sắp họp phụ huynh rồi!!!!!!!!!!

họp phụ huynh có thực sự đáng sợ như thế ko?????

• có chứ, sống chết cả đấy!

Votes: 15 44.1%
  • không, việc j phải sợ chứ!

Votes: 15 44.1%
  • bố mẹ đi họp, co phải mình đâu mà lo!

Votes: 4 11.8%

• Total voters
    34
Status
Không mở trả lời sau này.

chiplove_skate

heheh yen tam di ku con nhieu dua nua bi noico maycung bt thoi pa y ko them noi dau lop minh con nhieu vu hay hon ma ,lai nho` chi di hop ha? em ??? hay lan nay ong ba gia dich than^ di

hè .. đứa nào chả một số tội ... Phượng em năm nay vẫn là vụ quần tụt chứ .. =))

năm nay TXĐ là bị nêu tên vì tội bàn bài .. :D

nhưng mờ cũng bt .. bị mắng .. nhưng sợ mỗi bị đổi chỗ ...

ước jề bà ý lại choa tao ngồi cùng mày :x .. mặc dù chỗ ngồi hiện tại đang rất đẹp .. toàn các pro` .. nhưng ngòi cạnh mày nói chiện vui hơn .. :D

các cô hay thế nhỉ, khổ lắm í.nhưng mà các thầy cô trường mình có chuyện j rất hay kể cho nhau nghe nhé. làm một cô ghét mà hàng loạt cô khác ghét theo, nên khi đến cô chủ nhiệm thì...xác định rồi:( :((

ừa .. khoản quần tụt (quần cạp trễ) cứ gọi là .. :(

2 pé Trang + Phượng dính cái chết liền àh ... hoá đơn về nhà bố mẹ kí ...

lại thêm họp phụ huynh bị đưa ra lại thành mất thuần phong mĩ tục cảnh quan môi trường .. :( .. khổ thân các pé ... :(

chiplove_skate

ừa .. khoản quần tụt (quần cạp trễ) cứ gọi là .. :(

2 pé Trang + Phượng dính cái chết liền àh ... hoá đơn về nhà bố mẹ kí ...

lại thêm họp phụ huynh bị đưa ra lại thành mất thuần phong mĩ tục cảnh quan môi trường .. :( .. khổ thân các pé ... :(
con kia sao may cu dao tao the nhi/
lai bi co^ neu ten^ ra trc cuoc hop vi cai toi an mac vo vin dau` toc' cung vo vin not' thi thui roai ve nha xac dinh voi mama lun >_<

qt_vip_a3

may`!!! co^ bao la` quan tut dau!!! Quan cap tre~ chu*"!!!=)) me kiep! nghi thay uc'!! Quan tu 10 nam tra thu chua muon!!!! roi se~ bit tay tao !!!!!:))

m
chiplove_skate said:
con kia sao may cu dao tao the nhi/
lai bi co^ neu ten^ ra trc cuoc hop vi cai toi an mac vo vin dau` toc' cung vo vin not' thi thui roai ve nha xac dinh voi mama lun >_<
mày mà bít sợ hả em .. :))

thấy mày vẫn quần tụt như bt ..

may mà hk II mày còn tiến bộ .. :)) .. hình như ko ngồi cạnh tao mày tiến bộ hẳn lên .. còn mình thì đang tiến lùi .. :))

gipypy_9x

Member
họp phụ huynh chiều thứ 7 tuần sau , thía là hôm đấy hết đi chơi , ôi nếu bị phát hiện mấy tội , chết mất :((

Trả bảng điểm...may thía ko môn nào bị tụt:D...chỉ có tăng lên thui:)):))...thía là học kì 2 cao hơn dự tính...0.2:D...chẹp chẹp ko bít có được trong top 20 ko chứ nếu mờ fải thi lại thì...chẹp chẹp mà ko được thì...nhà em ko có điều kiện>:):)):))

Ice_Fire

Member
Thi nại có nàm sao đâu , dễ bỏ xừ , hehe , cái quan trọng là trong 1 năm học mình đã tiếp thu được bao nhiu kiến thức chứ điểm số có là gì đâu
3 năm cấp III , học được bao nhiu điều hay lẽ phải , hehehe

Ăck sắp đi du học òi fát biểu hay thía:)):))
Học ở lớp mình được cái tính....tự lập:D...cái gì cũng fải tự quyết hết:D..cô dân chủ quá mờ:D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000