy rõ ràng đâu hay j`,
đó chỉ là ý kiến riêng tôi thôi,ai thấy dễ nghe thì hẵng phản hồi, còn ai thấy khó nghe để lấy ra làm chủ đề tranh cãi thì coi như chưa đọc nhé!!!!

trungvb

Moderator
theo tôi thì những bài mà không thuộc chủ đề thì có thể dek đc.Còn như bạn Trang thì tôi không đồng ý vì mọi người chọn ra mod là những người để sắp xếp lại nội dung chobox thêm gọn gàng hơn,,,nhưng cũng thank vì bạn đã đóng góp ý kiến,,,,,

t2_wuis_t2

Member
@ Trung: mà thế ấy ;à mod ah mà phải thay mặt người khác cám ơn tớ vì đã cho ý kiến thế??? vậy cũng cảm ơn ấy đã cho ý kiến nhé ! :cool:

nữ tặc

Member
cứ cám ơn nhau mãi à?
lắm chuyện thật
nhưng mình thấy rất nhiều người còn câu bài đó
đâu có phải cứ xóa được hết đâu
có ai có biện pháp nào hay hơn ko?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000