Sắp vào năm học mới rùi!!!

unni_x

Active Member
:D UnNi chép trong 1 tiếng, đủ 6 trang, từ 3h đến 4h sáng :D
Hum sau đến hô hào lớp, thu đủ 56 bản, sướng vật :>>

smooth

Member
ai bảo chép đủ làm gì cho nó mệt, có phải đi thi lấy giải đâu ?? Anh chép 4 tờ đó mà có 1 mặt rưỡi giấy A4, hehe, đủ bài rồi.

ark

Active Member
Hớ hớ, trong lúc mọi người nghe nội quy thì lớp tớ quét dọn luôn :D rồi về , hôm sau đỡ phải đến trường =))
Anh Smooth đỉnh thế, em chép mất 2 mặt , lúc đầu sợ nhìn ngắn quá nên 4 câu cuối ko tóm tắt quá mức để 2 câu cuối vừa sang mặt thứ 3 vài dòng :D

Điên thật, thế mà mình ko vào đây đọc bài sớm :(( Chị Chip ơi em ngồi nai lưng ra chép 2 bản liền rồi (chép hộ bạn nữa....mình tốt thật).

Hôm nay cứ như kiểu bị sao quả tạ rơi trúng đầu ý. Lớp a1,a3 quát dọn sau nhà B (sau nhà B chả có gì quet , một mình lớp a2 mình chặt cây, nhổ cỏ, bê gạch , phá tường....khai thông lối đi sau nhà A( cái chỗ toàn cỏ mục um tùm thỉnh thỏang lại có vài ba con rết ngoe nguay nữa chứ :(( :(( :(( ) Cả trường xong về hết từ bao giờ mỗi lớp mình vẫn phải cặm cụi làm======>cú thật

trời ơi sao hôm lớp con lao động trời không mưa xuống chứ làm bọn con phải lao động mệt phờ à
mà nè bạn ếch còm lớp tớ lao động hăng say nên xong trước và được về trước là phải đạo rồi còn gì :D

unni_x

Active Member
A3 mà, cái gì chả tốt :D Đến cả thi sát hạch cũng lấy điểm 10,5; chả cho lớp khác có cơ hội ngó vô =))
------------
Mừ có vẻ mọi người lao động vui thật đấy, hum đấy A3 đủ 55 người, thiếu mỗi UnNi =)) đang nằm nhà ốm... :>>

ark

Active Member
Hóa ra trường mình tổng vệ sinh thật à :D thế mà tớ cứ tưởng chỉ ... quét dọn lớp thôi chứ :D
Chết rồi, hôm trước mình còn send to all bọn nó bảo ko cần đến trường :D kiểu này lớp mình chưa vào năm học đã mất điểm thi đua rồi =))

unni_x

Active Member
ark said:
Chết rồi, hôm trước mình còn send to all bọn nó bảo ko cần đến trường :D kiểu này lớp mình chưa vào năm học đã mất điểm thi đua rồi =))
ý, lạ chưa, bé ark cũng quan tâm đến chuyện điểm số thi đua cơ à :D
Mừng ghê! :D Chả bù cho bọn A3, điểm thi đua là chuyện ngoài tầm phủ sóng rùi :(

unni_x

Active Member
=)) như lớp Un nè, mang tiếng làm thi đua cho toàn trường, mà lớp Un chả bao giờ đứng đầu thi đua cả, điểm số cứ lè tè, may mà năm nay lại được cái danh hiệu thành phố gỡ gạc :D

darkknight1411 said:
trời ơi sao hôm lớp con lao động trời không mưa xuống chứ làm bọn con phải lao động mệt phờ à
mà nè bạn ếch còm lớp tớ lao động hăng say nên xong trước và được về trước là phải đạo rồi còn gì :D
Ùi giời cái kiểu "hăng say" của A3 thì ai mà chả biết, con trai con gái túm năm tụm ba làm thành một cái chợ giời. Hết chuyện buôn rồi thì phủi quần đi về thôi.

unni_x

Active Member
sieumauechcom said:
Ùi giời cái kiểu "hăng say" của A3 thì ai mà chả biết, con trai con gái túm năm tụm ba làm thành một cái chợ giời. Hết chuyện buôn rồi thì phủi quần đi về thôi.
:cool: ăn nói hơi bị động chạm đấy Ếch nhỉ :cool: Vuốt mặt thì phải nể mũi chứ :cool:
A3 ra sao thì Un rõ hơn cả, ai mún bít thì cứ hỏi Un, nghe người ngoài nói, dễ hỉu lầm nhau lém =P~

hôm lao động hình như lớp mình chỉ có 55 mống thì phải thiếu mỗi bí thở thế mà bé hằng định kể chuyện lao động cưa gỗ trên giường cho bạn ếch nghe à =)) =)) =))

bạn Un tưởng tượng ra cảnh lao động để kể lại cho mọi người
lớp A3 lao động có làm qúe rì đâu
thấy cả hội A3 tụ tập sau nhà B nói chuyện chẳng thấy làm rì
lớp mình thì phải đi thu dọn cây cảnh mệt phờ ra

này thế chú draculahabanana có bít ai đi đổ rác cho trường không mà bảo A3 chả làm gì có chú ngồi nhìn bạn tắc kè bông nhìu quá nên không thấy mọi việc xung quanh nữa rồi =))

fruit NHO

Active Member
bạn tắc kè bông là bé nào thế?thảo a6 à?hay là ai...?lớp em năm nào làm vệ sinh cũng mệt phờ!!may mà có d1<d2 mang tiếng chẳng giúp gì... >:p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000