Picture of the day : She's so sexy

cu-tro

Ơ thế sao em bảo là Quyên nó lượm lặt được ở đâu, thì anh đoán nó nhặt được ở sọt rác thôi!! Sao em lại hiểu là em ở sọt rác , thế hóa ra là em đồng ý cho nó vào nhà lấy ảnh , chứ không phải nó đi lượm nhặt chứ gì? Hóa ra là 2 người thông đồng nhớ!:(

Thế cuối cùng quyết định không cho anh ảnh à? Cho fan hâm mộ 1 cái đi, rồi có gì anh hậu tạ sau.:)

ll4ever

cu-tro said:
À thằng quyên nó bảo anh là gallant master! Quyên buồn cười thật, dùng từ lóng làm em ý không hiểu!
Phục Quyên sát đất, chuyên gia bới rác, ảnh của ai cũng có!! Gửi cho tao mấy cái đi, xem chơi!
hix! nghĩ mà thương bác Hương quá!!!!!!!!:( cho thằng con trai lớn đi học 7 năm trời tiếng Fap ở VN rùi lại tốn cho nó ko bít bao nhiu để đi Fap, thế mà Érotique mà cũng cho là Gallant!!!!!!:"> mai gặp bác ko bit nói j đây?!!
có thể đúa là tiếng lóng thật nhưng mà là để dành cho mấy thằng thik xem Play Guy thui!!!!!!!!!!!!!!=)) =)) =))

cu-tro

Đồ con heo! Shut up!Thích nói xấu tao trước mặt mọi người à ! Đừng để tao gọi đệ thì mày chỉ có ãn ph..n vao mặt thôi!! :))
(Mà sao dạo này tiếng Anh kháaa thế, nghe lỏm ở đâu thế,, cố lên nhớ , tao ủng hộ mày ,cố học cho mẹ đỡ khổ vì thằng con:D )

hot_cat

Member
آج کی بات

* تیرہویں:D صدی - جب یہ سمجھ لیا جاۓ کہ اب تمام سو;) الات اور مسائل کا حل تلا:) ش کرلیا گیا ہے تو نۓ افکار اور تخیلات ناپید ہو جاتے ہی:(( ں، فکر و سوچ آج سے ہم آہنگ نہیں رہتی، غلط فیصلوں :> اور لاحاصل تگ و دو کا عمل شرو‏ ع ہوجاتا ہے جو پورے معاشرے یا قوم کو جامد کردیتا ہے ۔ پھر اسکی جگہ وہ قوم تر:| قی کرنے لگتی :D

mauthegioi

thoi tro ve co gai sexy trang dau nhe ,cac ban muon nhin mat co gai sexy khong vay hehe cho anh nhe ,hihi trong anh nay trong con sexy hon y chu hehe lau khong thay mat trong nhin xinh han len

ll4ever

oài! ở đâu vô đây mà kâu thía hở nhóc?!!!!!!
lâu lắm các chủ nhân topic mí vô tái hợp mà! ko kâu nữa nghe chưa! >:)

ll4ever

So SEXY!!!!!!!!!!!!!!

cu-tro said:
Đồ con heo! Shut up!Thích nói xấu tao trước mặt mọi người à ! Đừng để tao gọi đệ thì mày chỉ có ãn ph..n vao mặt thôi!! :))
(Mà sao dạo này tiếng Anh kháaa thế, nghe lỏm ở đâu thế,, cố lên nhớ , tao ủng hộ mày ,cố học cho mẹ đỡ khổ vì thằng con:D )
con chúa!!!!!!!!!!!! uổng công tao hôm wa nói tốt cho mày trước mặt mịe mày!!X( < may mà mịe nó mừng tuổi nên ko thấy tức lắm!keke:p >
@thầy Dung: thanx thầy nha! hay phết!
@ cu-tro: mày cẩn thận ko chú Cơ oánh chit đấy! vợ nó mà mày nói như đúng rùi ý!:))
mà tao có chửi mày đâu?!:-/ topic nè mang tên j thì tao post ảnh...gần đúng tinh thần chủ đề thui mà!=)) =)) =)) -->> he's so sexy!!!!!!!!!!!!!!!!!>:)

ll4ever

chú thik: mấy đứa nè là nhân viên của Moulin Rouge đúa!!kakaka!!!!!!
vừa đi làm boys vừa là ng mẫu ảnh của Playboy!!!!!!!>:)

mauthegioi

cu-tro said:
Ấy nói ai hả Yến, đứa ở giữa hay là 2 đứa bên cạnh hả ?
khiep AY voi To nghe on lanh xuong suon hichic:)) dao nay Cu Minh lich su ghe ha ,hehehe ,thoi thi ca 3 nang deu xinh ca duoc chua Cu (ho ho con ai xinh nhat thi tuy mat tung nguoi ):)

ll4ever

mauthegioi said:
hehe em nay thi co ve mang tinh chat giong chu de hon nhi???:*
Yến ui, bà có wen em nè ko?;-) em ý bi nhiu tuổi mờ.... ng lớn thía?!!!!!!:x ko xinh lắm nhưng dc cái.. ngọt thịt!!< kakaka dành cho anh em nhá!>

Vampire

Member
ll4ever said:
trời ơi!!!!!!! đây có phải là em My Vân ko?!!!!:-O
con mong ông già Noel mang đến cho con 1 em xinh như là My Vân.....
Nếu em có nhiều tiền, sống hời hợt bề ngoài mà cần 1 cô vợ để trang trí (như các đại gia phải có hoa hậu) thì em này hợp với em đấy :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000