pix pix câu cá và câu gái đê,d3 và a2 come come!!!

p3yeu

Member
>>> các bạn a2,trông rất phởn,vì vừa uống được mấy lít nước ao,hạnh phúc,cứ nhìn bụng thăng hiếu,to phải biết :D
>>> tuấn kave em ơi,ai bế em thế :>> trông ko khác gi con khỉ,nhí nhảnh
>>> :-( :-( 2 thằng nó dê nhau giữa đầm cá,đáng lẽ phải vào chòi :D

p3yeu

Member
>>> anh đi anh nhớ quê nhà, :( mắt nhìn xa xăm,1 mình giữa rừng nui :D
con trà đang dò sóng bắt khách :q:
>>> 1 ông mà có 2 bà,khoẻ thật =))

p3yeu

Member
tin mới nhận,do làm việc quá sức,Linh móc cống đã phải sang thái làm phẫu thuật bộ ngực,và hôm nay xin cho các bạn thưởng thức chi tiết :)
trước phẫu thuật,lần 1,to và đầy đặn,rất phù hợp cho các quý ông,đứa nào bóp đấy :( bop nát quả cam :D

bác sĩ trình còi,phẫu thuật hỏng,lệch 2 bên

thằng này cai gi cũng to và dà,dài quá :q: i,san cho tớ 1 ít :)

và phẫu thuật xong,sức khoẻ dồi dào,thì Linh bị công an bắt tại động lag trên đông anh với các em xinh tươi,tay che mặt, ;-)

chocomog_257

Moderator
Chúng mày lắm trò vật =)) May mà tao ko ở trên nhà sàn lâu, ko thì bị con Trà nó kiss thì có mà ko sống nổi =))
À còn sự tích dưa hấu Thảo với má cún Vân đâu rồi, up nốt lên đê :q: =))

p3yeu

Member

>>> bà thảo trâu quá, :D thế mà đẻ dưa hấu vẫn ngon,trôi ra tuồn tuột :q:
kéo co,cái lũ trâu bò :-( bên mình bị thua 2 chục,cú quá :-(

chuabietgi

Member
và đây !!!!
xin hỏi :
KHÁM PHÁ THÚ VỊ NHẤT MÀ 2 LỚP CÓ ĐƯỢC SAU CHUYẾN ĐI HÔM NAY???
đó chính là việc chúng tôi "tình cờ " ( có phải ko??? ) phất hiện ra rằng , ko chỉ có MAI AN TIÊM mới biết trồng dưa hấu ;) . Xin giới thiệu :
SỰ TÍCH DƯA HẤU - VOL 2 =)) =))
chuyện kể rằng :)
ngày nảy ngày nay. khi mà công nghệ Internet phát triển cũng là lúc mọi người dường như đã có quá nhiều thành kiến với "cô giáo Thảo " :( . Quyết tâm thay đổi cách nhìn " lệch lạc" đó , "cô giáo Thảo " đã khiến không chỉ những thành viên có mặt trong buổi offline mà còn cả những nhà khoa học , những nhà " sinh vật học " lừng danh nhất cũng phải... ngước nhìn để rồi tự đạp tan tát cả những gì đã nghiên cứu - xây dựng. "cô giáo Thảo " đã làm được điều mà giới khoa học bao nhiêu năm qua chỉ biết pó toàn thân !!!! điều này khiến chúng tôi tự hỏi.... người ta còn dùng đất để trồng cây làm gì , trong khi , bằng cách của "cô giáo Thảo" chắc chắn chúng ta có được.. DUA HẤU SẠCH và tương lai là nhiều loại hoa quả khác !!!!

bạn ko hiểu??? hãy xem những hình ảnh này đã !!!!!!!!

ảnh 1
ảnh 2
chú thích : phương phát "trông dưa " của "cô giáo Thảo " là " ăn 1 hạt dưa trả một quả dưa " và dặc biệt là năng xuất : 10 phút 1 quả --> đáng nể ( mắn nhỉ !) =)) =)) =)) =)) =))
ảnh 1: bụng mạng dạ chửa :9 ( quá trinh........ hạt dưa phát triển thành......... quả dưa )
ảnh 2 : 1 -2-3 rặn nào , áa'a'a'a --> ra rồi =)) =)) =))

thaole

Member
tao công nhận kéo co lúc sau tưởng thắng hóa ra lại thua. tao chi cú hôm nay chơi tấn chú già với con huyền son ko chịu đc. tao hic. thôi. bạn tuấn cờ vờ thối không chịu đc. từ lúc vào ngồi. thua suốt. thế mới đau lúc trc toàn nhất với nhì. :((

chocomog_257

Moderator
Nếu bà con cần thì tui sẽ del toàn bộ topic này luôn, OK? ;)
Ảnh của cô Thảo vẫn là ấn tượng nhất... Quá siêu đẳng với trình độ sản xuất DƯA SẠCH!!! =)) :9 =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000