Tham quan dee....!!!!

unni_x

Active Member
friendship4588 said:
Vớ vẩn, ăn nói linh tinh, đang trong topic gì hả. Mà khối 11 đi Đền Sóc mà, đâu có đi Côn Sơn.
Cái thằng này, mù hử X-( tao nói là khối 10 đi Côn Sơn, khối 11 thì đi đền Sóc, đọc không kĩ mà cứ lìu tìu X-(

smooth

Member
3-12 khối 12 thi hsg, nên tích hợp cho khối 10,11 đi tham quan luôn, trường đỡ tốn 1 ngày nghỉ. có ai biết tại sao sáng thứ 7 lại học muộn đi 1 tiết ko ?? chả biết có vụ gì.

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Các em bây giờ đi đông đúc nhỉ? Kiểu này có mà long trời lở núi của dân vùng đó mất... Nghe các em hô hào thế chị đã tưởng tượng ra 1 trận... động đất rồi :D
Mà đi chung nhiều như thế, "tia" làm sao mà hết được, mất bao quát lắm, thế thì thà đến truờng "tia" còn dễ hơn, lúc đấy chắc chắn là dân trường mình, chứ đi thế kia, nhỡ gì "tia" phải người vùng đó, chẳng may "say" thì... khổ ;) :D

-12 khối 12 thi hsg, nên tích hợp cho khối 10,11 đi tham quan luôn, trường đỡ tốn 1 ngày nghỉ. có ai biết tại sao sáng thứ 7 lại học muộn đi 1 tiết ko ?? chả biết có vụ gì.
Nghỉ 1 tiết vì hôm thứ 6 đi tham quan về, mệt. Đáng nhẽ bình thường phải nghỉ cả ngày thứ 7 chứ nhỉ? Đi tham quan về mệt bỏ xừ :(.
Mà Côn Sơn là mộ Nguyễn Trãi chứ, sao lại mộ CVA. Un ơi về học lại lịch sử hộ cái =))

ginyumeika

Hi vọng hôm đó trời ko mưa chứ ko thì...Mà tại sao nhà trường ko thuê xe cho học sinh, lại bắt các lớp tự túc nhỉ? Thế nhỡ có lớp ko thuê đc xe thì ko đi à? :cool:

ark

Active Member
Nghỉ 1 tiết chẳng để làm gì, nghỉ tiết Toán thì tiết Sinh hoạt cuối cũng bỏ, thế cả
Nghỉ cả ngày luôn cho rồi X-( trường mình như điên í

subu_zaizai

Đả đảo!!! Tại sao chỉ khối 10 năm nay phải đi mộ cụ Chu. Năm trước sướng wes. Mà hình như có ai đó bảo ở đây ăn nói vớ vẩn linh tinh hay sao ý nhỉ. Mà chị Un ới ời ơi, Chị bảo tìm đâu ra côl boy cơ??? Chỉ em với???? :p

học chứ sao nữa!!! mà còn may hơn khối 11 năm nay đi Đền Sóc, vừa gần vừa chán, từ hồi cấp 1 trường em đã tổ chức đi đền sóc rùi anh chị ơi!!!!
To L3: nè!!! chị ở ác bao giờ!!! lo cho con em ăn ngon mặc đẹp = bạn = bằng giờ nó way sang nói mình thế đấy!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000