Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

LordofNTL

thu ba ne di tham quan roi , moi nguoi nho chua bi ki luong nha , nen nho la ko chi chuan bi do an cho mot nguoi ma con chua bi do an cho .................. ca lop nhe ' .
He' he' he' .......

mafia_nha_que

darkknight1411 said:
anh Thong bi xoe` dau ghe.nhung ma` luc day trong cu nhu la sieu nhan bay bay...(cac ban co bit SN trong Slump ko...^_^)
Ê , mày có hoc đâu mà nhìn thấy hả Hùng =))
Mà này mai anh em mình đi lúc 6h hả ,nhớ đợi tao nhé B-)

God bless u

Member
hehe, thứ 3 đi tham quan sướng quá, chúng mày nhớ mang tiền đầy đủ đóng nhé, 80 nghìn, đừng để thảm cảnh năm ngoái gân cổ đòi tiền từng đứa...
Thông sau quả xòe hôm nay h toán lên bảng cứ lên lên xuống xuống suốt. Chẳng biết vô tình hay cố tình mà 2 bạn giống nhau, sướng nhé :D

God bless u

Member
nài nài thằng tùng không phải chửi thế, đến cả thày cũng phải đóng 8o nghìn để đi đấy... ăn nói cẩn thận. Mà có phải là 80 nghìn đâu...thừa thì trả lại mà...

God bless u

Member
ủa, thằng lợn tùng chạy đi đâu vậy??? Lúc về mới thấy thò mặt ra... bọn tao ở lại chơi chẳng đi đâu cả. mấy trò mẫu giáo của chúng nó ghê thật, nghĩ đủ trò, chán bịt mắt lại rồng rắn rồi quây nhau=)) Tao nhìn sang mấy đứa lớp khác thấy chúng nó nhìn mình như quái vật... nhưng không sao, vui là được:D:D Cái đoạn trên xe mới bỉ vỏ chứ :( :(

unni_x

Active Member
tao có, nhưng đợi lấy nốt ảnh từ máy Minh, máy Thảo với cả Nguyên nữa cho đủ :D rửa ảnh nào thì chúng mày đăng kí đi, tao đi rửa luôn thể, từ máy kĩ thuật số là 2500 thì phải :-S

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000