Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
oài, bọn mày ơi, sau cuộc đi Huế về, tao đã có một quyết định không hay cho lắm, mà chắc là gây ảnh hưởng đến nhiều người, nhưng tao đã quyết rùi, dù thế nào cũng phải làm tiếp :D

smooth

Member
Oài, chuyện làm bí thư tiếp hả, thế thì ủng hộ bạn Hằng đi các em. Chỉ sợ bắt đứa khác làm bí thư nó cũng ko chịu làm thôi, lo gì mất chức. Chú WC hôm nay mổ mắt hả, sao ko thấy nói gì với anh em nhỉ, chả biết có sao ko đây.

:) Chị Un ơi, em đây bi giờ cũng muốn zo BCH để bám càng đi chơi với mọi người.
À hay là lúc nào đi đâu chơi mọi người cho em đi theo với======> thích hóng hớt , thích đàn đúm. :lol:

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-sieumauechcom+Jun 24 2004, 12:26 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (sieumauechcom @ Jun 24 2004, 12:26 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :) Chị Un ơi, em đây bi giờ cũng muốn zo BCH để bám càng đi chơi với mọi người.
À hay là lúc nào đi đâu chơi mọi người cho em đi theo với======> thích hóng hớt , thích đàn đúm. :lol: [/b][/quote]
Trùi ui, ước muốn của em cũng là ước muốn của chị :D chị muốn làm tiếp một phần cũng là quen việc rùi, phần còn lại là vì Huế, chỉ vì Huế thôi :) Mà em yên tâm đi, em là em chị và Chipcom mà, có gì 3 chị em mình đi chơi luôn, chứ ai lại bỏ em ở nhà bao giờ đâu ;)

God bless u

Member
dù thế nào cũng phải làm tiếp&nbsp;
Bravo!!! :D Nghe câu này mà thấy mát lòng mát dạ hẳn. Quyết định sáng suốt đấy. :lol: Cứ thế thì năm sau chắc sẽ được đi Huế tiếp đó unni ơi!!!

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-God bless u+Jun 26 2004, 11:58 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (God bless u @ Jun 26 2004, 11:58 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
dù thế nào cũng phải làm tiếp 
Bravo!!! :D Nghe câu này mà thấy mát lòng mát dạ hẳn. Quyết định sáng suốt đấy. :lol: Cứ thế thì năm sau chắc sẽ được đi Huế tiếp đó unni ơi!!! [/b][/quote]
Cái con bé này <_< Hic, năm sau có được đi nữa đâu T_T, thui thì phải cố gắng, nhưng cái chính năm sau có còn là A3' mem không thì phải trông chờ vào kết quả thi vậy :unsure:

võ tòng 1104

<!--QuoteBegin-chien_binh_duong_pho+Dec 5 2003, 02:40 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chien_binh_duong_pho @ Dec 5 2003, 02:40 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Lớp bạn có bạn nào xinh không , giới thiệu cho mình 1 bạn nhé!
Mình rất muốn làm quen với các thành viên lớp A3 :D :D :D [/b][/quote]
Có đó muốn làm quen thì liên lạc với tui nghen ;) Mà chú ở lớp nào đó?
Ở đó có ai xinh hun :ph34r:

God bless u

Member
Có đó muốn làm quen thì liên lạc với tui nghen&nbsp; Mà chú ở lớp nào đó?
Ở đó có ai xinh hun&nbsp;
Kiếu bố, ở lớp chưa cưa được ai đã "nhòm" sang bên lớp ngoài rồi cơ đấy :rolleyes: <_< :lol: :lol:
@unni:
Cái con bé này
Mày cứ gọi thế là cả năm tao không cao lên được phân nào đâu nhá!!! :angry: :( :lol:

G

Guest

Guest
hì hì mình không học lớp a4.
con trai lạ thật đó.đi đến đâu là cưa gái đến đó :p sợ wa
mấy bồ sướng thật đó được đi chơi đã đời còn tui thì suốt ngày ở nhà chán ơi là chán :( .ở hếu nhìu món ngon lắm nhỉ :p

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 27 2004, 09:59 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 27 2004, 09:59 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hì hì mình không học lớp a4.
con trai lạ thật đó.đi đến đâu là cưa gái đến đó :p sợ wa
mấy bồ sướng thật đó được đi chơi đã đời còn tui thì suốt ngày ở nhà chán ơi là chán :( .ở hếu nhìu món ngon lắm nhỉ :p [/b][/quote]
Hì, đúng rùi, lắm món vừa ngon lại vừa lạ, như món chè " Bột lọc bọc thịt quay", ngon miễn chê ^^

ark

Active Member
<!--QuoteBegin-God bless u+Jun 27 2004, 02:37 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (God bless u @ Jun 27 2004, 02:37 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
Có đó muốn làm quen thì liên lạc với tui nghen  Mà chú ở lớp nào đó?
Ở đó có ai xinh hun 
Kiếu bố, ở lớp chưa cưa được ai đã "nhòm" sang bên lớp ngoài rồi cơ đấy :rolleyes: <_< :lol: :lol:
@unni:
Cái con bé này
Mày cứ gọi thế là cả năm tao không cao lên được phân nào đâu nhá!!! :angry: :( :lol: [/b][/quote]
Bây h còn đòi cao gì nữa ;)

smooth

Member
Bé Ly cao thế là ổn rồi, còn đòi gì nữa, cao như bạn Hằng để mà chết à. Sao dạo này chú WC lặn đâu mất ý nhỉ, có ai biết tin tức gì về nó ko ???

unni_x

Active Member
cao như bạn Hằng để mà chết à
what???? <_<
Hôm nay lớp A3 có vẻ tham gia câu lạc bộ vì Tương Lai đông quá.&nbsp; KLOng phát biểu mấy câu về chủ đề "T_Y" hay thật&nbsp;
Chà chà, thú vị thế, Kim Long phát biểu thì " hay" rùi ^^
Sao dạo này chú WC lặn đâu mất ý nhỉ, có ai biết tin tức gì về nó ko ???
Nó mổ mắt mà bác, hi` ;)

God bless u

Member
Hôm nay tớ đã đi học thêm hè buổi đầu tiên ở lớp A3. Không khí nhìn chung rất sầm uất, nhộn nhịp và hơi bị..ấm áp (nhiệt kế 36độ C):ph34r: :D Mấy đứa lớp mình công nhận vui tính thiệt :lol:
Tình hình có vẻ nhiều bạn đăng kí thi vào lớp mình, đã thấy thấp thoáng 1 bạn đeo kính mặc áo đen rùi :blink:

God bless u

Member
Alô, cho hỏi tình hình bạn WC thế nào rồi, :huh: Mỗi đứa trả lời 1 nẻo, chả biết tin đứa nào...thế cơ chứ lị :blink: :( :unsure:

ark

Active Member
W_C :angry:
dạo này toàn đi "dụ dỗ con gái nhà lành" :angry:

Hi vọng sang năm a3 ko có thêm 1 đứa con gái nào vào lớp :D

God bless u

Member
<!--QuoteBegin-ark+Jul 5 2004, 01:17 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ark @ Jul 5 2004, 01:17 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> W_C :angry:
dạo này toàn đi "dụ dỗ con gái nhà lành" :angry:

Hi vọng sang năm a3 ko có thêm 1 đứa con gái nào vào lớp :D [/b][/quote]
Dụ dỗ cái gì cơ?? :blink: nói rõ ra xem nào :angry: <_< Cùng lớp thì hỏi thăm chứ gì đâu mà... :huh:

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000