Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoang_B_B

box chỉ có lèo tèo mấy nhóc mà lắm chuyện ghê,việt anh ở tít bên xing mà cũng đòi M--->câu bài sang Việt nam.đề nghi dẹp woach cái box này đi.

meta4monster

Bắt đầu bằng những câu mà mình vẫn còn nhớ ơi là nhớ dù đã nghe cách đây 1 tỷ năm :

Love is a name,

Sex is a game,

Play game,forgot name !

Và bây giờ là những diễn biến của buổi trưa nay tại...(lát nữa nói khè) :

_Tới lượt anh !

_Úm ba la xì bùa !

_Em im đi ! Điên à !Để anh còn ra chứ ! Chưa ra được đang khó chịu đây này !Tức quá đi mất !

_Trời ơi anh vẫn chưa xuất cơ àh ? Suốt từ nãy, cứ ngồi như thằng đần...Anh xem thiên hạ kia kìa, có ai như anh không ?

_Im đi ,em biết cái gì !Em tưởng muốn ra được là dễ lắm hả !Đấy em cũng muốn ra mà có ra được đâu !

_Vì em không có nước !

_Thế này thì chơi lâu đây !

_Chơi càng lâu càng thích !

_Im đi, kẹt rồi đây này !

_Đấy anh làm kẹt lại đây này, sao mãi không ra nước ...sốt ruột quá,đau quá đi mất !

_Há há , đây rồi, anh xuất được rồi, em chết với anh rồi !

_Á,á á á ...trời ơi ,anh đá em cứ nhớ đấy nhé !Anh tàn nhẫn lắm !Mới xuất được 1 lần đã giở trò đá người ta !

_Phải cho em chết anh mới sướng ! Anh phải lo thân anh nữa chứ, còn xuất 3 lần nữa !

...

-Ôi lần này sao nhanh thế nhỉ ?

...

_Ha ha ,anh lại sắp lên rồi, én èn en chết em rồi cưng ơi !

_Ôi giời ơi ,em phải đá anh 1 phát chứ để anh lên em chết chắc rồi !

_Im , im , to mồm thế, còn lâu nhé, chân ngắn mà đòi...

_Huhu, ông trời không có mắt, anh xuất ào ào mà em chẳng ra đựoc gì cả !

....

Tạm thời là như thế...dịch mấy câu tiếng Anh trên kia là :

Tình yêu là 1 cái tên,

Tình dục là 1 trò chơi,

Chơi trò chơi và quên mất cái tên của nó !

Vâng ạh, nhưng mà cái đoạn ò e í trên kia đúng là 1 trò chơi, 1 trò chơi ko hơn ko kém...trò...Cá ngựa...Hourse race chess.Xuất có nghĩa là xuất chuồng, ra cũng là ra khỏi chuồng,đá thì khỏi nói, còn lên là...lên chuồng, còn kẹt thì tất nhiên là không đi được nữa,hehe !Chẳng là trưa nay ăn uống no say ở nhà tớ, 8 đứa chơi tá lả và cá ngựa,nhất là trò cá ngựa, cổ vũ và la ó ỏm tỏi, kể cũng vui, cứ tưởng chuyện jè nghiêm trọng

TranNamTrung

_Em im đi ! Điên à !Để anh còn ra chứ ! Chưa ra được đang khó chịu đây này !Tức quá đi mất !

_Trời ơi anh vẫn chưa xuất cơ àh ? Suốt từ nãy, cứ ngồi như thằng đần...Anh xem thiên hạ kia kìa, có ai như anh không ?

_Im đi ,em biết cái gì !Em tưởng muốn ra được là dễ lắm hả !Đấy em cũng muốn ra mà có ra được đâu !

_Vì em không có nước !

_Thế này thì chơi lâu đây !

_Chơi càng lâu càng thích !

_Im đi, kẹt rồi đây này !

_Đấy anh làm kẹt lại đây này, sao mãi không ra nước ...sốt ruột quá,đau quá đi mất !

_Há há , đây rồi, anh xuất được rồi, em chết với anh rồi !

_Á,á á á ...trời ơi ,anh đá em cứ nhớ đấy nhé !Anh tàn nhẫn lắm !Mới xuất được 1 lần đã giở trò đá người ta !

_Phải cho em chết anh mới sướng ! Anh phải lo thân anh nữa chứ, còn xuất 3 lần nữa !

...

-Ôi lần này sao nhanh thế nhỉ ?

...

_Ha ha ,anh lại sắp lên rồi, én èn en chết em rồi cưng ơi !

_Ôi giời ơi ,em phải đá anh 1 phát chứ để anh lên em chết chắc rồi !

_Im , im , to mồm thế, còn lâu nhé, chân ngắn mà đòi...

_Huhu, ông trời không có mắt, anh xuất ào ào mà em chẳng ra đựoc gì cả !

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000