Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
Ảnh lớp mình hum nay 24/11 ;-)

Thúy với Ly giở trò ngay trước lớp :cool:

xong việc ;-)

Mí con điên :D

Cười như điên ý ( đứa nào chụp ảnh này xấu thế :-w)

My, Sẹo :)

unni_x

Active Member
âu yếm :>>

My-Sẹo-Thông-Đức :D

4 chàng ngự lâm ^.^

2 bố con =))

2 anh chị nhìn nhau tình tứ thía ;-)

Quang : lại đây nào em iu :)
Ngân : tha cho em =))

Ảnh này Thông đẹp trai thế :x

God bless u

Member
con lợn unni nhớ đấy....Lần sau đừng tao đã bảo xóa cái ảnh đó đi mà, mất hình tượng nhau quá :(( Chụp lén là xấu tính lắm đấy :(:(
Tuần sau được đi chơi rồi,:D mặc dù đi Côn Sơn lần thứ 4 chán mặt cụ CHu rồi nhưng kệ, với lớp là vui roài :D

nqt_nqt

bọn mày đi đâu tao đi với ! được không hay lại bảo không cho ! Bố thề giết thằng nào bảo không cho đấy ! Đi đâu hỏi thầy cho tao đi với được không ! Nếu được thì nói với tao nhé ! Thanks !

unni_x

Active Member
ý, mày muốn đi với lớp mình thì có gì đâu :D cứ xông vào mà đi cho thêm đông vui :D nhưng mừ mày có vướng bận gì với A5 ko, đi cùng ngày đấy ^.^

God bless u

Member
chúc chúng mày những đứa nào thi học sinh giỏi (đặc biệt là chồng + vợ sáu) thi cho tốt, làm thế nào kết quả mà lớp mình tuần sau đi tham quan sĩ số đầy đủ nhé :D :D
khổ thân đứa nào sinh nhật hôm nay, trông con bò ăn mà thấy ngại quá. chắc tháng sau chẳng dám đi nữa :( :D

God bless u

Member
Bọn mày thi thố thế nào, hôm nay thấy 3 đứa giỏi Hóa nhất đều kêu ca là không làm được ---> thường những đứa không làm được ít nói gì và ngược lại---> chúng nó tuần sau sẽ không đi chơi được với lớp. Buồnnnnnnn:( :(

makino_511

anh oi
em co phai a3 ko em den hoi cham xin cac anh cac chi dung trach em nhe
em co phai thanhvien a3 k0 anh
co ai lop minh k0 tham quan thu 5 tuan sau k0 vay
thi ........ o nha di choi rieng voi em
la nu thi cang tot k0 thi nam thi di PS2
hoac GB nhe

God bless u

Member
Em Hưng ngoan thật. Mà chưa chi đã khẳng định mình đỗ học sinh giỏi vòng 1 rồi cơ à, kiêu quá :D :D Nếu tình hình chúng nó làm được bài như thế này khéo chẳng ai đi tham quan mất....:(
Con Hằng hâm hôm nay có thấy nó bị cắt cái gì đâu nhỉ, :)D) thế mà kêu

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000