pix pix câu cá và câu gái đê,d3 và a2 come come!!!

tran hoang long

anh ko dc ở nhà nên mới phải thế này chứ,chán nhỉ. đang ở đảo, lạnh lắm, mùa hè mà mặc áo mùa đông, thế mới muốn về trước khi vào năm khoảng 10 ngày để kiếm người ôm cho ấm rồi sang học cả đông cho đỡ tiếc, mà thế là d3 hết hả em, lạ nhỉ, toàn gương mặt mới, anh cũng mới đi mà sao như trên trời rơi xuống, thê có digital ko đấy

p3yeu

Member
:D lớp em thì có các bạn sau là nổi bật này : hạnh sự,trà hói,li lái lợn,má vân ku,cô giáo thảo,biện linh :) đấy,lúc về cứ hỏi mấy người này thì anh sẽ đc phục vụ tận tình =)) =))

tran hoang long

các em gửi ảnh mà ko có tên thì đến bố anh cũng chiu. có ảnh +tên chú thích thì phê anh luôn. xem trong album ảnh lớp em anh cũng thây sao khác nhau thế

nhgiang

Member
bupbelight said:
:D lớp em thì có các bạn sau là nổi bật này : hạnh sự,trà hói,li lái lợn,má vân ku,cô giáo thảo,biện linh :) đấy,lúc về cứ hỏi mấy người này thì anh sẽ đc phục vụ tận tình =)) =))
Sao bạn Huyền lại quên mất 1 người nổi bật nhất thế ;) Hay là cố tình quên :cool:

chocomog_257

Moderator
tran hoang long said:
các em gửi ảnh mà ko có tên thì đến bố anh cũng chiu. có ảnh +tên chú thích thì phê anh luôn. xem trong album ảnh lớp em anh cũng thây sao khác nhau thế
Thế biết tên rồi thì bác có hỏi giá phục vụ không??? 1 việc quan trọng thế bác phải nhớ ra chứ :)

p3yeu

Member

THẰNG LINH TRƯỚC KHI VÀO VIỆN THĂM HẠNH SỰ NÀY
KHIẾP,VỢ MÀY ỐM MÀ MÀY CƯỜI TƯƠI THẾ X( :D :D :D :-( :-(
ZAI A2 VỪA ĐỂU VỪA LĂNG NHĂNG :D :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000