sao không ai nói đến karate nhi?

ngothutra

Member
Muốn nói đến karaté thì nói về cái gì đây? Về lịch sử karaté, về các đòn đánh, về các loại vũ khí :-/ Mà muốn nói thì tốt nhất là nói trên sàn đấu ấy chứ :D

ơ hơ ! muốn nói gì thì nói chứ
thế các CLB khác thì sao? như bóng rổ ý? ai thích nói gì thì nói ! nhưng mà hơi ít ngf học karate
đến chịu

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
ngothutra said:
Muốn nói đến karaté thì nói về cái gì đây? Về lịch sử karaté, về các đòn đánh, về các loại vũ khí :-/ Mà muốn nói thì tốt nhất là nói trên sàn đấu ấy chứ :D
Trà ơi, "karate" tiếng Nhật nghĩa là... "tay không", thế mà em lại cho vũ khí vào đây là sao?? :D

heheheh , karate có nghĩa là không thủ đạo
lịch sử karate thì dài lắm
nói chung là em kêu gọi ai học katrate thì vào đây cái nào , chan thế cơ

hoangnhat2999

anh ko biet nhieu lam ve karate nhung ve taekwondo thi anh biet kha nhieu
vd nhu tran hieu ngan chang han
anh hy vong em ko biet ra don karate
ah tinh yeu ko chuyen thu dang nay sang dang khac dau ma chi chuyen tu anh nay sang anh khac thoi hay chuyen tu SH sang GT thui

thang_vo_tinh

Tui là dân học Karate từ nhỏ tới giờ đây.Ai noi là karate ko có vũ khí.Học phân thế quyền thì bét nhè vũ khí nhớ.Bây giờ học karate cũng chỉ là vớ vẩn thôi bản lĩnh là trên hết rồi.Chuẩn bị giải ở HP đấy về đấy mà xem.Tiếc là mình sắp thi tốt nghiệp và đại học ko thì năm nay cũng loạn xới rồi

đâu , tưởng giải trẻ lần này tổ chức ở trà vinh
tui vừa nghỉ rồi , bây giờ thấy nhớ ghê nhưng mà không đc đi học nựa Bùn ghê

hồi đầu cũng có vũ khí nhưng sau đã bỏ rùi
học quyền thích nhất là phân thế
những lần chuẩn bị cho các giai đấu vừa vui vùa mệt , nhớ wá
ơ thế anh này học lớp 12 rồi a? thế lúc trước có học ở trên đội không nhi?

thang_vo_tinh

Phân thế quyền là đỉnh cao của quyền karate đấy.Tập phân thế la phải dẻo,bền tập ngã đẹp....n` lắm.Em học chắc cũng biết hả,lần này ở Hp có giải đấy,ra mà xem.Giữa tháng 7 vào Huế xem.Anh học lớp 12 năm nay thi rồi nên xin nghỉ ko đi thi buồn quá !

ừ ! bọn em cũng phải taapj mấy cái đấy , khoái nhất là tập ngã , hơi dau 1 tí nhưng mà vui
sao tháng 7 lại vào Hueesnhi?
hết HKPD rồi mà

thang_vo_tinh

phuongtranphu said:
ừ ! bọn em cũng phải taapj mấy cái đấy , khoái nhất là tập ngã , hơi dau 1 tí nhưng mà vui
sao tháng 7 lại vào Hueesnhi?
hết HKPD rồi mà
Giải tổ chức nhiều nơi lắm

hèm! hồi đầu học ở nhà văn hóa Hai bà trưng , chỗ thầy Quang dạy ý
sau chuyển lên học đội tuyển ở TRịnh Hoài Đức, nhưng mà bi h em nghỉ rùi

svdhy

Member
con gái học karate hả, sợ wé:D, điệu này sau anh nào lấy phải về cãi nhau là dễ vào bệnh viện lắm =))

mà em Phương giỏi nhỉ, đã từng ở tuyển rồi cơ à, bái phục thật
giá mà anh có bạn gái giỏi võ như em thì đi chơi đỡ lo bị trấn lột =))

à mà anh cũng có một chị bạn cũng học ở trên THD, tên là Chi, học Xây dựng, kô bít em có bít kô:D

hừm hừm , em học quyền , không học đối kháng , mà trình em cũng bt thui , không giỏi lắm đấu. em không biết , chị này học gì ạ? cũng học karate à ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000