sap thi hoc kì roa'i.....

Status
Không mở trả lời sau này.

vichia

Active Member
thi kĩ nông... thầy bị mình cho hớ ...
mình cứ viết, tay trái cứ giả vờ khum khum như đang che phao, xong thỉnh thoảng lại nhòm vào. Thầy tia thấy ngay ( em ngồi bàn đầu ạ ). Lừ mắt mấy lần, rồi thầy quyết định xuống bắt. Rồi thì mình xòe tay ra... chẳng có gì cả -> thầy lại đi lên. Thế là từ đấy đến hết giờ... vô tư một cách xì tin =))

ark

Active Member
Bài Địa ko trả :D chắc điểm kém quá
Kĩ nông ... hix hix ... chẳng thèm học gì, cứ tưởng Trạch trông dễ, ai ngờ ông ý toàn đứng ra chỗ mình :(( :(( :((
May mà 3 câu thì 1 câu học để lên bảng, vẫn còn nhớ , 2 câu còn lại được cái đứa ĐT 12 bên cạnh đọc cho =))

Hôm nay em thi KN, bà lượn như con thoi, mà đứng đúng chỗ mình... Con ngồi bàn dưới thì " mày bỏ tay ra, tao xem"; con ngồi bên cạnh thì chốc lại " Phân gì hả mày" Hai thằng ngồi trên thì " mày viết to ra, đọc không được" ..... Đến lúc bí thì chỗ tài liệu mà thằng bạn yêu quý chuẩn bị cho cũng không dám dùng... đành ngồi nghĩ gì viết nấy..... Cứ nhắc bọn nó thành ra cô kêu " trừ điểm là trừ cả 4" => chim cú không chịu được... Cuối cùng, phần mình tắc thì hai thằng bàn trên quay được... Con ngồi dưới thì học rồi... con ngồi bên cạnh sang trang... Em tạch!!! Còn thiếu đúng 8 dòng 8 câu là hết bài mà không cố được... huhu

Đề Lý chán vãi lúa, rõ ràng đề khối sáng thầy Thắng bảo dành cho lớp mình thế mà cuối cùng bốc thăm kiểu gì đúng vào cái đề dở hơi.Đế khối sáng khó hơn nhưng ít tính toán ==> làm nhanh. Đề khối chiều tính toán nhiều , ko cẩn thận thì chết.

Hôm nay được 10 thi GDCD==> sướng vãi núa.
Nhưng mà thi Sử , vì thấy thầy Bình trông nên ko thèm học , cũng ko đọc trước, đến lúc thi cuống lên ko biết phải chép chỗ nào. Cuối cùng đành phải chép tất cả vào ko biết thừa thiếu thế nào đến tận 7 trang liền, thi xong rồi ko nhấc tay lên nổi nữa. :(

Năm nay thi học kỳ cứ nhẹ nhàng kiểu gì ý, cả tối chẳng ôn tí tẹo nào chả bù năm ngóai, học mửa mật.

unni_x

Active Member
oạch, chép Sử 7 trang cơ á, Un có mỗi 4 trang mà đã cứng tay lại rùi :D
Năm nay thi nhẹ nhàng thật, tối về nhà chơi với ngủ, sáng ngủ đến 9h mới thèm động đến bài vở, thế mà Un vẫn thi suôn sẻ đấy :>> :D chả bù cho bọn Khối sáng, tối là nhắm mắt nhắm mũi để học =))

Đừng tưởng bở vội mấy bé... Trường mình không biết đường nào mà lần đâu... Đêm nay nhờ mẹ pha cà phê cho... lấy khí thế... nhưng có lẽ là thức học tin thui, Sinh ah'... vô tư đi...

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000