Tham quan dee....!!!!

unni_x

Active Member
Tình hình tham quan của Khối 10 là :
_ Thời gian : 2/12/04
_ Địa điểm : mộ cụ Chu Văn An , hình như là Côn Sơn thì phải :D Toàn bộ khối 10 sẽ đi cùng 1 địa điểm, chứ không chia 2 khối chuyên, chọn như năm ngoái nữa ;)

smooth

Member
nhưng mà 2 năm trước đi chán ốm, thích đi với các bé lớp 10 hơn, :D. trường PĐP năm nay khối 12 vẫn được đi cắm trại, lại còn đi tần 2 ngày, hix, ghen tị quá....

shosaitoki

ủa seo em tưởng Côn Sơn là mộ của Nguyễn Trãi chứ, seo trường thi`to thía này mà cho đi chơi còn chán hơn ca trương cấp 2 vậy , chán mớ đời. Bọn Việt đức còn được đi Tuần Châu những 2 ngày

:(( :(( bọn trường Việt Đức sướng cực, nhà trường cho 2 ngày nghỉ ,muốn đi đâu thì cứ việc, thế là bọn 10A16 đi chơi tuần chậu Trong khi trường ta thi5. :((

ginyumeika

Bọn trường ams còn sướng hơn mỗi năm được đi những 2 lần (tất nhiên cũng còn tùy lớp nhưng thường là thế).Không biết ở Côn Sơn có gì hay không nhỉ?

Miễn là có dịp đi chơi với nhau thì đi đâu cũng thế cả, vui hay ko tùy thuộc vào mình thôi, địa điểm ko quan trọng, kể cả ra sông Hồng.
Thế bao giờ khối 11 được đi chị Un ơi?

unni_x

Active Member
2/12 đi chứ :D Un thấy đi đâu mà chả được, miễn là mình thấy vui, chứ nói thật mấy chỗ quanh đây chỗ nào cũng chán như nhau thui :D Mong là năm nay cả Khối 11 được đi với nhau :D

subu_zaizai

Côn Sơnm tui đi rùi!!! Chán ốm. Chỉ vui mỗi cái được đi cùng mọi người. Nhưng tui thì đi vì mục đích trong sáng nhé! Không như ông Minh tú đau. Nghe có vẻ đen tối lắm :D

unni_x

Active Member
Bình thường mọi năm thì Khối 10 chuyên và 11 chuyên sẽ đi tham quan với nhau, Khối 10 thường và 11 thường sẽ đi với nhau :)
Nhưng năm nay là 1 ngoại lệ :cool:, các em khối 10 đi hết với nhau, khối 11 túm tụm với nhau < vui quá :D > :

hatovica

Member
Đi Côn Sơn cũng tạm tạm thôi, núi ko được cao, suối mùa này chắc cạn rồi. Các cô các chú nào máu máu, vác quả bóng đi mà đá cho sướng.

Còn đi mộ cụ Chu Văn An thì nói chung chỉ để thăm mộ cụ cho biết, với lại xin cụ phù hộ cho học giỏi. Núi có khi còn cao hơn ở Côn Sơn ý chứ! Được cái bông lau cao mà đẹp lắm!!! Nhớ ngày xưa được đi cùng các thầy cô trong trường lên mộ cụ Chu Văn An, mang được mấy cành lau về, to mà đẹp lắm!!! Mỗi tội xe của trường nhỏ quá, bị gãy mất. Thích nhất là được thầy Đại gắp cho 1 cái đùi gà, hehehe.... Ai được thế chưa nhỉ??? :cool: :cool:

subu_zaizai

Khối 10,11 đi riêng thía chán ốm!!! Chẳng cho mọi người có cơ hội xăm xoi. Nhỡ đâu phát hiện ra mấy cool boy cho cai topic Cool boy, who đỡ vô vọng thì sao nhỉ??? :D

unni_x

Active Member
năm nay ngoại lệ mà, bạn bè Un ở hết 11 chuyên, vui quá :D
thực ra trường mình cool boy cũng không hiếm đâu, chịu khó tìm kĩ 1 chút, như Un là tìm thấy mèo đấy :>>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000