Team Starcraft CVA

hinoga

Member
ark said:
Hinoga TvZ thế nào ? hôm nào làm ván :))
8-|, TvZ em cũng bt, có thể xếp như sau:
TvT (nhục nhất, đánh rất dễ nản + xuống tinh thần + ức chế 8-}) <
TvZ (tiền thường thừa tới gần hoặc hơn 1k, không biết micro vessel tốt) <
TvP (có lẽ khá nhất tại hồi trước nhiều P user lắm, bây giờ lại thấy lắm T. Tuy nhiên, em vẫn còn mấy cái không biết đánh thế nào (xem phần trên)).

rikku

Active Member
PTU :
PvT: dạo này là khá nhất; Macro điên cuồng + Micro kém bằng nửa ngày xưa
PvZ: dạo này là tồi nhất; quên sạch BO // Strate, chỉ dựa vào Mic . .
PvP: dạo này là thường nhất; quên mất cách RUSH, chỉ dựa vào Mass Goon =)) gặp thằng nào Mass Reaver hay Templar là em xuống đồng. . .

Cac anh oi cho em tham gia team voi duoc ko.Em chuyen danh protos co anh nao danh quan nay hay ko chi day em voi.Ma` bon lop e no thach dau star day cac anh ?vs? cung duoc.okie co anh nao` muon thi goi em nha

imagineT_T

Member
nhìn cái tên chú là biết mùi rồi -_-, lại thêm 1 gosu toss :)) . Cái team cva này toàn anh em chơi với nhau ấy mà, thích thì cứ join thôi :D. Nick trên bnet của chú là gì ? ( server vgn )
còn lớp chú rủ đánh thì cứ bào bọn nó lên bnet, chơi vui với nhau cũng được :)). Chỉ 1v1 hoặc 2v2

hinoga

Member
Lớp ấy có phải có bạn tên anhvu (nick trên bnet/asia) đánh T không? :-?
Hôm trc đánh trên bnet thì thắng, còn cái hôm ra clan, làm trận TvT, lúc đấy chuẩn bị về nên 7 rax rush nhưng bị wall-in -> SCV cứ đứng ngoài mà nhảy mà lại còn kéo cả đống SCV ra sửa nữa -> gg =))

Napster

Thành viên danh dự
Mình có biệt tài không giống ai:
Dạy chó chơi Starcraft.
Từ những khởi đầu không có gì, 1 năm sau nó có thể đì được cả giống người chưa hoàn thiện như Ark.

Mình thật là vĩ đại. Mỏ ra 1 kỉ nguyên mới cho progaming.
Bước tiếp theo là dạy cho con chó đấy biết dạy những con chó khác chơi SC.
Go go go!

Hu hu hu oi kho? wa' , em dang ky mai~ ma chua vao duoc. dien~ dan` truong` nen danh dung` tam. Acc cua? thang` ban. o? lop'
em la Phuc hoc. 10D6 em muon ru? may anh lop 12 voi may ban lop 10 thu' 7(25/3) duoc. nghi? danh' giao huu o? dau do' ti' . Pa` con thay sao

imagineT_T

Member
thứ 7 có được nghỉ đâu, còn có thích giao hữu cứ lên bnet là gặp nhau hết mà :D
@ Napster : t/s em, thua rồi lên đây chửi bới kìa -.- , em Pusan nhất

Nha^t' chi' the^' nho' cac' anh:) :) :)
Chac chan chieu thu 7 lop em fai co vai` mong o day
Cu thay dua nao choi sc chac chan la lop wm or nhin vao ten no thay[D6pro]... thi cac anh lam vai tran nha:)) :)) :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000