***^Quán~cóc~0508^***

trungvb

Moderator
kee kee nhiều vợ quá hết vợ cũ vợ cả rồi lại đến vợ 2,vợ cũ cũ,vợ........chắc gần bằng Vy Tiểu Bảo rồi đây,,,keeekeee....chỉ khổ tui thôi keke may mà các vợ kô xích mích j.....chứ nếu có chắc mình die đầu tiên...yêu cá vợ quá.........mà bây h sang chuyện của Giang đi...hôm nay cò mời trâu chụp ảnh nhưng nàng ta đã thẳng thừng từ chôi...D2 tổ chức 20/11 mà hầu như đi đá bóng hết.....cuối cùng bọn nó phải đi gọi...về...=))=))

Khiếp, mới sáng nay còn mếu mếu máo máo mà giờ đã toe toét vợ một với chả vợ hai...đúng là tính xấu khó chừa:) :)
Chuyện kk tui cũng hay ho lắm chứ. Sáng nay kk sang tìm chị trâu ah chị dâu:) ...chị í chạy như ma đuổi, chạy bán sống bạn chít, chạy như chưa bao giờ được chạy...pó tay=)) =))

theshadow

Member
nài nài,sao đang Trung lại nhảy sang Giang thế,nhìn thấy chuyện bất bình ko thể ko post bài được,chuyển lại V n T đi,bây h thế nào rùi,làm lành rùi àh chúc mừng

theshadow said:
nài nài,sao đang Trung lại nhảy sang Giang thế,nhìn thấy chuyện bất bình ko thể ko post bài được,chuyển lại V n T đi,bây h thế nào rùi,làm lành rùi àh chúc mừng
Oài, box D2 mà không bàn chuyện D2 thì bất công:) :) . Cơ mà chuyện kk thì...nói ra không biết là đáng đau lòng hay đáng buồn cười nữa...mà sáng hôm qua kk làm gì mà để chị dâu chạy bán sống bán chít thía;-) ;-)

ly huyen vy

Member
=)) =)) =))
soi_hoang_g5d4 said:
Khiếp, mới sáng nay còn mếu mếu máo máo mà giờ đã toe toét vợ một với chả vợ hai...đúng là tính xấu khó chừa:) :)
Chuyện kk tui cũng hay ho lắm chứ. Sáng nay kk sang tìm chị trâu ah chị dâu:) ...chị í chạy như ma đuổi, chạy bán sống bạn chít, chạy như chưa bao giờ được chạy...pó tay=)) =))
X( X( X(
Dẫ bảo chuyện của tui bàn trong hậu trường ma!
Với lại ai là "vợ" của Vb chứ???MƠ đấy hả?Chả lẽ lại để T tự tin với sức hút của minh the???Lại tưởng bỏe thi chít :) :) :) Mà cái ông T này đỉnh thật!Chắc ổng bị đứt mất dây TK "xấu hổ"
=)) =)) =)) =)) =)) =))

ly huyen vy said:
=)) =)) =))
X( X( X(
Dẫ bảo chuyện của tui bàn trong hậu trường ma!
Với lại ai là "vợ" của Vb chứ???MƠ đấy hả?Chả lẽ lại để T tự tin với sức hút của minh the???Lại tưởng bỏe thi chít :) :) :) Mà cái ông T này đỉnh thật!Chắc ổng bị đứt mất dây TK "xấu hổ"
=)) =)) =)) =)) =)) =))
Oái, giọng điệu này không hiểu của bạn pika hay bạn Linh đây, khó hiểu quá. Sao lại nói bạn trung như thía chứ, ức chế thay:) :)

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
thôi nhé! người tung kẻ hứng thế đủ rồi...Vy nó kêu trời kêu đất lên vì cái vụ này rồi.tớ còn ko biết j`,lên 4r mới biết hóa ra Trung lại là con rể mình chắc?!
trung mà đòi làm con rể tớ á?!loại ngay từ vòng gửi xe!có thằng cu nào bên D1 đang lăm le đăng kí đấy.
Vy nhà tớ là lá ngọc cành vàng,........

trungvb

Moderator
milkywayprincess said:
thôi nhé! người tung kẻ hứng thế đủ rồi...Vy nó kêu trời kêu đất lên vì cái vụ này rồi.tớ còn ko biết j`,lên 4r mới biết hóa ra Trung lại là con rể mình chắc?!
trung mà đòi làm con rể tớ á?!loại ngay từ vòng gửi xe!có thằng cu nào bên D1 đang lăm le đăng kí đấy.
Vy nhà tớ là lá ngọc cành vàng,........
2 mẹ con trái ngươc nhau.....mẹ xấu béo lùn....con thì cao cao gầy gầy...=)) =)) =)) =)) =)) .....ấy mà là mẹ Vy ah...hơi nhầm đấy,,,,kekeee=)) =)) =))

trungvb said:
2 mẹ con trái ngươc nhau.....mẹ xấu béo lùn....con thì cao cao gầy gầy...=)) =)) =)) =)) =)) .....ấy mà là mẹ Vy ah...hơi nhầm đấy,,,,kekeee=)) =)) =))
Í, bạn Trung nói mẹ vợ thía thì chít, còn gì là thể thống nhà vợ nữa:) :) :) . Có bít "bác là bác cấm"' không mà còn nói thía:q: :q: :q:

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
khổ thật,!người ta bảo là để đức cho con cái mà lại.mà bây h` trung mới biết tớ là mẹ vợ của ấy à?!về hỏi lại vợ đi .bực cả mình!mà có mấy anh đến đăng kí cái vi ''vu'' nhà tớ rồi,
chậc!sống sao cứ để vợ nó thấy là nó sợ nhỉ?

milkywayprincess said:
khổ thật,!người ta bảo là để đức cho con cái mà lại.mà bây h` trung mới biết tớ là mẹ vợ của ấy à?!về hỏi lại vợ đi .bực cả mình!mà có mấy anh đến đăng kí cái vi ''vu'' nhà tớ rồi,
chậc!sống sao cứ để vợ nó thấy là nó sợ nhỉ?
Đấy, bạn Trung nghe thấy gì chưa:) :) :) . Cơ mà Ánh ui, gia nhập hội độc thân mà vẫn có con sao=)) =)) =)) . Với lại bi giờ chúng nó có tuân theo luật "cha mẹ đặt đâu con nằm đó" nữa đâu, chỉ sợ không cấm được:cool: :cool:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000