Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

God bless u

Member
Oái, bạn Nga nào thế sao tớ không biết vậy :D :D :D Thấy lớp có trêu hồi nào, công nhận mình thông tin kém thật.....Mà tưởng cu Thông có tận mấy em cơ mà, không ngờ dính líu cả sang lớp S cơ à, ái chà chà bạn trai trông thế mà đào hoa phết nhở =))

Pham Huy Thong said:
Trời ơi!!!!!!!! Xấu hổ wá :>> :>> :>> :>> :>>
To Chi: Bà được lắm, nhớ đấy nhé X( X( X( X(
Ui trời ơi sợ quá. Tôi bít ông làm trò gì rồi. Lại sang 4rum lớp tôi để trêu tôi với M Đức hả vô tư đi. Cả lớp tôi bít là tui với nó tình bạn trong sáng rùi hehe. =)) =)) =)) :) :) :p :p

unni_x

Active Member
chú Thông mà cũng đào hoa ra trò nhỉ ;-) đúng là lâu nay trong lớp mình có 1 anh chàng đẹp trai lãng mạn mà mình lại bỏ qua mất, phí phạm quá =))=))

titanic

Giờ bọn mày lại nghiện bọn lớp F à? con trai con gái lớp đó đều xinh trai đep gái hết nhưng ai có chót yêu thì cẩn thận biển cấm :9 :9
To Un: hôm nay teo đi học gặp thằng mèo vặt lông nhà mày úi chùi ui chẳng bít có định cưa bé nào nữa hay không mà trau sờ chuốt vậy

unni_x

Active Member
titanic_nhn said:
Giờ bọn mày lại nghiện bọn lớp F à? con trai con gái lớp đó đều xinh trai đep gái hết nhưng ai có chót yêu thì cẩn thận biển cấm :9 :9
To Un: hôm nay teo đi học gặp thằng mèo vặt lông nhà mày úi chùi ui chẳng bít có định cưa bé nào nữa hay không mà trau sờ chuốt vậy
Con Nhung cứ nói chạm tim đỏ của tao :>> , hồi lớp 10 tao còn có tuyên ngôn là con trai lớp F thì tránh xa 10m, vậy mà bây giờ :( tuyên ngôn ơi, giờ còn đâu :-(
Mày gặp mèo lúc nào hả Nhung, sáng hay chìu, sáng là em bikini da cam, chiều là em bikini xanh nước biển, còn tối thì tối quá nên ko rõ màu nữa :cool: =))
to bán dưa buôn vịt : chưa thấy ai đẹp trai hơn mèo :>> =))

thang_vo_tinh

Anh có đứa em họ tên là Hiền ở lớp các em ko biết nó học hành thế nào nhưng các em giúp đỡ nó hộ anh nhé năm sau cả lũ bọn em thi hết rồi cố gắng lên còn năm nay lớp anh sẽ đỗ 90%

nqt_nqt

Oái ông anh của Hiền tự nhiên vào nói vài câu này hay thật không ngờ con Hiền lại có ông anh học ở lớp 12A3 cơ đấy

nqt_nqt

Bây giờ lớp mình mốt là chơi trò chơi của trường mình và thi nhau phá kỉ lục !

Hiện giờ người đứng đầu là anh với 8 kỉ lục

titanic

thang_vo_tinh said:
Anh có đứa em họ tên là Hiền ở lớp các em ko biết nó học hành thế nào nhưng các em giúp đỡ nó hộ anh nhé năm sau cả lũ bọn em thi hết rồi cố gắng lên còn năm nay lớp anh sẽ đỗ 90%

Chẳng bít ông anh kiểu gì của con Hiền đây? :d: Con này mí mật wá làm mọi người tò mò :? :? :?

titanic

nqt_nqt said:
Bây giờ lớp mình mốt là chơi trò chơi của trường mình và thi nhau phá kỉ lục !

Hiện giờ người đứng đầu là anh với 8 kỉ lục

Kỉ lục gì vậy? nói kỉ lục thì phải kể ra chứ nói không thì ai bít đc :-S ;-)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000