Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
:D Hùng này, bọn mày đến sớm để đá bóng với A1 à :D Thế có gọi đội cổ vũ Lyly đến không, trận tái đấu với kình địch mà:D

kết quả thì chưa có /:)

mai đá mà đội trưởng ly dê không chịu đi xem gì cả

đội bóng đang thiếu người quản lý ( nữ ) có bạn nào ứng cử chức đó không

sẽ được xem hùng đẹp trai đá miễn phí đó :D

God bless u

Member
darkknight1411 said:
kết quả thì chưa có /:)

mai đá mà đội trưởng ly dê không chịu đi xem gì cả

đội bóng đang thiếu người quản lý ( nữ ) có bạn nào ứng cử chức đó không

sẽ được xem hùng đẹp trai đá miễn phí đó :D
Chính vì phải nhìn bạn nào đá "ngứa mắt" nên đến bi giờ vẫn chẳng có bạn nào dám đứng ra quản lí:))

yeah2004

[COLOR=Red]TAO VỪA ĐI XEM KẾT QUẢ[/COLOR]
HUNG` ĐỨNG THỨ 36, HỒNG THỦY THỨ 37 HAY 38 GI` THI` KHÔNG NHỚ.
CON` TỪ 35 TRỞ VỀ LA` 10A3.
LỚP 10A2 CON` BI LOAI NHIÊU` HƠN., ĐẾN 5-6 ĐỨA CƠ .
XONGGGGGGGGGGGGGGGGGGG..................................................
=D> =D> =D>

unni_x

Active Member
Cái gì cơ, Hùng làm bài tốt lắm cơ mà, sao lại 36 được, mày hỏi ở đâu mà biết đấy hả Vân :eek: Thế thì tao thứ mấy đây, T_T, đừng nói là tao bị loại đấy nhé :(

Who_Cares

Member
Chuyển sang học lớp của bọn khỉ 10a2 cũ, lớp tối vật vã, nhìn ra hồ thì bị cái cây nó chắn.... nói chung là địa thế ko bằng lớp cũ. Đau lòng nhất là ko biết cái lớp hàng xóm cũ của 10a3 chuyển đi đâu rùi... :((

God bless u

Member
Chán mà vẫn có tinh thần câu bài là tốt:D Yên tâm, lớp mình nghe đâu vẫn giữ sĩ số 55 thì phải:))
Đúng là cái lớp mới địa thế không bằng lớp cũ, chẳng hiểu cái cây dừa hồi trước đi đâu mất rồi:( Mà chủ nhiệm hàng xóm mới (A4) có lẽ mình suốt ngày phải đụng mặt.hichic

God bless u

Member
Thực ra A4 học cùng mình không có vấn đề gì to tát, chỉ có hơi phiền là Mr A4, rồi nhất là...tui đang lo không biết cái gương treo ở "phòng ấy" còn chỗ để mình soi không. hichic.:( Đùa tí:)

sao lại chán học cạnh A4 thì tha hồ tia soi liếc sợ quá không khéo năm sau mắt mình lại giống mắt thằng WC thì chít =P~ ( giờ đỡ mất công đi xa ra khỏi lớp là có thể trổ tài được rồi ) không khéo năm nay nhà vệ sinh nam tầng 3 lắm khách lắm đây :D

trời ơi bao nhiêu thần dân A3 của trẫm đâu cả rồi mà lại để 1 con vịt mặt mẹt này đặt tên cho topic của lớp mình thế =))
thảo nào mà từ trước giờ nó ảm đạm vắng lạng thế may mà có mình đến mang lại ánh sáng cho cái topic này mình đúng là 1 người hành hiệp trượng nghĩa quá :D

sao dạo này chả có ma nào vô đây viết bài vậy làm minhd cứ phải câu 1 mình hoài à =P~

unni_x

Active Member
=)) thôi đi ku, hùi web mới lập, chị là nhân lên đầu tiên đấy :cool: đi sau thì phải theo người đi trước thui, đừng có lìu tìu :cool:

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000