Sắp 8-3 goài :D Gửi đến người mình yêu thương :x

Status
Không mở trả lời sau này.

boytocep

Chính ra nhìn em Ánh cũng xinh phết nhỉ , chết rồi , con tim Bình lại rung động mất rồi , hay là chuyển sang yêu em Ánh nhỉ ?

boytocep

Ơ, sao Bình nói tình cảm thế mà Ánh lại không đón nhận , mà thôi , Ánh cũng không xinh lắm , ít ra không xinh bằng Châu của Bình , Bình ko yêu Ánh nữa đâu , Bình tiếp tục yêu Châu thôi

boytocep

Em tinh mắt thế, em cũng nhìn ra được à . Điều ý đơn giản chỉ là chứng minh tình cảm của anh đối với Châu thôi mà

tuankazzan

Member
Chắc Châu nó ko cho anh nick hả mà sao cứ thích thổ lộ trên 4rum là thế nào nhỉ,ra ngoài mà chat với nó ý!

boytocep

Em nói thế là sao hả, thằng Tiến ý có cái gì đâu mà hơn anh , đối với anh nó chả là cái gì cả , anh đẹp trai hơn nó , học giỏi hơn nó , nhà giàu hơn nó , tất cả đều hơn nó mà sao lại không có người yêu ?

Ice_Fire

Member
Bố mày về nhà rồi đấy nhá con chó , đ thể nào nhịn nổi cái thằng này , mày điên nó vừa vừa thôi để cho bọn Trâu Quỳ nó còn điên theo với ... :-w
Vợ ơi , nhớ vợ quá :(

boytocep

Thôi mày chấp nhận đi , mày chả là cái gì đâu , vớ vẩn mói kiếm được người yêu thôi , tao kiêu lắm , chưa thèm yêu ai đâu , à mà đâu , anh yêu Châu rồi Châu nhỉ

DanteXXL

Hix!! Mời các vị trở về CFC đi nhá!! :( :( Gớm chết đi đâu cũng thấy Trâu :| :| Ăn uống ngủ nghỉ toilet cũng mất cả hứng :(

@ A Tiến , hôm qua em dùng ninux không vào pót bài hehe hôm nay vào pót bài nào ,
8/3 hiện giờ solo chưa có gì cả , thôi chúc bà và mẹ noi riêng và các bạn nưa của chúng ta sức khỏe dồi dào ngày càng trẻ đệp ...vv...v...v..alo^ alo^

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000