Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

nqt_nqt

Được ! Quay sang tâng bốc con Nhung "Vịt" ! Mà bạn ' có gì đặc biệt không nhỉ ! Ví Dụ như có cánh ở đâu chẵng hạn !!!!!!!!!!!!!!!

unni_x

Active Member
=)) thằng lùa vịt quay sang tâng bốc vịt của mình =)) đúng là đáng " khâm phục" =))
to Nhung : có gì chia sẻ đâu, tao đang hạnh phúc với mèo :D

God bless u

Member
Chia sẻ con mèo lắc nhà nó á Nhung, thôi lạy me.
Con Nhung nhà nó hôm trước vừa mổ con gà cùng dòng lai với nó cho cả lũ ăn mà. Thịt nó ngon lắm, không biết thịt con Nhung vịt thế nào, chưa thử. =))

thông cảm
mùa hè nóng nực mọi người mua rau nhiều nên hết hàng nhanh =)) =))
bi h quay sang món vặt lông mèo để kiếm thêm xiền về nuôi chồng con =)) =))

nqt_nqt

Thế chưa phải là đã hết phải không hả Ly ơi ! Có muốn tao nói ra chuyện "đó" ở đây không hả bé khú bán rau ơi

titanic

darkknight1411 said:
sao Nhung thích làm nhân vật chính hả
hay bi h đổi chủ đề thành Nhung vịt nhé

:> thích ăn đòn hả? tui đâu có bảo đổi chủ đề đâu mà ông đã đổi nhanh vậy X(

Nhưng thế nào đi chăng nữa ;-) thì vẫn là vịt
dời , vịt trời còn ông là vịt đực, vịt đất :-S

titanic

Mọi người có gì thì chia....chia sẻ sẻ đi cứ úp úp mở mở nóng ruôt quá :-S :>
To Ly : mày thích ăn thịt vịt hả? đc rồi mày chuẩn bị , đi hôm nào rảnh đến nhà mày tao cho ăn :d:

To Tùng: khổ thật đấy =)) học cùng nhau 2 năm mà vẫn chưa bít cánh bạn bè chỗ nào thì chán thật hum nào
tao cho xem :9

To Hằng: thì bà hanh phúc tui mới bảo bà chia sẻ cho mọi người chứ :p ;)
;-) ;-) ;-) ;-) ;-) ;-)

titanic

Mọi người có gì thì chia....chia sẻ sẻ đi cứ úp úp mở mở nóng ruôt quá :-S :>
To Ly : mày thích ăn thịt vịt hả? đc rồi mày chuẩn bị đi , hôm nào rảnh đến nhà mày tao cho ăn :d:

To Tùng: khổ thật đấy =)) học cùng nhau 2 năm mà vẫn chưa bít cánh bạn bè chỗ nào thì chán thật hum nào
tao cho xem :9

To Hằng: thì bà hanh phúc tui mới bảo bà chia sẻ cho mọi người chứ :p ;)
;-) ;-) ;-) ;-) ;-) ;-)

mafia_nha_que

Sau một thời gian tu luyện mãi võ ,quay lại nơi đây thấy người đâu chẳng có để cho những gà ,những vịt ,những rau tung hoành khiếp quá :( :(
chẹp chẹp...

xin lỗi mọi người cho em bon chen một phát được không. A3 đang gán ghép bạn Nga lớp em với lại bạn Thông lớp đó hả. Zui nhỉ , nhưng sự thật là hai đứa bọn nó chẳng có gì hết.
To Thông : Đáng lẽ ra tôi sẽ không đính chính cái vụ giữa ông và Nga ở trên này đâu. Tôi còn muốn bọn nó trêu ông nhiều cho đỡ tức cái tội ông trêu tôi hồi trước. Nhưng mà làm thế thì thất đức quá. Tôi vốn là người tử tế mà.

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000