Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

God bless u

Member
chả hiểu gì cả, có ai nói tôi biết tôi làm tội lỗi gì để chúng nó chửi không ??? đã nói không được chửi bậy òi??? thế này đây

God bless u

Member
@Tùng anh : nếu ở trên mà tớ có xúc phạm bạn cái gì thì trên YM tớ đã nói rất nhẹ nhàng với bạn là đừng có giở mấy trò bậy bạ ở đây. Có gì thứ 2 đến thích chửi thì chửi cho bớt vui :D
@bạn Tùng thì tớ chẳng làm gì thị phi với ấy cả, chả hiểu mấy tháng trên 4rum chẳng thấy mặt mũi ấy đâu bây giờ lại lên post bài chẳng đẹp đẽ gì :-w
Tớ rất lấy làm vinh dự vì được các bạn giành "tình cảm đặc biệt", nhưng đặc biệt kiểu đấy thì nó làm tớ hơi ngại rồi đấy (chứ sợ đek gì :D). Không sao, thỉnh thoảng có vài vụ như thế này cũng hay.
@già : Chả có gì mất đoàn kết ở đây cảm chỉ là thù hằn cá nhân mà, ở lớp chúng nó vẫn hay đối xử tao kiểu đấy mà :-w mọi người đừng hiểu nhầm :(

unni_x

Active Member
sao lại gọi nó là Xuân :"> phải gọi là Xoăn mới đúng :))
con Ly dê bị đối xử thía hùi nào hả X( tao quý mày thế con gì ;-) toàn nâng như nâng trứng, hứng như hứng hoa :">

LordofNTL

He he he , thu han ca nhan moi ghe chu . Ai thu han ai thi tut bit chu day chang roi hoi thu han lam gi cho ton noron than kinh.
Thang nao ma thua tinh cam di gianh "phan dac biet " cho ban Ly day . hic hic hic toi nghiep ghe !
Ban i ko so dau , ma lai con kiu la con hay hay nua chu. He he . ru them may thang Kang , Thong , Xuyen chui them cho zui zui forum , lau roi ko nen thay no cu the neo i .
Con trang gia` kia , tu bi gio tao ca may o 2 bo chien tuyen , hehehhe chuan bi hung chiu "don trung phat " nha . Haaaaaaa !

nqt_nqt

Mẹ thằng Tùng Anh viết Tiếng Việt đi cho người khác dễ đọc ! Làm bố mày khó đọc quá ! Ly ơi những người nổi tiếng chỉ cần nói 1 câu trong 1 thời gian dài mà cũng phải chú y' :):):):):):):):):):):):)

pigbaby99

mày ngu thế hả Tùng ANh......mày viết ko dấu ......như thằng nửa 'mùa ý' .....bạn góp ý mà còn chửi nữa.....Tiếng Việt pải có dấu chứ.......
sorry topic lớp nè.......tớ lượn qua.......thấy thằng bạn cũ nói như muốn đấm vào tai ý.....nên ức chế nói lại nó thui

ark

Active Member
LordofNTL said:
Bo may cha viet tieng viet thi viet tieng anh chac . May mu chu deo doc duoc ah . Ngu vai lu' !
Post bài ko dấu vi phạm nội quy forum, đề nghị ấn F9 chọn kiểu gõ : Telex
Chửi bậy đùa vui thì ko sao nhưng nếu để người khác phản ánh thì có thể dẫn đến warn/ban nick

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000