Picture of the day : She's so sexy

Vampire

Member
ll4ever said:
có ảnh em ngồi giữa ảnh dưới là thực sự sexy!=)) thèng nào chụp mà ác thía?! Phong hả mày?!!!!!!!>:)
Ờ, thế nên các môn thể thao ng ta mới nghĩ ra nào là: bảo vệ đầu gối, bảo vệ gót chân, bảo vệ cổ tay, bảo vệ đầu...... Ai mà quên không mang thì có ngày gặp nạn =)) Còn có mang thì sẽ giảm nhẹ đi mà :))

ll4ever

Vampire said:
Ờ, thế nên các môn thể thao ng ta mới nghĩ ra nào là: bảo vệ đầu gối, bảo vệ gót chân, bảo vệ cổ tay, bảo vệ đầu...... Ai mà quên không mang thì có ngày gặp nạn =)) Còn có mang thì sẽ giảm nhẹ đi mà :))
óe! thầy thâm thiệt ah nha!!!!!!!!!:))

Haiz

FinalSonata4u said:
Anh nghĩ lại rồi, ko phải lỗi tại anh. Tất cả chỉ vì các chú tranh nhau em Ánh nên mới ra cơ sự này.
Em Ánh là căn nguyên của mọi cuộc đổ vỡ.
ÁNH, chọn lấy 1 chàng hoàng tử đi cho đỡ cãi nhau ! :D

Nghiêm túc này:
Thằng Quyên nhé, tao đã nói là ko ý kiến j nữa cho thằng Vinh nó nguôi rồi, sao mày cố chấp thế hả ?
Tất cả cũng bắt đầu từ cái câu chim cút chim cút của chú mày mà ra, làm họ hàng chim nhà tao bị mang tiếng oan X(
Nếu biết ng` ta ko quen đùa kiểu đấy rồi thì thôi đi chứ.

Còn cu Đức nữa, chú lại định bắt chước anh châm ngòi cho 1 cuộc chiến mới hả :>

Anh em chú ý, nếu F và A1 uýnh nhau thì cứ để thằng HoàngBầu và thằng ViệtSex cho em. 2 thằng còi xương ấy 1 mình em cân tất :))
(với điều kiện chị Thẩm ko ra trận hí hí)
thằn Quyên không cố chấp lắm đâu!chuyện này đâu phải lỗi tại nó,mà tại cái thằng kia kìa,ai bảo nõ chửi anh em cơ,thôi thì cứ chửi nó thật cho nó rồi không thì lớp F mình bị lỗ à?To Trung:mày có nhớ là cái gì cúng phải Kinh Tế không hử,con nhà buôn thì phải biết tính toán chứ

Haiz

Tao vẫn online để xem anh em dạo này thế nào nhưng không bao giờ post bài nhưng mà tình cờ đọc bài thằng Vinh thì không pót không được và không chửi nó ngu cũng không xong,khổ thân anh To nhà mình,nhưng mà cũng phải kể đén là anh em mình có lời lẽ phan biệt củng tộc quá,sau này tao mà lấy Tây Đen thì cứ cẩn thận với tao đấyhehe
To Trung:Trước Tết mày gọi điện cho tao nhưng tao không có nhà không thì anh em buôn dăm bảy tiếng như hồi trươc nhỉ tiếc quá!;)

cu-tro

Mịa thằng Cơ, vào 4rum mà không Post bài thích ăn đòn hả, dạo này chú cặp với em nào thế? kể anh em nghe chơi?

Mà mấy lời của mày tao nghe thấy hay đấy!Lọt tai ghê!

ll4ever

Haiz said:
thằn Quyên không cố chấp lắm đâu!chuyện này đâu phải lỗi tại nó,mà tại cái thằng kia kìa,ai bảo nõ chửi anh em cơ,thôi thì cứ chửi nó thật cho nó rồi không thì lớp F mình bị lỗ à?To Trung:mày có nhớ là cái gì cúng phải Kinh Tế không hử,con nhà buôn thì phải biết tính toán chứ
ôi!! chưa bao h thấy iu bạn Dương như lúc nè!!!:x < ọe, hơi gay nhể>
o`! vụ thằng Vinh thì thui,ko kể nữa! nhưng thằng Đức ennemie quá láo, láo ko chịu dc! chả nhẽ lại đi cãi nhau với thằng_có thể nói là_vô học ấy! nó ko bít mình là ai hay sao mà dám xưng "bố" "con" với tao chứ lị! dù cho nó có gọi tao là bố đi nữa cũng là quá hỗn! tao là..... ông nội nó < ah mà quên, là ông nó thì chết ah?! mỗi lần nhìn thấy mặt thằng cháu như thế ko nôn ọe thì... oéo giống!:)) >

Haiz

milkywayprincess said:
ê! ông quyên ko đc pót n` bài liền nhau như thế kia! có nội dung j` cần bổ sung thì edit vào bài ý
To Quyên:Em này là ai vậ?!sao trong topic của lớp cũng góp mặt.Hihi trông bé ấy cũng yêu yêu.Hihhi hay là kết nạp em ấy vào lớp mình dưới hình thức....nào đấy!

ll4ever

Haiz said:
To Quyên:Em này là ai vậ?!sao trong topic của lớp cũng góp mặt.Hihi trông bé ấy cũng yêu yêu.Hihhi hay là kết nạp em ấy vào lớp mình dưới hình thức....nào đấy!
kakaa! thì tao đã hỏi và đề nghị em ý cần có ng bảo lãnh theo diện ..vợ con:)) mà em ý ko còn bé, ko thể theo diện con.vậy nên khẩn thiết yêu cầu bé Ánh khai hộ khẩu đi nhá!!!!!!!!B-)

ll4ever

o`! mà hình như nhóc nè đang gây 1 làn sóng< ko hỉu là tò mò hay thik thú> trong lớp F đấy! cụ thể là việc cu Dương nhà mình cũng lên up bài! :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000