pix pix câu cá và câu gái đê,d3 và a2 come come!!!

chuabietgi

Member
đừng xóa MINh ơi !!!!!!! ảnh dẹp mà!!!!!!cho bà con thưởng thức mà ghen tị vì ko đi !!!!!=))=))=))
mà xem ra bạn YẾN đỡ đẻ khéo nhi??????

chocomog_257

Moderator
chuabietgi said:
đừng xóa MINh ơi !!!!!!! ảnh dẹp mà!!!!!!cho bà con thưởng thức mà ghen tị vì ko đi !!!!!=))=))=))
mà xem ra bạn YẾN đỡ đẻ khéo nhi??????
Ặc ặc, chưa gì đã có 5 nhân vào cái topic này roài, sao tự nhiên xôm tụ thế <:p
Bạn Yến xem ra có triển vọng làm bà đỡ đấy :q:
Nếu ảnh đẹp thì sao lại fải đòi xóa :p =))
Con Thảo này, xóa ảnh mày làm giề, cho mấy đứa ở nhà nó tiếc vì ko đi chớ :)

Monté Cristo

cái gì, còn ảnh gì, ko post nữa, đưa nốt link đây, tự coi được rồi, ô uế thanh danh cả 1 đời gần như trong sạch của mình :(

p3yeu

Member
:D ai bảo
1 phút dại dột của ông
:D để lại hậu quả to nhớn như thế
bố đứa bé là ai nhỉ :)
nhầm,mẹ đứa bé chứ :D

nhgiang

Member
bupbelight said:
>>> các bạn a2,trông rất phởn,vì vừa uống được mấy lít nước ao,hạnh phúc,cứ nhìn bụng thăng hiếu,to phải biết :D
>>> tuấn kave em ơi,ai bế em thế :>> trông ko khác gi con khỉ,nhí nhảnh

Sao ông nào béo thế kia nhỉ =))=)).

Hay là ở đấy có dịch vụ chụp ảnh cùng Su mô nhật bản =))=))

nhgiang

Member
chuabietgi said:
và đây !!!!
xin hỏi :
KHÁM PHÁ THÚ VỊ NHẤT MÀ 2 LỚP CÓ ĐƯỢC SAU CHUYẾN ĐI HÔM NAY???
đó chính là việc chúng tôi "tình cờ " ( có phải ko??? ) phất hiện ra rằng , ko chỉ có MAI AN TIÊM mới biết trồng dưa hấu ;) . Xin giới thiệu :
SỰ TÍCH DƯA HẤU - VOL 2
chuyện kể rằng :)
ngày nảy ngày nay. khi mà công nghệ Internet phát triển cũng là lúc mọi người dường như đã có quá nhiều thành kiến với "cô giáo Thảo " :( . Quyết tâm thay đổi cách nhìn " lệch lạc" đó , "cô giáo Thảo " đã khiến không chỉ những thành viên có mặt trong buổi offline mà còn cả những nhà khoa học , những nhà " sinh vật học " lừng danh nhất cũng phải... ngước nhìn để rồi tự đạp tan tát cả những gì đã nghiên cứu - xây dựng. "cô giáo Thảo " đã làm được điều mà giới khoa học bao nhiêu năm qua chỉ biết pó toàn thân !!!! điều này khiến chúng tôi tự hỏi.... người ta còn dùng đất để trồng cây làm gì , trong khi , bằng cách của "cô giáo Thảo" chắc chắn chúng ta có được.. DUA HẤU SẠCH và tương lai là nhiều loại hoa quả khác !!!!

bạn ko hiểu??? hãy xem những hình ảnh này đã !!!!!!!!

ảnh 1
ảnh 2
chú thích : phương phát "trông dưa " của "cô giáo Thảo " là " ăn 1 hạt dưa trả một quả dưa " và dặc biệt là năng xuất : 10 phút 1 quả --> đáng nể ( mắn nhỉ !)
ảnh 1: bụng mạng dạ chửa :9 ( quá trinh........ hạt dưa phát triển thành......... quả dưa )
ảnh 2 : 1 -2-3 rặn nào , áa'a'a'a --> ra rồi =)) =)) =))
Hahahaha
Cái này hay quá =))=))=))
Nhưng mà cái thứ hai ko thật lắm , phải kiếm cái tấm vải nào mà chùm được cả chân , với cả đổ nước lên nữa =))=))
=> Công nhận lớp mình nhắng thật , các lớp khác thua xa =))=))

nhgiang

Member
bupbelight said:
:D ai bảo
1 phút dại dột của ông
:D để lại hậu quả to nhớn như thế
bố đứa bé là ai nhỉ :)
nhầm,mẹ đứa bé chứ :D
Sinh sản kiểu của Dọt là sinh sản vô tính , bố cũng là mẹ , hay có thể gọi là con hoang , ko có bố cũng ko có mẹ =))=))

chuabietgi

Member
có vẻ các bạn thick làm khỉ hơn làm người !!!
quả là chỉ có đến đấy các bạn mới được hiểu thê nào là người nguyên thủy !!!!!!!!

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Sinh sản kiểu của Dọt là sinh sản vô tính , bố cũng là mẹ , hay có thể gọi là con hoang , ko có bố cũng ko có mẹ =))=))
Đâu, chắc chắn là con Huyền để lại hậu quả roài :q: Hay là tại Hạnh sự nhể :>

nhgiang

Member
bupbelight said:
thì ông đi cùng thằng Linh còn gi
mà sang d3 thay đổi giới tính cũng đc :)
Trời. Lớp mình dạo này phất wá.

Vừa mở dịch vụ đỡ đẻ " dưa " :D lại đến vụ Phẫu thuật giới tính nữa chứ =))=)) À , lại còn vụ nâng ngực lệch của chú Dọt nữa chứ =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000