sắp họp phụ huynh rồi!!!!!!!!!!

họp phụ huynh có thực sự đáng sợ như thế ko?????

• có chứ, sống chết cả đấy!

Votes: 15 44.1%
  • không, việc j phải sợ chứ!

Votes: 15 44.1%
  • bố mẹ đi họp, co phải mình đâu mà lo!

Votes: 4 11.8%

• Total voters
    34
Status
Không mở trả lời sau này.
uh, bọn nó rủ đi chơi chiều thứ 7 coi như là để cho thoải mái tinh thần chẳng biết có nên ko nữa, chỉ sợ chơi sướng rồi thì về...:( :((
từ bé đến h có bao h mình sợ họp họp phụ huynh đâu nhưng báo từng điểm thành phần thế này thì...

sao lại 15 tiếng nhỉ? k0 biết tính thế này chắc dốt toán>>sợ họp phụ huynh là đúng thoai :D tính từ lúc này là 11h10 tức là còn 14 tiếng 20'

Hìe hìe hìe...xiem nào...chièu nay 15h30 họp thì 15h iem đến để chuẩn bị típ đón các bác phụ huynh iu wí:D:D:D...hờ hờ hờ lần đầu tiên đứng ngoài nghe ké xiemhọp phụ huynh như thía nào:">:">:">...hìe hìe hìe:))

theshadow

Member
họp xong về xác định..............muốn đánh chửi mắng gì thì cứ việc........đừng cấm gì là được.............

Oài đến từ 2h15 lận:)):))...chờ mốc mồm:(:))...lên ghi tên, sơ đồ, roài típ đón các bác phụ huynh....chạy lên chạy xuống muốn hộc bơ:(:)))...roài...chắc là cuộc họp thành công:x

DanteXXL

YEAH!!!!!!!!!! THOAT NAN ROI SUONG QUAAAAAA!!!!! TRUI UI!! CAI HAN TO NHAT CUNG QUA DC MA KO CAN AN THIT CHO' SUONG QUA!!!!!!! THOI! TU NAY DOI ANH DEP TUOI hi~ hi~

Chòi ko ngờ là họp phụ huynh xong lại nhìu người tan tác như thía:(..mình thì chẳng sao mà nhìu người...bi đát quá:(:-<...bùn thúi ruột lun:(...thui đằng nào cũng hết cái thời khắc tử thần í òi...lock cái topic này đi cho đỡ ám quẻ:-<:))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000