Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

ark

Active Member
Mệt thế :)|
Đông người lên forum thế này mà ko có cái gì ra hồn để post à ? nếu có gì sưu tầm được hay muốn chia sẻ thì cũng chỉ post vài bài thôi, mấy pages rồi (chưa kể những bài bị xóa) toàn copy paste để câu bài.
Các bạn cứ câu bài thế này, lúc tớ xoá bài bọn 06-09 bọn nó lại chỉ vào topic A3 bảo "Khóa anh còn câu như thế thì sao" 8-}

ark

Active Member
Làm sao mà ko cho người ngoài vào được ?
Còn tự do ngôn luận thì cũng phải theo nội quy, ko có gì để post thì cũng đừng post quá nhiều thứ chẳng liên quan gì đến lớp.

vivivuvu

join

chào anh em cho anh gia nhập tý.
"Nhập giá tùy tục" đầu tiên xin ủng hộ Duy Anh.
Chửi hay lắm, chửi đáng lắm ( mà sao mày chửi thằng NA_nó là thằng nào?)
:ph34r:

NA ơi ! Tớ vừa vào chẳng nhẽ lại bị bank nick chăng?
Thiện tai thiện tai

autumn1109

Lần đầu tiên thấy lớp mình đong vui thế này,hóa ra ai cũng đăng kí mà ko dùng nick.Cụ thể vụ liên hoan là thế nào vậy?lùi sang 7h30' đc ko.Lúc đấy em mới đi học về.

God_bless_you

con sẹo kia tao biết màylà ai đừng để tao méc cái thằng ngồi cạnh mày không là đi cả 2 luôn đấy, ok;)
Phải cảm ơn admin vì nhờ vậy phong trào 4rum lớp tớ sầm uất hẳn lên mà 4rum trường cũng được nhờ :D
Dù sao bệnh mà không hút chích cờ bạc thì cũng không thể gọi là bệnh được phải không anh em...
Tốt nhất mọi người không nên chửi bậy ở đây, nhưng còn cái vụ post tranh ảnh nên post ảnh động vật để mọi người cùng nhau học sinh vật học chứ ở Vn không có khái niệm học giáo dục giới tính ở người đâu, mọi người hỉu ý tớ chứ :D :D :D

God_bless_you

A3 hỡi a3 ơi than ôi người bệnh ở đâu cả rồi :( :(
Cái lớp này á, bệnh từ bí thư phó bí thư đến tổ viên bàn viên mọi người thông cảm. Thế mới gọi là đoàn kết chứ :)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000