Quyên tiên giúp đỡ EC

thằng tuấn viết bài như đùa ý :(

tình hình đang hết sức căng thẳng - D3 và a2 ko ai muốn vào tù - ban phụ huynh và cô giáo cn lớp D3 đã tài trợ $ rồi - các thành viên cũng đã đóng góp rất nhiều . nhưng vẫn ko đủ . :(

tình hình là ngày mai fair trả 800k tiền học toán .

nếu ai có thể đóng góp - xin gặp bất kỳ thành viên nào của D3 hoặc liên lạc
-linh a2 9108817
- ly d3 0915107911

rất cảm ơn và hậu tạ

xin mọi ngừoi đừng câu bài

đây là vấn đề nghiêm túc

U.F.O

Active Member
1 là sáng mai Dương ra quán quyên góp giúp tập thể lớp
2 là đừng nói gì.
Tao thấy vô duyên quá
Can gì đến ?

chocomog_257

Moderator
Nói là thế nhưng mọi người có chịu làm ko mới là vấn đề... :-w
bọn tớ đang nói chuyện nghiêm túc đấy - nếu đã nói rồi thì nên làm để mọi người tin tưởng được :)

naughty_boy1110

bupbelight said:
xin thưa với mọi người là bọn em phải bất đắc dĩ lắm mới lập 1 topik như thế này :),dĩ nhiên là phải cộng với sự tự tin muối mặt của bạn anh tuấn thì mới có thể lập topik như vậy.đáng lẽ ra với số tiền bọn em đóng góp từ trước (d3 đóng 30 >> 50k/đứa),chưa kể nhưng phần đóng góp trong thời gian thực hiện chương trình) cộng thêm tiền ủng hộ của 1 số bạn a2 và Ban phụ huynh d3 (500k thì phải) thì sẽ trả đủ cho mọi chi phí,nhưng mà 1 sự cố đáng tiếc xảy ra,mãi đến hôm qua mới tìm thấy quần áo,và dĩ nhiên phải đền cho người ta,vì Ws diễn ra tít từ 27/8 mà đên 14/9 mới trả được đồ :(,người ta đòi 3tr,kể cũng quá đáng nhưng đành chịu,sáng nay Linh và Tuấn đã phải đi vay họ hàng bạn bè đc 2tr7,rồi vay tiền học của cả lớp d3(tiền học thêm) là 800k....còn rất nhiều khoản vay nữa :( nhưng chưa biết lấy tiền ở đâu bù vào :( rất mong mọi người ủng hộ WS và 2 lớp d3,a2
Công nhận lớp mình toàn thị nở

Mọi người thật là...
cái chiện tiền nong
đâu có phải chuyện đùa
nếu ai giúp đc thfi giúp
ko thì đừng có vào đây câu bài
tuy em ko phải dân a2 or d2
nhưng em cũng có chút ít tinh thần trách nhiệm
... vào đây
... khuyên nhủ mọi người đừng câu bài nữa!!! :D

baby love

Moderator
he he
Ở đâu câu được ở đó có chị
Mà thôi mọi người giúp EC đi
Càng ngày nợ càng nhiều
Cứ đà này sẽ có 2 người phải tự tử :p =)) =))

shosaitoki

bây giờ lớp mình mỗi ngày đến lớp đóng 2000/1 đứa nhá
tao tính rồi, 1 tháng trừ đi 4 ngày chủ nhật thi` còn 26 ngày x 88000= 2288000 rồi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000