Sắp vào năm học mới rùi!!!

ark

Active Member
Trên bàn học của tớ vẫn còn sách vở hôm đi học cuối cùng =)) cả hè chẳng học hành gì :D suốt ngày dính vào máy tính :D chắc vào năm cũng thế ;)

unni_x

Active Member
Đi học vui chứ :D Đến lớp vui hơn ở nhà :D Chỉ tội mí hum kiểm tra dồn dập thì Un hãi vô cùng, lúc đó như thời gian cạn kiệt hết ý :(
Bi giờ trên bàn học còn đầy giấy nháp, sách vở lớp 10 môn Hóa, vừa ôn thi xong mà :cool:

teddybear

Member
Sướng nhỉ, nhớ hồi cấp 3 cứ vào dịp này là lui cui bọc bọc, dán dán sách vở. Bây giờ lên ĐH, 2 năm mà vẫn chưa viết xong quyển vở, Hai, ba môn chung nhau 1 quyển cũng vừa, chắc đến năm sau mới phải chuẩn bị một lứa vở mới cho năm học mới. Hehe..

fruit NHO

Active Member
thì lên đại học người ta vẫn nói là nhàn nhất mà!!!cấp 1 phấn đấu lên cấp 2 ,cấp 2 phấn đấu lên cấp 3 ,cấp 3 lại cố lên đại học!!!!!đại học rùi thì cũng có thể tạm thời bằng lòng với chính mình chứ!!!!
hix cứ nghĩ vào năm tui lại hãi!!!lại kiểm tra,lại học bài!!hè nè tui thấy chúng nó đi học tứ phương ,kể cũng hãi !!ko bít vào năm mình có học nổi ko?? :9

teddybear

Member
Ôi, cũng chả phải thế đâu, ĐH cũng chỉ là cấp 4 thôi, chả có gì hài lòng cả, mọi cái đều quái đản... Oài, sự nghiệp học hành còn dài lém em à...

lexuscva

Member
a...chị Nguyệt lâu lắm mới thấy vô đây :D
nhìn thấy cái nick teddybear cứ thấy thân thương sao ý :D
nhờ hồi hè mới vầo đây vui vật :D, bây giờ mấy đồng chí ra đi hết roaif....ông Tuấn (coaibietoikhong) chị Hà admin....cũng chả thấy tăm tích đâu :( /:)

chipcom

Member
Vào năm mới vẫn được ngủ dậy muộn nếu như không phải đi học thêm buổi sáng. Chỉ kinh mỗi năm sau, 12 rùi phải học sáng.
Chắc là một tuần có 6 buổi học thì đi học muộn 3 buổi quá.
25 này đi tập trung ở trường rùi.
5/9 là chủ nhật, chắc là khai giảng sẽ chuyển vào ngày thứ hai (6/9)
Sướng quá!
Sắp được gặp lại lớp rùi.
Còn chán vì vào năm học phải học bài.
Hic....
11 nhìu bài kinh khủng.

unni_x

Active Member
:D Năm lớp 10, em toàn ngủ nướng ngon lành ở nhà :D Khổ nhất là hum nào học thể dục, buồn ngủ dã man, thành ra đa phần là đi học muộn, được diện kiến thày Mão vui lém =))

chipcom

Member
Mình mới được diện kiến thầy một lần vì cái vụ áo ngoài quần.
Hic...
tưởng die rùi.
May mà vẫn còn đây.
Năm tới còn học chiều còn sướng.
Năm 12 học sáng không hiểu thế nào nhỉ?

Hèm! Con muốn biết cảm giác "được" học buổi sáng nó thế nào hả Ngọc Anh, con yên tâm đi, ko phải chờ lâu đâu, năm sau con "tha hồ" mà "hưởng". Nhất là mấy hôm mùa đông giá rét, ngủ chưa đã mắt đã bị lôi ra khỏi chăn ấm ấy...tha hồ mà sướng.... Oải quá, giá như tui học buổi chiều mà vẫn gặp được "người xương" nhỉ ? :9

Mình học chiều có phải là sung sướng lắm đâu, cứ thử đi học buổi trưa mùa hè mà xem, đạp xe hộc bơ đến nơi, mồ hôi mồ kê đầm đìa, nắng nóng như thiêu như đốt.Nhưng được cái học chiều thì ít đi học muộn hơn (đỡ phải thăm thầy Mão :D ).
Học sáng cũng khổ, hay đi học muộn===>buồn ngủ díp mắt. Năm vừa rồi em học thể dục vào ca 2 rồi mà hầu như nửa lớp em vẫn đi muộn, lại vớ phải bà cô đi muộn 2 phút thì ko cho vào lớp... :( .Lớp 12 học sáng thì cứ xác định xin nghỉ tiết 1 trước thôi. :D

Mỗi lân vào năm học mới vừa thấy vui vừa thấy sợ.Vui vì gặp lại "đồng minh".Sợ vì mấy bài kiểm tra đầu năm, nhất là Văn :(( .Ước gì thời gian ngừng trôi vào thời điểm mấy ngày cuối năm học.

bạn ếch còm ngại đi xe đạp trời nắng thì kiếm anh tài xế rồi bảo anh ý đèo đi là được chứ gì =))
nếu cần để tớ giới thiệu cho vài anh nhé

chipcom

Member
Nếu đi học buổi sáng chắc lại được diện kiến thầy Salem thường xuyên rùi.
Sáng mùa đông rét căm căm, đang chui trong chăn ấm mà bị lôi dậy đi học chắc muốn ở nhà chết quách cho rảnh.
Nhưng mờ đến trường mà gặp được một ai đó rất quan trọng với mình thì lại là chuyện khác =))
Bạn darkk cho sang làm tổ trưởng tổ giới thiệu được đấy nhỉ? :D

unni_x

Active Member
:D Tội nghiệp em, dù không đi muộn thì sáng thứ 7 nào cũng được diện kiến thày Mão :cool: Ôi, thày xịt nước hoa mùi nặng cực =))

chipcom

Member
Oài ...
thế mà gặp thầy bao nhiêu lần rùi mà vẫn không bít.
Chắc tại mấy lần gặp thầy là mấy lần mình bị sổ mũi nhức đầu nên không thấy được :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000