sau khi chia tay !!!!im lặng???

Uh! Cũng dễ hỉu khi mà 1 ng im lặng chỉ vì ng kia im lặng, nhưng mà như thế có jải quyết vđ j?? Chi bằng nếu thik thì nói ra, ko thì thôi, chẳng ai cấm ta nói đâu mà, đừng cứ cái j cũng jữ riệt trong lòng, như thế thì ng khac ko hỉu mình đc đâu!!

Pải đó, cái bài chia tay làm bạn chán ngắt, làm sao làm bạn được khi trước đó chưa từng một ngày là bạn (cô giáo dạy văn từng nói bạn và người iu khác nhau, ngay cả khi có chồng cũng chưa chắc chồng là một người bạn ;))) mà làm bạn sao nổi bởi tui ko có đứa bạn nào mỗi năm gặp mặt nhau 1 lần (ko bít có được 1 lần ko, quá cả Ngưu Lang Chức Nữ) rõ ràng là nói thế thôi chứ tùy trường hợp mà làm bạn được hay ko.
Còn im lặng thì thôi rồi, tùy lí do chia tay.

Uh! Cũng dễ hỉu khi mà 1 ng im lặng chỉ vì ng kia im lặng, nhưng mà như thế có jải quyết vđ j?? Chi bằng nếu thik thì nói ra, ko thì thôi, chẳng ai cấm ta nói đâu mà, đừng cứ cái j cũng jữ riệt trong lòng, như thế thì ng khac ko hỉu mình đc đâu!!
ừhm, nói đúng ta, nhưng để người ta nói ra là cả vấn đề, có người đã hỏi tới tận nơi rồi mà cũng ko chịu nói ra suy nghĩ của mình. Tại sao thế? Sao phải im lặng vào lúc người ta cần mình nói ra nhỉ :-/

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000