Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

God bless u

Member
Hôm nay lớp mình tham gia đá bóng giao hữu với lớp A1 cũ trường CVA2. Tỉ số 3-1(hoặc 2-1) gì đó, lớp mình thắng thì phải. Thông tin chưa được xác định rõ. Đề nghị bạn nào biết hoặc đi xem nói cho tớ biết cái. :9
Không đi xem được chán thật :( :D

smooth

Member
Các em A3 đá bóng khá nhỉ, nhưng chắc ko bằng lớp anh, 2 năm dự giải trường đều loại ngay từ vòng đầu, hix. A3 mỗi năm chỉ được 1 mặt thôi, năm thì thể thao, năm thì nghệ thuật. cứ dòm lại mà xem, 14 A3 có ban pyramid, 13A3 đóng góp 1/2 tuyển bóng đá trường, 12A3 có band "tuổi mộng mơ", 11A3 lại đá bóng giỏi. Kiểu này 10A3 đang có nhân tài về nghệ thuật, cần sớm được phát hiện và bồi dưỡng, hihi.

unni_x

Active Member
darkknight1411 said:
xin chao moi nguoi cho to tham gia voi khong ngo o trong nay cung dong dao nhi
Hehe, chào mừng bé Hùng đã tham gia topic của lớp ta, nhân tổng số 11A3 lên 5 người =)) , thế mới biết công sức xây dựng 9 trang topic nay` toàn nhờ các bẹn ngoài lớp cả =))

titanic

Mà này ban Hùng oi! dao này ban có bồ à ? mà nghe moi nguòi quảng cáo nhiêu` thế :cool: =P~ =P~

Nếu có thông tin mói nhó báo cho bà con nghen ( có quà mung`) /:) ;)

God bless u

Member
Cái nhung này nó câu bài ghê quá, cứ mấy dòng là lại tách ra 1 bài. Sợ lắm.... Mà lìu tìu là gì thế, chả hiểu???, mỗi năm 1 nick thế này thì khổ mình quá:D Bọn này toàn lôi bậy bạ ở đâu ra ý!!!

unni_x

Active Member
Bạn Nhung câu bài dễ sợ quá, ngang ngửa ku Wc roai` =))
Mà be' Un có lời mong các bác viết chữ có dấu giùm, nhìn đau mắt quá :cool:
Còn chuyện chúng mày iu đương thế nào sao không post lên đây cho mọi người có dịp được thưởng thức nhẩy :>> /:)

titanic

=))
Bạn Hằng và bạn Ly đua nhau dùng từ (câu bài) nghe nghê mà chết đi đc :( Co' gì mà câu nhi? co' gì viết đấy chứ sao :)

Miễn là co' tấm long` tấm mề chứ đâu cần dài hay ngắn làm chi mô I-)

de nghi cac ban khong duoc tham lam nhu vay co cau bai cung phai vua vua thoi de anh em con cau voi chu

ban Hang mui thinh ghe nhi chuyen gi cung biet
sao khong ke cho moi nguoi chuyen anh Ki Ki hay Milu gi do cua ban di cho moi nguoi con thuong thuc =P~ :D

God bless u

Member
Tiện thể đề nghị bạn Hùng - hậu vệ A3 -bảo mấy bạn lớp mình sắp xếp thế nào chứ toàn đá bóng vào sáng thứ 4 thì.... bận lắm. Như thế thì muốn tớ rủ bạn gái các cậu đền xem hơi bị khó đấy:D. Lần trước đã không đi xem được rồi, tiếc thật.....
@unni: bỏ sót mấy bạn ở chuyên mục Hóa học nè, rồi 1 đứa ở English, rồi còn cái Nga. 9 nhân tất cả, tớ đếm ròi:D

rat tiec thua ban ly ly ban la doi truong doi co vu thi viec ru re may ban nu di xem bong da la dieu de hieu con toi co phai la doi truong doi bong nam dau ma bay dat sap xep nay no chu doi bong chi co thu 4 de tap trung nen phai da vao thu 4 chu biet lam sao neu ban muon da vao hom khac thi sao ban khong xin lam quan ly doi bong luon yen tam gia nhap khong mat tien dau dung lo :D
co ban nao muon biet tinh hinh doi bong lop minh thi cu hoi toi se duoc thong tin day du chinh xac va dac biet la mien phi :D (doi bong gio co nhieu thay doi lam roi do khong nhu hoi vo dich lop 10 dau vi co hung dep trai ma li :D )

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000