Thành lập CLB Guitar!!!! Yeah....

chocomog_257

Moderator
una-rapina said:
Chuyện!:))
CHuyên gia nhạc chế cho đàn guitar=))
chính xác là bác Vũ nhị nhà mình =)) lần đấy ko oánh mấy dạng như Hãy hát lên với Ai yêu bác Hồ.... toàn chủ đề đánh lô hết, tiếc chế :))

palart

Member
moi nguoi chu y.............. sap toi thu7 cuoi cua thang 3 nay co mot buoi am nhac ghi ta .............ai di nao.........buoi trinh dien bat dau tu8h den khoang9h30 .............den day cac ban se duoc thuong thuc am nhac thuc su.......gap nhung ten tuoi lon trong lang ghita..khong mat ve...khong mat tien............ ai di thi ta trung o truoc khach san phu gia o trang tien nhe.........buoi bieu dien ra o nha van hoa o pho hang trong........ai di thi lien lac voi minh.cghu tich hoi an vat...pham anh linh.......0988266700

RED_A3

Em đi với,hôm CN vừa rồi có đến nhưng lúc đến nơi thấy mọi người đi hết rồi...Đợi mãi chả thấy ai cả...Thế cụ thể bao giờ CLB lại họp mặt lần nữa????

hinoga

Member
XD, sao chờ mãi không thấy anh haketu thông báo gì thế? Bao giờ clb họp mặt + bao h bắt đầu đc học 1 cách bài bản :-w??? Mong là sẽ gặp sớm để em ra mắt =)).

haketu

Member
:)):))
bó tay với chú!
chắc để tuần sau mới họp được! vì tuần này bận quá
MK! bảo mấy mod pin cái topik này lên roài mà

chocomog_257

Moderator
haketu said:
:)):))
bó tay với chú!
chắc để tuần sau mới họp được! vì tuần này bận quá
MK! bảo mấy mod pin cái topik này lên roài mà
thế thì sang box của tôi mà post đi! pin như thế rồi mà còn ko chịu, pó tay...
tuần sau hả - thế có phải mang đàn đi ko? ah mua cái túi đàn mất bao nhiêu thế?

buibichphuong

Huhu, vào topic này thấy toàn là con trai không à, nhưng vì thắc mắc nên phải trình bày thui! Em muốn tham gia câu lạc bộ để học cho nó bài bản nhưng từ hôm đi họp đến giờ thì buổi nào trường mình cũng bận. Hôm trước luc học 3 tiết thứ 4 xong về thì thấy mấy bạn mang đàn tới nhưng vì bận rồi nên đành ngậm ngùi đi về. Lúc về thấy rõ anh Tú mặt nhăn như bị, hình như hôm đó anh học thể dục, đang đi về nên chẳng hiểu là có học không mà ông chủ nhiệm lại ở đấy!!!
Thế nên sớm thông báo lịch học cẩn thận anh ơi!!!Lớp em nhiều đứa chờ được học mà chẳng thấy động tĩnh gì.

Lee_Ryan

Lạy chúa ! anh Tú ơi ! anh bảo thành lập CLB từ kiếp nào rùi mà sao mãi không thấy CLB đi vào hoạt đong ?!
dân tình đang phản ứng dữ lắm àh ! anh mà không nhanh là có người .. cáu đó ! mà khi ngừời ta cáu là như vầy nè :

anh liệu mà lo cho nhanh đi ! không thì em cũng không cưứ được anh đâu !
( mà anh có cần phải để chữ I FOUND I REAL LOVE to đến thế không ?! em gặp anh có 2 lần là em bít người iu anh luôn àh ! 2 người cứ suốt ngày dinh với nhau , ai mà không bít ---> để chữ to để quang cáo àh ?! )

From : 10 A2

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000