Punk Rock Band Plzzz!!!

chocomog_257

Moderator
hinoga said:
@Trang: có ai bảo là không đánh heavy đâu :|, cái thể loại đấy thì lớp 10 trường mình càng mù...
... mà các vị kiểm duyệt trường mình thì càng ko nuốt nổi!!! mấy vị đấy có thể cho lên diễn Numb-Encore nhưng muh bây h bảo lên oánh 1 bài của Nirvana xem, đảm bảo chết liền ko kịp nín thở :))

BlackDragon

Active Member
À, các vị ấy thì chẳng bao h nghe xem mình hát + chơi cái gì đâu. Cứ gọi là "Tiết mục có dàn dựng, đầu tư" thì sẽ dễ được duyệt hơn =)) Thế nên ví dụ hát bài nào chỉ cần đệm 1 guitar thì cứ vác thêm 2 cái đèn nữa lên cho hoành tráng :))

chocomog_257

Moderator
guitar gỗ thì còn được - chứ đàn điện + ampli thì chắc là....... :)) 1 người + 2 đèn thì được, mà bt lead vocal kiêm luôn guitar thì cũng chỉ đến thế thôi :D

BlackDragon

Active Member
Thoải mái em ạ, từ trước đến nay rock band luôn được ưu tiên. Nhưng mà cũng nên chơi bài gì có giai điệu 1 chút, đừng khó nghe quá :D

chocomog_257

Moderator
boycva_keyboard said:
hay là quả fuk hẻ gently hí hí
=)) =)) nếu gặp may ko phải vị nào dạy tiếng Anh thì chắc là duyệt hết =)) có điều là mật độ của từ fuk trong này hơi bị dày đặc, khéo các vị lại tự hỏi 'cái từ phắc phiếc gì đấy có nghĩa quái j` mà sao cứ hát đi hát lại nhỉ?' >> chết chết, văn hóa ngoài luồng :))

smooth

Member
Nirvana mà oánh là chắc được duyệt đấy, nhạc dễ nghe, tương đối dễ oánh. Hồi bọn anh oánh là No return của absurd, các có vẫn duyệt, chắc vì bé quá các cô ko nghe thấy gì, nhưng mà cuối cùng hôm hội trường phải cắt đi vì thấy dài quá, tham, oánh cả THe call of ktulu, Rock bottom....

22{Dsmbr

lâu lắm mới lượn vào đấy các bác sôi nổi qá , em la` em thấy cứ đánh cái con forever and one ý , chả hiểu sao tự nhiên dạo này chúng nó nghe ba`i na`y nh` vãi :-j

chocomog_257

Moderator
em quên, bài đấy thêm khoản phải thuê dàn giao hưởng nữa để tăng thêm phần hoành tráng mà :D chứ lại để chạy minidisc nữa thì ôi mặt lắm ^^ phần guitar lead thì em lại ko nhớ, mới nghe đc có vài lần :D

22{Dsmbr

tóm lại la` các bác chơi cái j` :-w nói chung la` em thấy trình chưa đủ thì cứ ballad thôi cái đã chứ còn nếu cao cấp hơn 1 tí thì mới tính đc :-w cả em la` em vẫn cứ thx 4rever and 1 , nghe lâu lắm rồi ma` vẫn thấy hay vãi , cả căn bản hợp thị hiếu chúng nó :-"

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000