Sắp 8-3 goài :D Gửi đến người mình yêu thương :x

Status
Không mở trả lời sau này.

Ice_Fire

Member
Thế là đã qua được 1 ngày rồi :D , còn 2 ngày nữa ;) , về nhanh đi em :x ... sắp 8/3 rồi nài :)
Ai có lời nhắn rì (.) ngày nài thì vào đây gửi cho bạn nữ mà mình :X nhé , làm như a ý :))

Bibibubu said:
trùi!
em bảo cái anh Bình ý mà
sawcj tiết thế mà em cứ nói thế ẩn ý quá hì hì alo^ alo^
chào nhớ đi ra tí đã alo^ alo^......................................................................................alo^ alo^

gipypy_9x

Member
theo đúng chủ đề : chúc ai là con gái thì 8/3 vui vẻ :))
hixxx , lạy thánh ala đừng vì anh Bình ý mà mọi người ghét con :((

không ai ghét đâu mà lị hehe ố là la có nhiều tiền quá
chào nhớ đi ra tí đã alo^ alo^......................................................................................alo^ alo^

Ice_Fire

Member
Oài , có gì đâu mà em , đừng chấp cái thằng điên khùng ý nữa :)) , lớp anh cũng đang phát mệt vì cái chuyện này đây :( ... Em mún xem nó Đẹp giai khủng khiếp với Cực kì đẹp giai thế nào thì cứ lên lớp anh sẽ biết =)) , lạy hồn
:? :-S ...
8/3 Chúc Châu sớm tuyển được 1 thằng con giai nhé :"> :| >:D<

Ice_Fire said:
Oài , có gì đâu mà em , đừng chấp cái thằng điên khùng ý nữa :)) , lớp anh cũng đang phát mệt vì cái chuyện này đây :( ... Em mún xem nó Đẹp giai khủng khiếp với Cực kì đẹp giai thế nào thì cứ lên lớp anh sẽ biết =)) , lạy hồn
:? :-S ...
8/3 Chúc Châu sớm tuyển được 1 thằng con giai nhé :"> :| >:D<
thế ông ý đẹp zai lắm à anh Tiến ơi , có ảnh không anh post lên coi nhỉ

Ice_Fire

Member
:-w anh thì có nhiều nét giống cái avatar của mày :? :|
Nhớ vợ quá :( Ko biết đi đâu mà đang ở trên xe :|

úi dời ơi giống ảnh em à , chắc 30 cân nhỉ hehe
anh ở trên xe mà còn post bài à :D:D

Ice_Fire

Member
Em não à , vợ anh đang ở trên xe :))=)) , vừa gọi điện xong :D =))
Nốt hôm nay + ngày mai là vợ vìa rồi ;)

Red Devil

Member
Trở về chủ đề đi chứ...............
Nhân ngày 8/3 gửi cho vợ những lời yêu thương nhất, lúc vợ cô đơn cứ phone cho chồng, chồng sẽ ở bên vợ.
Gửi cho tình nhân những điều tốt đẹp nhất, chúc tình nhân hạnh phúc về sau.
Gửi cho em gái (xét theo tuổi thôi).........anh yêu em nhưng kô thể bên em. Anh kô xứng với em, điều duy nhất anh có thể làm là cố hết sức để em đc vui vẻ, hạnh phúc. Chắc em chẳng bao giờ đọc đc những dòng này.........càng hay.

Ice_Fire

Member
Red Devil said:
Trở về chủ đề đi chứ...............
Nhân ngày 8/3 gửi cho vợ những lời yêu thương nhất, lúc vợ cô đơn cứ phone cho chồng, chồng sẽ ở bên vợ.
Gửi cho tình nhân những điều tốt đẹp nhất, chúc tình nhân hạnh phúc về sau.
Gửi cho em gái (xét theo tuổi thôi).........anh yêu em nhưng kô thể bên em. Anh kô xứng với em, điều duy nhất anh có thể làm là cố hết sức để em đc vui vẻ, hạnh phúc. Chắc em chẳng bao giờ đọc đc những dòng này.........càng hay.
Xúc động quá :(( mỗi câu cuối nl :))

DanteXXL

Woman's day thì còn 3 ngày nữa cơ =)) Hum nay là HVL's Day :D => Happy Birthday to Me =))
Chào nhớ đi ra đi vào tí đã =)).......................alo^' alo^' =))

DanteXXL said:
Hix!! Bao nhiêu tiền của tôi!!!!!!!!!! :(( :(( Đâu hết rồi :(( Sư huynh ơi!!! :(( Kíu đệ
úi đệ gửi ngân hàng hả alo^ alo^
Vy: chắc em mới là nữ sinh nhờ alo^

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000