sap thi hoc kì roa'i.....

Status
Không mở trả lời sau này.

ark

Active Member
Lại sắp ngồi tụng kinh lý thuyết , học tạm bợ 1 cách vô nghĩa , phục vụ thi cử rồi quên :(
Có mỗi Địa là trắc nhiệm, chẹp, xem ra có mỗi Địa là ko phải chuẩn bị phao :(

ark

Active Member
Phải thay đổi dần để bắt kịp thế giới chứ :(
Tiếc là nước mình, cái cần thay thì ko thay, toàn đi làm mấy chuyện đâu đâu :(

Kiểu như đồ đạc trong nhà, thỉnh thoảng thay đổi 1 chút trông cho nó khác, lâu lâu , thấy người khác bảo 1 mốn đồ hay, đẹp, mua về , chất đống ra đấy, chẳng chịu vứt cái gì đi ,về cơ bản thì đồ có đẹp, nhà có khang trang hơn đâu :(

chị ơi, mấy cái đấy chỉ áp dụng cho khối 11 thôi hay là cả khối 10 cũng giống thế?????/// nếu mà thế thì môn Sinh 8 đề thì phải làm seo đây :( :(
ko chia phòng cũng được , em thấy có nói gì chuyện chia phòng đâu, hehe..........

Khổ thân mọi ngừi đang phải thi, như BT đi học chả có thi học kì, nhưng mà kiểm tra thì cứ gọi là bét nhè, chả tuần nào là ko có kiểm tra cả.
Thôi mọi ngừi cố lên nhé, chúc may mắn!!!!!!!!!!!!!!! /:)

ark

Active Member
Hê, D4 cũng học ông Du hả, hay phết nhỉ ??? Lớp tớ toàn gọi ông ý là Đệ :D
Công nhận là , ngoại trừ E thì các môn khác học sinh vẫn chưa quen với hình thức trắc nghiệm , điểm số be bét lắm :( nhưng dù sao cũng hơn cứ ôm khư khư cách học, cách dạy cổ lỗ, điểm thì cao, vào đầu thì ít, chất lượng thì vút đi :D

unni_x

Active Member
hum nay thi Kĩ nông, cả lớp chép điên cuồng mà vẫn không làm xong bài, hết giờ mặt đứa nào cũng đỏ phừng phừng còn tay thì đau nhừ =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000