Team Starcraft CVA

hinoga

Member
nik tôi trên scvn là zero[x], hinoga, mấy hôm lên (thường là chiều) có thấy bác nào là [d6pro] đâu nhỉ :-/

[D6Pro]sOmetimeS

Hix!THinh? thoang? lam' em moi' len SC-VN
COn` dau toan` vao` Asia . Hom nao` war clan thi` di thui chu' it' khi vao` SC-VN lam'
The' anh nao` da~ danh' va` thang' dc. vananh chua:)) :)) :))

hinoga

Member
vananh thì có thắng 1 lần :|, sau đó thấy lão ấy cày suốt -> rank #1 8-}, lúc đầu còn tưởng lão ấy là g nên đánh với =))...
asia mấy hôm trước vào suốt, channel vietnam có thấy ma nào đâu, toàn vietnam(1) (hinoga) -.- cùng lắm là thêm mấy ông đánh war

imagineT_T

Member
bố của liều. dám đánh cá độ với ông A Ngọc. Tuy Vân Anh đánh hay thật nhưng sao dày kinh nghiệm bằng ông A Ngọc được T_T
à, thế chú là anh em gì với vananh thế

rikku

Active Member
mK. Vananh trình gì động vào A_ngoc :| trừ khi A_ngoc đánh chấp gì; chứ tầm rank #40 PGTOUR thì Vananh chưa đụng tới được; cùng lắm chỉ óanh được prohand là cùng :|

Napster

Thành viên danh dự
Thôi thế này vậy. Chơi team đê. Anh khoái cái đấy hơn. Chơi solo thì cũng chỉ là kĩ thuật cá nhân. GG.
Thi HK xong cái đã.
Mà chắc phải thêm luật: Cấm thằng nào chơi VLTK được sờ tay vào SC =))

imagineT_T

Member
nick trên scvn ? :D Anh vốn lười ra hàng, nhưng thi xong thiết kế quả giao lưu cũng được đấy :D. SCter ở trường mình thiếu gì

rikku

Active Member
Team SonOf, sát nhật của SoS và Z5rg thì phải. ^_^ Hồi trước mình là 1st tos của SoS. Chính ra thì bây giờ cũng đang ở trong SonOf.
Ai là master thế :| ko phải là Sir Gun tiếp chứ

imagineT_T

Member
tranh thủ mấy hôm 30/4,1/5 này nhé.Tối nay mọi người lên YM bàn bạc lịch được thì tốt (sau 10h mình mới học về ^^ )
các em lớp 10 cho YM luôn nhé ;)

hinoga

Member
có cái rep này hay cực :D, toss noob + khinh marine :D (em đánh :D)
Tại cái thằng toss nó lề mề, gg rồi mà vẫn còn cố nên cái rep mới 100KB+ vì thế mọi người chịu khó down 2 file, unzip rồi chạy cái lml.exe, chọn destination folder... (split = 1tox) :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000