Team Starcraft CVA

.:CAFE:.

HeadShot Rate của anh là 100% em ạ
lóng ngóng mới vào chơi thế nào, bắn phát đầu giật tung đầu thằng đồng đội, thế là bị cả hàng nó nhảy vào đấm cho 1 trận, từ đó sợ d'o dám chơi nữa =))

greatanhvu

Member
O*ng anh nap'-so`-to* co' ve? ghe^ gio^ng ma*y' con ga` nhi?-->the* ma` hom trc' lo*p tui ru*?ra Clan lai chui ngay vao* phong` ve* sinh...Ko bit lam` gi` hoa' ra la` cu ca*u so* wa' te` u*o*t' he*t' qua*n`--> Bai` hoc: da~ so* thi` du*ng` co'gio*n~-->su*c ye^u' thi` du*ng ra gio'-->Co' ngon thi` ra Clan-->chi? o^ng anh ra ro^i` ko dam' xu*ng te^n-->lai chui ngay vao` cai' WC ga^n` nha^'t vi` WE^N MANG THEO BIM? BINO hay cai' gi` do' dung` de^? tha^m'.

imagineT_T

Member
thôi thôi, cái box " Team SC CVA" đã dek được đóng góp gì thì thôi, lại còn bị ngựa vào làm mấy bãi thế này thật bậy quá :| . Chú ý :
" Never argue with an idiot. He will take you down to their level and beat you with experience "

Anh cũng chẳng muốn có ý kiến nhưng mà thằng ku d6 nói chuyện như con ngựa ấy. Nhớ rằng ít nhất thì mày cũng kém tuổi bọn anh, và cũng nên ăn nói cho ra vẻ có học một tí nhé. Còn về trình độ games thế nào thì tự biết, anh chỉ so trình độ với những thằng nào "đáng" thôi

Napster

Thành viên danh dự
Không nói về trình độ game ở đây. Có điều:
@greatanhvu: Thằng em không có tư cách chơi games!
GG HF

greatanhvu

Member
HOHO so tai` game chi? la` chuye^n nho? cai chi'nh la` cac' anh ho*i ve^nh qua' co' ng` thi` lai khoe ca^u' hinh` may'--> qua' con ngu*a. Em nghi~ vie*c choi game voi' ca'c anh la` ko ca^n` thie^t'-->bie^t' ro~ ai tha*ng'. Ma` co' die*u ma^y' o^ng anh da~ nha^m`: cho*i game = tay va`cai' oc' chu*' ko fai? = cai' mo^m`-->ngap'

hinoga

Member
XD, có phải gosu anhvu (Terran) đây không?
Em có ngu kiến là không cãi nhau nữa :|. Mỗi người khác nhau, không hợp thì tìm người khác mà chơi, việc gì cứ phải bảo nhau là con ngựa (mà sao lại là con ngựa XD)...
Rủ đi off mà chẳng nói rõ gì, xong lại lên đây chửi um, kêu noob là sao? #-o
Hay là đi học bài :D \:D/

rikku

Active Member
Anh tôn trọng chú và hy vọng chú tôn trọng bọn anh. Nói về tuổi tác thì bọn anh cũng vào hàng tiền bối rồi; dù chú có tài hơn thì cũng không được phép phát ngôn bừa bãi.
Thích giao lưu thì vào channel op cva - PGTour; bây giờ bọn anh cũng hay chơi ở đấy. Nếu thấy thích vô team thì trình độ dù non đến mấy bọn anh cũng sẽ hứa kèm. Dù không giỏi bằng gosu nhưng giờ cũng ko đến mức bị chê là noob.

Còn lại định vào đây để nói móc trong khi chưa đóng góp gì cho team thì nên thôi em ạ, đáng lẽ em nên tự hiểu hơn là để người khác nói.

Napster

Thành viên danh dự
greatanhvu said:
HOHO so tai` game chi? la` chuye^n nho? cai chi'nh la` cac' anh ho*i ve^nh qua' co' ng` thi` lai khoe ca^u' hinh` may'--> qua' con ngu*a. Em nghi~ vie*c choi game voi' ca'c anh la` ko ca^n` thie^t'-->bie^t' ro~ ai tha*ng'. Ma` co' die*u ma^y' o^ng anh da~ nha^m`: cho*i game = tay va`cai' oc' chu*' ko fai? = cai' mo^m`-->ngap'
Lol. Mà nói cho thằng em biết. Anh tự hào là máy anh lởm gần nhất lớp. Pen3 thôi em à. Cái sign chỉ là ước mơ thôi. Mà anh mày khoe máy thì thằng em ngứa mồm chửi anh à ? :)) Anh cũng không hiểu là chơi game = óc thì óc em phun ra những cái lời nói như thế à?

imagineT_T

Member
thôi tất cả đều giỏi, ai ai cũng là gosu. Vậy ai thích vào team và đóng góp sức cho team thì làm nhé. Hết :D . Mọi người vào cãi nhau làm cái gì :))

ark

Active Member
Ôi chết cười, cái sign bị hiểu lầm ko biết bn lần rồi =)) máy nó P3 0.8 Ghz đấy, đánh war còn giật :)) nhưng star thì máy nào chẳng chơi được

Dù sao thì SCer D6 tới 2 team cơ à, đông vui phết nhẩy, sao ko bỏ cái tag D6_pro mà thành [CVA] đi :)) phong trào SC CVA còn kém, teamSC có vài đứa thì toàn đang lo ôn thi ĐH, được cái có ông mrdx admin scvn, rồi A_Ngoc scer hàng đầu VN, nhưng nói chung là thiếu ... nhân lực :)) ko đủ nổi cái team dự bị nếu có đi giao hữu :)|
Anh vẫn ấp ủ hi vọng ngày nào đó có thể teamwar 1 cách công bằng với team Trần Phú, team HAO, SoS,v.v rồi xa hơn là vs các Clan (hL,NC,v.v) nhưng nói thật thấy chú anhvu thế này anh có hơi ... thất vọng. Chơi SC cũng giống như tập võ,cho dù trình độ đến đâu thì nguyên tắc cơ bản vẫn là phải tôn trọng những người đi trước mình, kể cả tuổi tác lẫn "thâm niên" SC . Hồi trước bọn anh lên asia,88,VNG hay h là scvn hay gặp Medic-vn, ở tận trong Cần Thơ, đã hơn 40 tuổi nhưng vẫn đam mê SC, rất nhiệt tình với SC, tham gia đánh team và hướng dẫn người mới lên battlenet. Dù Medic chơi ko hay lắm, nhưng chẳng ai mở mồm nói Medic noob hay đại loại như thế.
Chơi game đúng là chỉ dùng tay + đầu là chính, nhưng với cộng đồng SC thì từ lâu đánh SC ko chỉ là chơi game mà còn là giao lưu, học hỏi lẫn nhau. Slogan của các dịp WCG vẫn là "Beyond the game",đấy là để phân biệt game thi đấu, game trí tuệ với những game thị trường như MU cắm chuột, Võ lâm đi theo, autoplay v.v Cứ cho là các chú chơi giỏi (mặc dù anh chưa biết trình độ như nào) nhưng đã bao h các chú tự hỏi các chú có đóng góp gì cho cộng đồng sc, liên kết các scer với nhau. Thằng napster với cái máy P3 0.8 Ghz trước kia đã tạo server 88, phần nào làm sống dậy phong trào SC, mrdx design + manage website scvn, bản thân anh chưa làm được gì nhiều, chỉ ghi tên vào các tournament của gg.net, các giải đấu, clan war (toàn thua :D), chỉ là góp ý cho website sc-vn.info tiền thân vietstarcraft từ ngày mới thành lập, hay chỉ đến đơn giản là tham dự WCG trong khi cả Hà Nội chì có lèo tèo 2-3 chục mống, hay lập cái team SC CVA để nuôi hi vọng teamwar với HAO, nhưng cũng cảm thấy mình góp được chút nào sức mình vào phong trào SC, tuy ko bằng người khác nhưng chơi game ko đơn thuần là chơi game :)) và vẫn trông lại những người đi trước, từ LibertyTerran,Elvin... với những bài post đặc sắc trên GVN hay những clan BK,SoV,Vip... hoành tráng 1 thời bằng con mắt kính trọng .

hinoga

Member
:-o, lớp d6 các ấy có cả team A, team B cơ ah' :-o. Pro nhỉ, thế bạn anhvu là team A hay B :D, hay là gosu (người chơi giỏi =))) nhất lớp. Mà team B thì apm (actions per minute) 200 hay 300?
anhvu thì tớ có đánh với đúng 1 lần trên asia :D, ngoải ra pgt, scvn, asia chẳng thấy ai d6 nữa hay là pgt channel ladder A-B???

greatanhvu said:
O*ng anh nap'-so`-to* co' ve? ghe^ gio^ng ma*y' con ga` nhi?-->the* ma` hom trc' lo*p tui ru*?ra Clan lai chui ngay vao* phong` ve* sinh...Ko bit lam` gi` hoa' ra la` cu ca*u so* wa' te` u*o*t' he*t' qua*n`--> Bai` hoc: da~ so* thi` du*ng` co'gio*n~-->su*c ye^u' thi` du*ng ra gio'-->Co' ngon thi` ra Clan-->chi? o^ng anh ra ro^i` ko dam' xu*ng te^n-->lai chui ngay vao` cai' WC ga^n` nha^'t vi` WE^N MANG THEO BIM? BINO hay cai' gi` do' dung` de^? tha^m'.
....chút tài lẻ mà cứ vênh thế........tôi không biết chơi nhưng mà người ngoài nghe nói cũng đã thấy sợ roài.....:))
thế thì có thể đi Cyber Game dc do', nhung gio` het' han rui` con` dau :))

greatanhvu said:
khoe j` dau ...... do' la` dream he' he'

Tự dưng nhớ đến bài I have a dream của ABBA, sau đó Westlife cover....hay quá...:))

à các anh em hỏi cái.....em cài Star rùi bi h muốn vào trong chơi với các anh thì làm seo đây........mong các anh kèm giúp em luôn, lâu lắm rồi em không chơi lại :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000