Thành lập CVA band

Pan_Kut3

Member
:"> thực ra thì... em ko biết chơi. Nhưng mà em thích vị trí đấy nhất :">:">

Có anh nào biết chơi trống thì dạy em với :D

warnbomb

Member
em al` 0609 ne`
hehehehheheheh
em xung fong la`m ca si~ hat' thue<vocal cung dc> hehehehe
thue ko mat t`in
nhung am` chi/ hat' cac' the? loai. ca tru` hat' xam? hehehehhehe>>>>da~ luyen. den' tri`nh kha kha' hehehehheheheheehehheheheheh
menh menh mang mang f`u van yen tu
vivivuvu.............................................
ho`ng ho`ng tuyet' tuyet'......cai' chi chi.....<chang? nho'>

haketu

Member
RAP SAO CÓ THỂ TỒN TẠI TRONG CVA BAND!
ĐÁNH NHAU QUÁ!
NÊN NHỚ MỤC ĐIK CỦA CVA BAND LÀ MỘT ACOUSTIC BAND, ĐC THÀNH LẬP GẦN 2 NĂM TRƯỚC ĐÂY, HOẠT ĐỘNG ĐC KHOANG 3 THÁNG RỒI TAN VÌ NHỮNG LÝ DO TẾ NHỊ (HÍC). ĐỘI HÌNH BAND ĐẦU LÀ 4 ACOUSTIC GUITAR, 2 VOCAL.
(THAN ÔI THỜI OANH LIỆT NAY CÒN ĐÂU...)
@CHÚ QUANG VÀO CLB GUITAR CỦA BỌN ANH NHE'!

Sol_Masculino48

Em sang bên guitar nhưng chẳng thấy ai đề cập gì ===>chán. Cho em một chân guitar đi các anh chị ơi. Có gì private mess cho em nhé (về lịch của clb chẳng hạn)

rikku

Active Member
@ Thành: vấn đề gì hả em. à tiện thể, em ngó lại cái câu tiếng Anh em vừa viết đi nhé ^^
@ Anh Tuấn: cổ vũ, hay lắm. Anh chỉ sợ em nói 1 câu hùa vào thôi, chứ ai mà chả thích được cổ vũ.
@ Anh Phong: bài trên có nên bị xóa ko nhỉ, vi phạm nội quy rõ ràng. ^^

:D Tình hình mọi ng` năm nay sao thế nhỉ, vắng lặng thế :D:D Lại nhờ ai đứng ra chủ trì thôi chứ :D

una-rapina

Moderator
Haha, Fuck. :))
Thui, thế em đưa ra 1 list thử , mọi người bổ sung rồi đóng góp thêm. Năm nay 99 năm CVA, năm cuối, đừng bảo không làm gì.
Here:
1. Everybreath you take (The Police)
2.Never say good bye (Jon Bon Jovi)
3. Forever and one
3. Wanted (Bon Jovi)
4.Hotel California (chơi eguitar)
5. Have a nice day.
Đây chỉ là í kiến của em, các bác đóng góp sớm!
Có cần Drums kô nhể?

rikku

Active Member
CVA band còn hoạt động không ? Còn hứng thú active lại band không ? Gần đây rikku, NHO, BV vẫn rất hay hoạt động. a Phong BD chắc cũng vẫn hát hay như ngày nào. Haketu thì sau 1 năm trình đã lên hẳn. Còn bao nhiêu ng` nữa chưa update thông tin, nhưng bấy nhiêu chắc cũng đủ để "làm nên 1 cái gì" rồi.
ACTIVE BAND >>><<<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000