Số em đen quá

Em không chạy modem tốt ở Win Xp nhưng lại tốt ở Win98. Định nhảy lại Win98 dùng thì lại chết con soundcard, thật đau quá :( . Nó có báo lỗi "To enable the advanced sound effect for gaming, please make sure the setting of hardware Acceleration is "Full" The directory is as below : Control Panel -> Multimedia..." Tất nhiên là em đã chỉnh Hardware Acceleration là full rồi. Card của em là Realtek Ac97.
Nhưng thế thì chưa ăn thua gì. Em đi cài máy hộ thằng bạn em. Cũng cùng loại main như nhau, cùng một bản Win98Se thế mà em lại cài cho thằng bạn chạy được mới quái chứ. Thế là thế nào nhỉ? :angry:

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-Phạm Trung Hiếu+Nov 5 2003, 09:47 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Phạm Trung Hiếu @ Nov 5 2003, 09:47 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Em không chạy modem tốt ở Win Xp nhưng lại tốt ở Win98. Định nhảy lại Win98 dùng thì lại chết con soundcard, thật đau quá :( . Nó có báo lỗi "To enable the advanced sound effect for gaming, please make sure the setting of hardware Acceleration is "Full" The directory is as below : Control Panel -> Multimedia..." Tất nhiên là em đã chỉnh Hardware Acceleration là full rồi. Card của em là Realtek Ac97.
Nhưng thế thì chưa ăn thua gì. Em đi cài máy hộ thằng bạn em. Cũng cùng loại main như nhau, cùng một bản Win98Se thế mà em lại cài cho thằng bạn chạy được mới quái chứ. Thế là thế nào nhỉ? :angry: [/b][/quote]
Thế nó mới lạ chứ. :D
Chú có muốn sửa không? Anh sửa cho, giá cả thì tùy 50 khìn (chú có chị gái kém tuổi anh xinh và chưa có người yêu) hay 100 khìn nếu không có điều kiện trên ;;)

trinhtung

Member
:lol:
hố hố, số chú đúng là một cái hố...
chịu khó không dùng sound vậy, có sao đâu, điếc còn hơn mù!!!
kiếm quả soundcard Avance hoặc Yamaha mà dùng, rẻ thúi, có khoảng $ 7 - 9 mừ.
nhưng nghĩ cho cùng, chú cứ dùng XP đi, cài con modem cho đúng, là lại phe phé thôi. khừ khừ.
:rolleyes:

Condor

Hừ, cứ đoán già đoán non >_<, lỗi driver, lên mạng down bản khác hoặc bản mới nhất về xem, nếu không được, up lên win 2000 :D, he he ...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000